Admin MUCNC có công bằng- Mọi người vào xem

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi tuanngoc9901, 11/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tuanngoc9901

tuanngoc9901 Youtube Master Race

Ngày 9-11 tôi có trao đổi ở chợ để lấy box Kun+5 . Sau đó tôi qua Davias phía sau nhà thờ quăng ra và được 1 staff Rồng exc (thật thú vị vô cùng khi nhiều người chơi đã ném box mà chỉ có Rồng Xanh exc - phải công nhận là tôi rất rất may mắn) Sau 1 ngày chơi và các Mod biết thì Staff Rồng của tôi bị lấy lại (?) Tôi có nói chuyện với mấy Mod và cuối cùng là admin, thì kết quả như sau:

- Admin ko trả lại - lý do: tôi mua box trong shop - SAI- Tôi ko hề mua box trong shop va ko biết việc MUCNC có lỗi lúc nào bán box. Nếu có chăng thì đó là lỗi của Admin và tại sao admin ko thu hồi hết box đó đi. Đợi tôi mua về , ném ra được staff Rồng exc thì lại thu hồi lại. Bao nhiêu người đã mua box đem ra chợ bán, lấy tiền , đổi đồ....v...v...thì sao? Block hết acc của họ đi....vì đã sử dụng box Gian. Tôi có nói admin có thể kiểm tra lại database, vào ngày giờ đó tôi đổi box của ai. quăng ra được gì.Nhưng admin vẫn ko chịu và cứ khăng khăng giữ chính kiến của mình là KHÔNG TRẢ LẠI

- Admin nói: muốn chơi thì chơi, ko chơi thì cũng ko ảnh hưởng đến ai. ĐÚNG - có ảnh hưởng gì đến ai khi mất 1 người hay thêm 1 người chơi. NHƯNG - xin thưa các bạn làm thế thì còn gì để nói nữa. => các bạn mà có lỡ mua box +5 thì đừng có ném ra. Lỡ như ra staff Rồng EXC thì admin cũng lấy lại thôi với 1 lý do CÙN nào đó. Và xin thưa là admin là admin, làm ra game ko lấy của ai 1 cắc 1 xu (lời admin nới), admin mà có quyền làm bất cứ gì.

Các bạn cho ý kiến của mình xem. Nên hay ko nên làm những gì.

Tôi sẽ post bài này ở tất cả các diễn đàn của gamer. Xem công luận như thế nào

Admin có rảnh thì vào xem ý kiến mọi người nhé.

2. neverback

neverback The Warrior of Light

Việc này mình cũng đã giải quyết và giải thích với bạn rất nhiều rồi , Đây là lỗi của mình , nhưng vì hiện nay CnC chưa cho sử dụng vũ khí cuối Exl , nên mình buộc phải thu hồi lại . và mình Sẽ trả cho bạn một cây Dragon Staff

3. tuanngoc9901

tuanngoc9901 Youtube Master Race

Vậy sao bạn ko lên diễn đàn để trả lời mình bên kia. Còn việc MU CNC ko cho sử dụng item cuối EXC , bạn nói mà ko nghĩ: Dk con nào cũng xài kiếm cuối, kiếm rồng EXC hết. vậy thì như thế nào. Họ đã xài bao lâu rồi. Bây giờ đến khi mình có staff Rồng EXC thì nói là hiện nay CnC chưa cho sử dụng vũ khí cuối Exl . Có mâu thuẫn không vậy. Nếu ko cho sử dụng thì bạn đừng cho nó rớt từ BOX 5 đi, đến khi nó rớt ra thì nói là ko cho.

Đây chỉ là 1 game thôi. Mình chơi vui thôi chứ acc bên MUHN của mình rết 50 lần, ko nhiều nhưng cũng ko ít đâu bạn àh - MUHQ mình cũng 150+lev rồi. Chơi để biết các server game vietnam như thế nào thôi. Mình mong bạn làm sao để mọi người nể phục và đến với MU CNC với nhiệt thành...của 1 gamer.
    Mình ko bàn luận việc này nữa.

Mình chỉ là 1 chủ phòng game online thôi. Tất cả các bài là post giùm cho khách đang chơi mà thôi (vì quá bất bình với việc bạn làm)
    Thân

4. dangngoc

dangngoc Youtube Master Race

Qua Loi Ban Ke Tui Cung Thay Bat Binh Voi Viec Lam Cua Admin Mucnc,tai Sao Lai Bat Cong Nhu Vay Khi Tat Ca Cac Chacracter Khac Dc Dung Do Cuoi Ma Ban Ay Lai Ko Dc Dung,mong Admin Hay Suy Nghi Ky Lai Va Neu Co The Hay Hoan Tra Staff Rong Lai Cho Nguoi Ta Di,dung Bat Chuoc Thai Do Ngang Nguoc Nhu May Thang Admin Muhn,than!!!

5. human is me

human is me Fire in the hole!

Nói thiệt !!! Sao tui thấy chán quá đi , những MU việt nam bây giờ càng ngày càng xàm , thử so xem sao :
    MU hàn quốc :
    _ Muốn có đuợc một món đồ xịn ( dragon armor , .... ) tiền , đồ cấp cao , cũng như lên một level phải tốn biết bao nhiêu công sức mồ hôi .
    _ Muốn có một cái cánh , trời ơi một việc cực kỳ khó khăn , chỉ có những NPC đủ mạnh và giàu có mới có thời gian tiền bạc mà ghép cánh ( cánh class 1 )
    _ Muốn có angen hay satan , chaos , souls , bless , life , dino , creater...... lụm thấy mẹ mới có .
    _ Muốn có đồ + zen + exl càng khó hơn gấp ngàn lần ..........
    MU việt nam :
    _ Đồ xịn trong shop bán nhóc với giá rẻ bất ngờ T_T kô còn hứng thú nữa ( nói thiệt , chơi mình lụm được đồ và mặc thì mới thấy và trân trọng tự hào về món đồ mình có thế mà bán đầy trong shop đi đâu cũng thấy ai cũng có thì còn gì là vui nữa )
    _ Cánh , shop bán luôn vậy thì thôi luôn rồi . Bên hàn quốc nếu muốn có một cánh u co biết phải tốn bao hour kô , tốn bao nhiêu mồ hôi cũng như VNĐ kô .
    _ Angenl , satan ............ tất cả đều có bán .............. t.t
    _ Và đồ cộng zen , thật là vô lý , những món đồ là do những avatar mạnh đánh những quái vật golden mới văng ra vậy mà có thể ghép được bằng soul và bless .
    => MU việt nam đã làm giảm đi giá trị của nền kinh tế ảo này , và mãi mãi nền kinh tế này sẽ kô phát triển trừ khi tất cả các sever cũng như game MU vô lý kia chấm dứt và những MU có độ khó cũng như số sát xuất đồ mạnh rất hiếm thì khi đó giá trị những đồ ảo này sẽ tăng lên đột ngột ( VD : một bột đồ EXL hay Zen có thể bán 1 triệu >>>>> .....)

MOng CNC biết mà làm cho nền kinh tế cũng như MU Cần Thơ nổi tiếng trên Khắp việt nam :x

( hiện giờ chán MU việt nam đang chơi gunboud và MU hàn quốc :D )

6. hamaxx

hamaxx Youtube Master Race

Tui mới bán 1 set Guadian +11+16+luck với cây Serpent Crossbow+11+16+luck+HP after kill = 900k VNĐ có đúng giá kô các pác???

7. lang_tu_si_tinh1

lang_tu_si_tinh1 Youtube Master Race

các pác chỉ em cách hợp box+5 đi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.