ai biết chơi thành cát tư hãn vào đây

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dancougar, 20/6/03.

1. dancougar

dancougar Youtube Master Race

làm sao chơi được thành cát tư hãn.banj nào biết wr đâu có hướng dẫn chỉ mình với

2. venus8092

venus8092 C O N T R A

Cái trò TCTH này khó chơi wá, không biết nó có ý nghĩa gì, mà không biết vào là sao để chơi. Có ai chơi rồi thì chỉ với. Hướng dẫn cách vào chơi và các nút chơi luôn nha. Thanks :)

3. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

game nay là game thể loaị gì thế các bác??? em chưa nghe nói game naỳ. không biết cách chơi như thế naò vậy hà??? mong các bác nói sơ sơ về game naỳ thử xem để cho anh em trong box tham khảo với nhá!!!

4. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

Game này thể loại chiến thuật, có lẽ có phần giống với loạt game Heroes đóa, tiếc rằng không phải là RPG nên tui cũng không thích choi8, mua đĩa dzìa gòi vứt vào xó luôn ^^

5. jamebond2009

jamebond2009 Youtube Master Race

troi oi a` minh tuong vao day la duoc huong dan choi tro nay ,ai ngo dau ko co ai biet het ,sao ma ong troi bat cong wa ne`.....

6. crew

crew The Warrior of Light

Thành cát tư hãn là Game chiến thụât, chơi cũng khá đơn giản và bạn không cần phải xây bất cứ 1 công trình nào. Ai chơi có chỗ nào không hiểu cứ hỏi, mình sẽ chỉ cho.

7. Tidus1610

Tidus1610 Mr & Ms Pac-Man

ở bàn 2 khi chơi xong nó game over luôn
    mặc dù phá được cái nhà sói rồi nó hiện lên ba chữ tàu

8. longlangtu1412

longlangtu1412 Youtube Master Race

Đừng chơi màn đấu với chó sói
    Chọn thanh thứ 3(cuối cùng)
    Khi vùa vào chơi bạn sẽ có ba,boons thành mỗi thành đều có tướng
    Dùng khoảng bốn năm tuớng đi dò đường
    bạn có thể gặp sói trên đường đi hoặc thành của địch
    sau đó về thành đem tuơng đi chiếm tahnhf đối phương là được
    khi chiếm đươc thành rồi thì mua lính ra giữ thanhf...rooif chiếm thành khác...

9. QuansuBaoLong

QuansuBaoLong Mr & Ms Pac-Man

Thế chơi trò đó có khó không? Tớ cũng muốn chơi thử lắm nhưng sợ không có hướng dẫn.

10. crew

Cư chơi đi, trò nàu không khó đâu, cũng rấtđơn giản so với các game chiến thuật khác. Chỗ nào không hiểu mình sẽ chỉ cho

11. Hikaru

Hikaru Dragon Quest

game này đánh dể ợt,tui đã đi đến bài 27 hay 28 gì đó nhưng chưa biết cách đánh qua mấy màn này,bác nào biết chỉ dùm tui với nhé,còn bác nào gặp khó khăn ở các màn trước ,cứ hỏi tui nnếu được thìu tui giúp các bác cho,các bác cứ chơi đi trò này không khó lắm đâu, tui chỉ cần bỏ ra hai
    ngày là đến màn 28 rùi đó.

12. Sarah

Sarah Mr & Ms Pac-Man

Hơ cho tui hỏi chút : game này có ở HCM không vậy , sao chẳng thấy bán . Game trên PC hay là PS vậy . Nếu trên PC thì mấy dĩa và không phải tiếng Anh à . Nếu có thể thì cho địa chỉ bán luôn nhé (trên PC thôi)

13. dongtrieu

dongtrieu Mr & Ms Pac-Man

game này là bản dàn trận phải không sao các bác lại bàn tán ở đây

14. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

trò này chơi trên PC , thuộc thể loại chiến thuật .Khúc phim dạo đầu khá hay nhưng mà hình xấu quá
    À , cho mình hỏi một chút .Màn thứ 4 qua như thế nào vậy

15. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

Thành Cát Tư Hản - cuối cùng thì cũng có nhười chơi. tui choi đến màn cho thằng quân sư đi gặp 2 tên của NHẬT ( 1 Samirai , 1 quan văn) hình như là màn 26 , 27 gì đó , ai giúp tui không , tui vứt xó nó bữa giờ .
    Còn vụ màn 4 thì tui chịu , chơi lâu quá rùi
    To Hikaru : thiệt hết nói , bác chơi nó cho mòn chuột , vật vả lắm mới lết tới mà bảo dể . hổng zám đâu

16. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

có ai chơi về nước trò này chua vậy hả ?
    cách phong tướng lên dạng cấp cao hơn có ai biết ko ? mình chỉ biết luyện xong khoảng 120 điểm gì đó , thì cho tướng đó bị bắt rồi máy nó chuyển cấp giùm mình
    xong rùi mình chỉ có việc đi vào chiếm lại mà thôi , biết xin chỉ giùm nha cảm ơn nhiều

17. stevenesta

stevenesta Mr & Ms Pac-Man

trò nay nghe tả ham quá, không biết cái dạng của nó có giống RTK không hả mấy bồ, và nó có đòi cấu hình máy mạnh không? Nghe nói lúc trước cũng có một game thành cát tư hãn (chơi trên PC) theo thể loại RTK nhưng bây giờ tìm kô thấy nữa (chỉ có khoảng 4MB thôi), có ai có kông? share cho anh em chơi với.

18. crew

Bản chơi trên PC giống dạng RTK thì xấu lắm, cấu hình thì cựu thấp, hình ảnh chỉ như RTk 2,3 thôi, hình như nó có cả bản chạy trên Snes-Super Nitendo nữa. Bản này hình như có lên là Genhiskhan thì phải, không nhớ nữa. Nếu muốn tìm down thì thử vào mấy trang yahoo, google mà search thử

19. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

to hello kitty : muốn tăng cấp cho tướng thì bạn hãy cho tướng đánh thiệt nhiều , cho tướng lên sao . lên sao xong thì vào thành rùi lấy biểu tượng viên ngọc màu đỏ ở phần quân đội cho vào mặt tướng có sao thì nó sẽ lên level ( cao nhất là level 16 )
    mà hình như game này tên là Zhingkishan chứ đâu phải là Genhiskhan hả mấy bồ .
    nó có cách chơi khác với RTK , rất nhiều .

20. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

đúng trò này là Zhingkishan , có vụ biến cấp cho tướng có thể nó là hay hơn RTK chút chút . bạn có còn biết bí mật nào nữa ko vậy ?