Ai bít cách cài ban IT= DVD trên bản 1 ko

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi titanuest2, 30/4/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. titanuest2

titanuest2 Youtube Master Race

Ai bít cách cai IT= DVD trên bản 1 chi giùm em với, bản cũ của em up đến v1.08 rồi, Gjờ ko bít cách nào để cài IT, Em ngồi cả buổi mà vẫn ko cài đựoc, ma em đang máu chò này lắm, Bỏ cả TGHM để đánh,:Dnen anh chị nào bik cách cài chỉ giùm em nhanh nhá::(, thèm ko chịu được nữa:D

2. dragon_voice87

dragon_voice87 Mayor of SimCity

kô hiểu lắm nhưng tớ cài dễ thôi mà...đầu tiên khi cài nó sẽ hỏi bạn đã cài bản TQ Original chưa...bạn chỉ đường dẫn đến thư mục cài đặt xong đợi nó xác nhận thì cài như bình thường thôi

3. titanuest2

titanuest2 Youtube Master Race

:DBạn nói cụ thể hơn được ko, vì mình cài bằng đĩa này hinh như nó ko có hỏi cái như bạn nói. Minh vao thi no yeu cầu như thế này thôi: đầu tiên la key, Song đó tron chỗ để file, roi chay thôi, minh đã thư di thử lại nhjù lần, chỉ có 1 lần duy nhứt được đó la khi minh cài lai ban 1 nhưng ko update va be crack, Sau đó cài tiếp bnản 2 roi vao phan file mình đã cài nó co 1 cai patch trong đó có bản update minh up 43 cái song roi tự nó vào game, vao tan play ben trong khi nhân vật xuat hiện được khoảng 1 phut thì nó dít ra ngoai` va no hien ra cái gì đó C:\... hix, Lúc đó đang háu thi bị cụt hứng, Ai bik cach cài ro hon thi để mình số điên thoại+tên để mình liên lạc:D.
    Thx cac bạn nhjù:'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.