Ai chơi bản titanquest trên mobile không?

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi longmagic, 24/9/18.

1. longmagic

longmagic Dragon Quest

Em định đầu tư mua bản đang bán trên store nhưng chưa hiểu rõ lắm về những cái trong đó,nghe nói đây chỉ là bản titanquest đầu tiên chứ ko phải bản it,vậy bản này không có ông cụ chứa rương đồ,không có mas dream và kha khá item,vậy là sẽ không có act 4 và 1 số trùm,hy vọng sẽ được update lên it 1 ngày không xa,bác nào đã test thử chưa máy em 6s không biết down về chơi có giật không ạ?

aacay thích bài này.
  2. Hakbit

Hakbit You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Là base game thôi, và 2 năm rồi không thấy update. Chắc doanh số khá hẻo nên vụ update còn mướt lắm. Thích lắm thì hẵng mua.

aacay and longmagic like this.
  3. kaizer132

kaizer132 The Warrior of Light

IOS h ay Android vậy bạn

aacay thích bài này.
  4. aacay

aacay Donkey Kong

Bạn cài thủ công nhé, đơn giản thôi, có 2 cách:

- Cách 1 bạn cài apk trình store: APPVN, bạn google search để tìm về cài nhé, vào được app gõ titan quest rồi kéo về , app sẽ tự tải cả file data (đuôi obb) và file cài đặt (đuôi apk) luôn nhé, xong xuôi chỉ việc vào game chiến! Cách này bước đầu tải APPVN hơi lằng nhằng nhưng kho store đồ sộ lắm, tha hồ mà tải các game mod, có phí trên CH Play nhé!

- Cách 2 vào google search: titan quest apk mobile, nhớ tải cả apk và data đi kèm, cài apk , còn obb thì chép vào bộ nhớ theo đường dẫn: "Bộ nhớ\Android\obb\com.dotemu.titanquest", bên trong thư mục này là 2 file đuôi obb đã tải về!

Have fun!
    p/s: xưa tôi cực nghiền game này trên PC, giờ trên điện thoại mỗi ngày vào 30phút nghịch. kkk