1 Clan H4ck nổi tiếng đây

Thảo luận trong 'Sudden Attack' bắt đầu bởi tuibimu_007, 2/12/08.

1. tuibimu_007

tuibimu_007 Youtube Master Race

Chiều nay (2/12/2008) mình log acc vào bắn HS mấy chú gà chơi.nhưng anh em rủ vào war Clan,ừ thì war...nhưng lại gặp 1 clan rất khủng..(các bác nhìn hình xem)....Chiến binh DaicaLinh theo như mình biết thì k có địch thì hắn cầm dao chạy, có địch móc TRG ra Camp, thấy ACC củng gần lên 3 kim cương rùi,đứng đầu bảng củng chuyện bình thường,nhưng càng xem càng rỏ hắn sử dụng WH,mình nói "h4ck hả dai ca" hắn tra lời "ừ,có tiền thì mua h4ck,k có thì im họng.." ừ thì mình củng im luôn...còn mấy thằng bồ clan nó lại nói "người ta bắn hay kêu h4ck hả nhửng con gà..." sự tiếp tay của nhửng bác này càng cho thấy cố tình bao che,vì lợi ích của Clan nhửng phần tử đó sẳng sàng tiếp tay cho bọn h4ck ..thật là đáng thất vọng .nay tôi post lên mong anh em và Acmin xem xét lại clan này và nhửng con người bao che đó..đừng để 1 con sâu làm rầu nồi canh..hjxhjx

2. MT_Samurai1211

MT_Samurai1211 Legend of Zelda

Cám ơn bạn rất nhìu ,mình cũng nghi ngờ clan này lâu rồi nhưng ko có bằng chứng,mình nghĩ bạn nêu chụp đoạn đối thoại của nó có thể sẽ giúp đc nhìu hơn

3. tuibimu_007

tại vì lúc đó quên nửa..lúc gần war xong tụi nó chửi bậy we nên mình bức xúc quá,chỉ đc 1 tấm này,war xong thì tụi nó out hết..ko còn 1 quân nào...theo mình biết tỷ lệ % của nhửng bác này toàn 70% trở lên..thật là khiếp

4. zaivinh

zaivinh Youtube Master Race

Tởm quá!
    Bắn lên thế rồy mà còn xài hack!
    Lũ gà^^!

5. Dyland

Dyland The Warrior of Light

đúng là clan đó toàn Hack ko đấy.Trước report 1 thằng cũng trong clan này.Skill chẳng có gì ghê gớm,toàn WH canh sẵn trước ko à.Tỉ lệ skill/death mấy thằng trong clan này mà tôi từng check toàn là trên 74%.

6. hathientu1

hathientu1 Donkey Kong

Viết sai chính tả búa xua đọc lẹo lưỡi hết ;;)

7. Master_Haa

Master_Haa Youtube Master Race

hum qua mình war clan 22-0 đấy, ko hack à nha X(

8. tuibimu_007

với 6408 trận:5078 thắng 1380 thua..rỏ là hắn Abusing.
    Số kill trận đấu Clan thì 332/88(79%)
    1 tay h4ck gê gớm đây
    những nhân bác tiếp tay cho h4ck có cả meoong,_130y13buon_,anh hai,anhba,anhtu Đà Nẳng......
    tiếp tay cho bọn h4ck làm những clan vô tội lở war với Clan này đều bức xúc hjxhjx

9. 1st|ThePoligon

1st|ThePoligon Mario & Luigi GameOver

79% thấp quá , để WH rơi vào tay mình thì ... :'>

10. Spirit.vn

Spirit.vn Donkey Kong

Toàn nói ko ko với screenshot cái avatar thì bố ai giải quyết dc. Thôi cứ cho vào black lít vậy, lâu lâu tớ đi spec 1 lần dọn ổ.

11. tuibimu_007

chứ bác muốn làm sao mới giải quyết.k dùm screenshot chứ dùng cái nào nửa để tố cáo chứng thực đc hả.chắc là up clip lên cho ông ông mới giải quyết à.ko có gì hay ho hết.ko nể chút nào

12. g3tl0st

g3tl0st FFTG Blade Knight

Toàn Đà Nẵng thế kia :'>

13. NguVaSoChet

NguVaSoChet Youtube Master Race

Miền Nam có đai ca Oh_Yes_oh_Yeah xong bị block acc, lập con ___OhYes__ kill/deah có 91% thôi bọn kia 74% còn gà lắm ;;)

14. QuocAnhhe

QuocAnhhe Youtube Master Race

KO ở miền Nam ko quan tâm:'>Bắc có clan nào Hack không nhỉ:o

15. trungsk

trungsk Donkey Kong

Hâm mộ quá...cao thủ ở ĐN nhiều vậy mà ko biết=))

16. tuibimu_007

theo như ông nói ,thì dùng cái screenshot thì k giải quết đc gì thì bây giờ muốn tố cáo ai đó thì sử dụng cái gì nửa hả,còn lâu lâu lâu ông spec 1 lần chắc tụi h4ck nó sợ mấy ông mà..thôi mấy ông làm gì thì kệ mấy ông, bây giờ tố cáo sao củng có bố ai giải quyết đâu...

17. gakonwoareyou

gakonwoareyou Youtube Master Race

tui cũng ở ĐN nè mà chưa bít cái wall h4ck ra sao luôn :D

18. KratosP

KratosP C O N T R A

Suy nghĩ 1 chút trc khi nói.

Khu vực nhà ông có 1 vụ trộm, giờ cả khu rộng 20km vuông đi, có mỗi 1 thằng có tiền án và ko minh bạch trong thời gian xảy ra vụ trộm. Ai cũng biết là nó,, nhưng với những bằng chứng đó có ai bắt nó nhốt tù với cái lý do đó đc ko ?

Vả lại spec nó đâu có biết mà sợ với ko sợ. Lần sau rút kinh nghiệm, gặp thằng nào đang hack, ra ym, pm nick spirit_igame@yahoo.com, bảo là room này có thằng Hack nè, vô giải quyết cái. Thế là xong.

19. nike2001

nike2001 Mario & Luigi

Ôi mie ơi! WH là còn nhẹ đấy!ko bít tụi dog đó có sài aim bot như nc ngoài ko thì lúc đó mới tức! hôm trước chơi 1 vs 2 thằng cẩu kia! nhìn cách chơi là bit2 WH rồi! kệ mie nhào vô luôn chơi hết trận 100 kill tỉ số k/d là 30/50! mie chơi WH mà còn bị tao cho chết!X(X(
    @gửi tất cả lủ dog sài hack:X(X( tao đây dek có sợ thằng nào hack cả! tuy tao bít tao gà nhưng còn cũng còn hảnh diện hơn những con gà lai dog như chúng mày!X(

20. anhyeuem843221

anhyeuem843221 Youtube Master Race

:hug:Tui là 1 trong nhung số mem cửa ĐA` nẴNG AI ranh~ PM nick YH để dễ liên lạc trog SA nhá YH: anhson123:D