1 game flash cực kỳ rùng rợn, ko chơi rất uổng !!!

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi TRUONG QUANG VU, 13/9/05.

1. TRUONG QUANG VU

TRUONG QUANG VU Donkey Kong

http://members.thai.net/sinthai/room.htm
    đây là 1 game flash gồm 5 màn chơi, mỗi màn bạn sẽ dc ở trong 1 căn phòng, nhiệm vụ của bạn chỉ là nhấp chuột, trong suốt quá trình chơi còn có các bảng nhạc rất kinh khủng cùng với những tình tiết mà nếu bạn ko chuẩn bị sẵn tâm lí thì có lẽ bạn sẽ ngất xỉu đấy :D, em khuyên những ai yếu tim mà muốn chơi trò này thì cần có từ 2 người trở lên sẽ yên tâm hơn, đặc biệt là các bạn gái, chắc các bạn sẽ nghĩ rằng trò này chẳng có gì ghê thì hãy yên tâm, đảm bảo sẽ làm các bạn mất ngủ đấy ^^, nếu bí thì có thể hỏi em, nhưng chắc là ko đâu vì game khá dễ

2. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

nè anh ơi trò này hóa ra hù chứ có gì đáng sợ đâu . em đang chơi trò này củng hay nhưng hơi nhàm . tưởng nó cào xé chứ . có cảnh 4 máu chảy khắp khuông mặt cũng ghê ghê . cả phần 5 nửa vui ơi là vui

3. TRUONG QUANG VU

cái này phải nghe headphone thì mới ớn, chứ nếu ko nghe hoặc là bật dàn âm thanh cũng ko thể cảm nhận hết sự rùng rợn đâu, thử hỏi mấy người còn lại xem khi chơi 1 mình hoặc là ban đêm có sợ ko

4. Shery_the chick

Shery_the chick T.E.T.Я.I.S

Hì mình vô rùi,nhưng phải tội chả hiểu sao máy mình chả nghe thấy nhạc mà ra tòan mấy tiếng xè xè nghe điếc cả tai.Tắt tiếng đi thì thấy trò này cũng bình thường,có mỗi đọan cuối là làm mình giật mình vì bất ngờ thui,còn lại thì có khi mình chả để ý vì đang mải nhấp chuột.

5. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Sao tui chuyển qua căn phòng thứ 2 thì hình nó đen thui , đợi mãi cũng chả thấy gì cả???

6. TRUONG QUANG VU

chắc là nó đang load đó, lần trước em cũng bị vậy, chứ mọi người ai cũng vô dc, đâu có gì đâu, cái này phải tập trung chơi thì mới hay, chứ lâu lâu ngó chỗ khác thì đúng là T_T, mà phải nghe headphone mới sợ và ít người coi chứ cả đống chụm vô thì ko hay đâu

7. heejun_vn

heejun_vn Youtube Master Race

Hi````...tui đã đi hết 5 căn phòng trong đó rùi...cũng được lém nhất là cai phần âm thanh thì....khỏi chê.Mỗi tội là không được chỏang nhau thui nếu no mà chỏang nhau thì chẳng khác gì Re lun..hì...hì...

8. wh0arey0u

wh0arey0u Mr & Ms Pac-Man

Sao tui không vô chơi được vậy?ấn hoài mà không vô chơi đc.Các bác chỉ rõ cho tui đuợc không/thank trướcT_T

9. wh0arey0u

wh0arey0u Mr & Ms Pac-Man

Mẹ ơi! tui chơi đuợc rồi.Các căn phòng khác thì không sao,đến căn phòng cuối lúc bật bóng đền lên tí tui ngất xỉu lunT_T,tí thì ngất lun, đau tim thật.

10. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

nếu âm thanh này mà vào trong Re chơi cũng thú vị lắm phải không . Em chơi trò này ở nhà 1 mình nè em vặn hết cỡ củng chả thấy sợ hô hô hô #>:)

11. TodayisDoom

TodayisDoom T.E.T.Я.I.S

ha ha
    cái này chỉ dọa trẻ con thôi
    tôi đang buồn ngủ chơi trò này càng buồn ngủ hơn
    nhưng đến căn phòng thứ 5 cảnh con ma lại gần hù mình 1 cái tôi tỉnh cả ngủ
    cám ơn:devil:

12. Shery_the chick

Shery_the chick T.E.T.Я.I.S

Hic..hôm qua quyết định bật lại trò này lên chơi lúc...2h sáng....xung quanh tối thui....lúc này mới thấy rờn rợn...đến lúc vào phòng5 thì...hic...súyt ngã khỏi ghế....Ghê thiệt đó!Hổng hiểu chơi trò này ở trong một căn nhà bỏ hoang thì sao nhỉ?

13. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

tui vào cái link mà có thấy gì đâu ?
    chỉ nghe nhac được thôi à .có chơi được đâu ?

14. lastevil

lastevil Youtube Master Race

cac' pac' oi phong` 5 lam` sao di wa duoc. vay chi? em voi' :D

15. TRUONG QUANG VU

phòng 5 thì phải đọc tờ giấy trước, xong rồi bật công tắc 2 lần, sẽ có 1 cái bóng trên tường và ....................

16. TRUONG QUANG VU

mà cái chú tuthan_x hay thật, chơi vậy mà ko sợ, chú nghe âm thanh bằng gì? nếu ko phải là headphone thì ko sợ đâu, vì headphone sẽ tạo cho ta cảm giác giống như chúng ta đang thật sự đối diện với những tình huống đó, còn vặn hết cỡ thì điếc cả tai, còn đâu mà sợ :D

17. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

headphone à chưa biết . đâu cần thiết . mình chơi lúc 12 giờ đêm nè ... củng rợm lắm chứ nhưng không làm yếu tim mình , biết sao không vì tim mình là Thép :D

18. nokia_ngageqd

nokia_ngageqd Mr & Ms Pac-Man

có ai biết save trò này lại kô tui save hòai mà kô được....save được thì đem đi hù dọa mọi người thử xem coi thé nào

19. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

:D Mấy pác nói sao ấy chứ,cái trò quỹ này tôi (teo ruột).Nhưng cảnh 2 đi sao vậy,tôi bấm hoài mà chẳn ra. :D

20. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

uh sao mà kí vậy ?
    tui bấm mãi mà có thấy gì đâu??chỉ nghe thấy nhạc rờn rợn và tiếng trẻ con khi click vào trái bóng thôi