Admin Gunbound VN hay xem xet lai server di

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi Boeing777, 28/6/05.

1. Boeing777

Boeing777 Youtube Master Race

Tu khi Gunbound khoa chuc nang Gif do, bat dau tinh tu thoi diem do, Server lag nhu dien, khong ban duoc cai gi het, neu ban 1 vs 1 thi khong sao, con neu choi 2 vs 2 tro len, thi ban nao cung Lag het, khong co ban nao la khong Lag het, neu Server cu duy tri tinh trang nhu vay hoai, thi ai ma choi duoc Gunbound kia chu, doi voi nhung member choi gunbound thi vua ton tien, vua ton thoi gian, ma ket qua la chang ban duoc 1 ban nao ra hon va ung y, vi lag hoai phai thoat hoai. Mong Admin Gunbound VN xem xet lai server cua minh, cam on su quan tam cua Admin.

2. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

tâm trạng của bạn cũng là tâm trạng chung của gamer GBVN, nhưng xin thưa với bạn là admin GBVN ko bao giờ vào đây đâu, nếu muốn bạn có thể mail cho admin GBVN, hy vọng họ sẽ ko xoá ngay..........lolz

3. Demonhell96

Demonhell96 Mr & Ms Pac-Man

Bạn không biết chứ ở đây có 1 Gm gbvn cũng nổi tiếng lắm , chuyên gia gây sự luôn, nhưng tui không thể tiết lộ đuợc

4. pupu_kun

pupu_kun Mr & Ms Pac-Man

hum nói cũng đúng serve gi` mà lag wá đi bắn chẳng đc cái gi` hết trơn.Đứng đc 1 xíu cái laggggg có khi vô chơi hoi` lâu lắc rồi mói hiênk lên"Solo start" << hông hỉu lun

5. Kidhaohoa

Kidhaohoa Mr & Ms Pac-Man

he he hiểu làm gì :P,hiểu nó vẫn lag hiểu làm gì,nói đến GBVN là thấy chán rồi

6. linhlinhdandana

linhlinhdandana Youtube Master Race

Đâu chỉ có vậy,dạo này avarta còn ko dc tính nũa chứ, tui có bộ full sao mà bắn hay nhât cũng chỉ dc có 50 g thôi chẳng hiểu là ở chỗ khác thì sao chứ chỗ tôi lag vỡ mặt,vào phòng là đơ luôn chứ chưa cần phải vào bắn, thế có khi lại hay ko bắn dc nên ko sợ phải thoát ra nửa chừng vừa thiệt vàng vừa dc thêm một trận thua hixhix. ko biết bao giờ thi mới có thể khắc phục dc tình trạng này ko thì anh em chết cả mất.

7. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Từ khi võ lâm truyền kỳ ra đời là tui ko vô GB chơi nữa rồi nhưng dạo này thấy nhớ GB quá mà vô chơi thì chỉ có nước Ctrl - Alt - Del để end task cái GB đang running chán ghê :((

8. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

mk chơi acc "xịn" của tui thì kô đc.Chơi acc búa gỗ đôi cũng kô dc.Đến khi choi acc gà con thì mới đc.Mà là phải bắn 1 VS 1 đó.Bắn 2 VS 2 là : bao giờ thì đến tháng 3

9. nganlove

nganlove Youtube Master Race

em cũng vậy nè chổ em có 23máy mà có 1 số máy chơi được thôi à , ức chế không chịu được vì em mới chuyển từ GB GIS qua chơi nên muốn luyện mà tình trạng sever như vậy thì làm sao mà luyện được kia chứ ,lúc sever bình thường không lag em chơi 1 ngày khoản 16/24h vậy mà bay giờ sever như vậy em không muốn login nữa huốn chi là vào bán , bán 1vs 1 thì được ,còn 2vs 2 trở lên thì em cũng đành chịu vì lag không chịu được ,mà em thì lại NOOB khi bán 1vs 1 nữa chứ chỉ bán tốt khi có đồng đội thôi hic hic buồn con hơn cái gì nữa ....
    Mong Admin GunBound coi và làm lại cái sever nhanh nhanh cho em có thể ủng hộ Gunbound VN nữa chứ :D
    I'm LuckyGirl :> <--- chicken :">

10. yugioh!

yugioh! L0v3

giờ ai mà đổi 100k vàng ts lấy nick búa vàng đôi có ngọc của tui tui cũng đổi nữa, moá ơi giờ có ai vô sv11 chơi nữa đâu, lag bà thím lun mờ

11. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Hix,đây là nỗi khổ chung của dân ghiền GB rùi,tui gọi điện lên cty Asiasoft mấy lần rùi,bên GM nói đây là lỗi server bân Thái Lan,nên mình muốn cố gắng khkắc fục nó thì chỉ có cách kêu bên Thái nâng cấp server thui,zo đó tui nghĩ lỗi cũng kô hẳn là do fía VN,nói xong mới thấy ghét thằng Thá Lan,chơi game xài server của nó thì bị lỗi,Sea Games thì bị nó loại ngay bán kết,tức chết đi được !!!!!!!!!!!!!!!

12. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

GM thì có làm gì được trong mấy chuyện này chừ,quan trọng là giám đốc của asia soft có chịu xuỳ ra để chỉnh sửa nâng cấp server,GM cũng là ngươì làm công ăn lương thôi :))