Ai Biet Cac Q lay Item xin dang 7x tro len Xin ghe vo

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi langtudatinh_cr, 31/3/06.

1. langtudatinh_cr

langtudatinh_cr Youtube Master Race

các bạn,ai biết các Q làm ra đồ lv cao xin ko,làm ơn viết ra cho chúng mình tham khảo voi,.....cám ơn trước ,à và viết dịa chỉ chính xác nhe,vi tìm ở ts ngươc khác,ko phải vn nên khó tìm::) cám ơn trước cám ơcám ơn trước n trước cám ơn trước cám ơn trước cám ơn trướccám ơn trcám ơn trước ước cám ơn trước cám ơn trước cám ơn trước cám ơn tcám ơn trước rước cám ơn trước đừng chê em noopđừng chê em noopđừng chê em noopđừng chê em noopđừng chê em noop,,

2. Celes_nt

Celes_nt Youtube Master Race

trùi !!!!!!!!!
    mún kiếm Q thì vào hộp lưu trữ mà tìm bạn à có nhiều Q lắm ví dụ như be^n Ích Châu có số Q đó hay liên hoàn Q đồ 99 đó

3. langtudatinh_cr

langtudatinh_cr Youtube Master Race

:D mình tìm mãi ròi mà có thấy mấy dau,có mỗi topic mấy cái dồ lv 9x ở trên,,nhưng địa điểm thì chẳng bít đường nào mà lần,,,vd
    Tên nhiệm vụ: truy kích tại Trường Bản.
    Quá trình nhiệm vụ:
    1. Đến Dự Châu Diệp Thành Đổng Tước Đài đối thoại với Hạ Hầu Đôn.
    2. Đến Thông Độ đối thoại với Từ Thứ.
    3. Đến Thích Vĩ Sơn Động đối thoại với Hạ Hầu Thượng vào chiến đấu với Hồ Ban, Lưu Phong, Ma Phương, Sấu Dân Binh ? người.
    4. Thắng lợi đến Thôn Tân Dã đối thoại với sĩ binh bị thương và vào chiến đấu với Trần Đáo, Liêu Hóa, Trương Phi, Gia Cát Lượng, Gia Cát Quân, Tân Dân Binh ? người.
    5. Thắng lợi ta đến Quan Phủ Tương Dương đối thoại với Trung Hiệu Quân, đồng ý giúp đỡ Tào Tháo.
    6. Đến Trường Bản Ba tầng thứ 1 đối thoại với Nhược Dân Binh và vào chiến đấu với Tôn Cang, Ma Xiêu, Giản Ung, Trần Chấn, Nhược Dân Binh ? người.
    7. Thắng lợi đối thoại với Lưu Bị và vào chiến đấu với Quan Ngân Bình, Huỳnh Thừa Ngạn, Lưu Bị, Quan Bình, Huỳnh Nguyệt Anh, Bì Giáp Tốt 5 người.
    8. Thắng lợi ta đến tầng thứ 2 đối thoại với Định Quân Hiệu.
    9. Tiếp tục đi đến Trường Bản Kiều đối thoại với Hạ Hầu Kiệt, đối thoại tiếp với Trương Phi tại đây thì hoàn thành nhiệm vụ.
    Điều kiện nhiệm vụ: lv. 25.
    Địa điểm: Dự Châu, Diệp Thành. Ghi chú: không.
    Vật phẩm có được: bao tay Thiên Võng (trí + 30, công – 3, lv. 96).

ha hau don nao o diệp thành vậy.. pótay.ku

4. duong610

duong610 Mr & Ms Pac-Man

Hạ Hầu Đôn ở trong Đổng Tước đài chứ ở đâu, Đổng tước đài ko ở DT thì ở đâu.

5. RedHair

RedHair Donkey Kong

hố câu nhiều wá ta ơi! 30 char char char char 30 char char char char30 char char char char30 char char char char
    đủ chưa êhhehe