Ai biết làm ơn chỉ giùm

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi Killer_Games, 23/11/04.

1. Killer_Games

Killer_Games Mr & Ms Pac-Man

Có ai biết cách kí hợp đồng mới với cầu thủ kg,tui có mấy đứa sắp hết hạng hợp đồng rồi,tui bấm vào nó thì thấy chữ extion contract (kg biết đúng kg nữa) nhưng vào đó rồi thì tui kg biết phải làm sao nữa,thuong thảo hoài mà cái submit offer kg chiu sáng lên nên tui kg thể kí với nó được ,ai biết thì chỉ tui nha.xin đa tạ

À quên,cho tui hỏi luôn,ví dụ như tui kg bao giờ chấp nhận cho cầu thủ này ra đi hềt,thì có cái nào để cầu thủ này hiện lên chữ kg được bán kg ( not fỏ sale)

2. crew

crew The Warrior of Light

Cái phần extion contract thì phải chỉnh hợp đồng sao cho khác vơi cái cũ là submit offer được, nếu không cứ để bọn huấn luyện viên tự ký hợp đồng.
    Còn cái not for sale thì u chỉnh ở phần dưới cái extion contract ấn vào đấy có 1 bảng hiện ra, kéo nó về bên phải thì sẽ not for sale

3. crew

Cái phần extion contract thì phải chỉnh hợp đồng sao cho khác vơi cái cũ là submit offer được, nếu không cứ để bọn huấn luyện viên tự ký hợp đồng.
    Còn cái not for sale thì u chỉnh ở phần dưới cái extion contract ấn vào đấy có 1 bảng hiện ra, kéo nó về bên phải thì sẽ not for sale

4. Killer_Games

Killer_Games Mr & Ms Pac-Man

Vậy bác có thể chỉ rõ hơn được kg,muốn cho bọn huấn luyện viên tự kí tui phải làm sao,vi cái thằng Gudjonhsen của tui sắp hết hạn rối bác chỉ tui liền nha.thanks bác Crew nhiều....

5. crew

Muốn bọn huấn luyện viên kí thì vào cái phần Assitaint( gần cái phần help và option) sau đó đánh dầu vào cái extion contract là được

6. lsbpolice

lsbpolice Youtube Master Race

bac killer game a. bac ko extion contract được là do : hợp đồng bác định ký với cầu thủ của bác quá cao so với các cầu thủ khác trong đội hoặc quá ít đối với cầu thủ đó.tôi có 1 cách đơn giản đó là bác chỉnh cân đối phần tiền lương tuần,phần bonus match.nếu thấy board bảo lương quá cao thi` giảm phần tiền lương đi ma` tăng bonus match lên.đôi khi bác tăng hoặc giảm năm ký hợp đồng cũng được đấy.chúc bác thành công