Ai đang sài mạng VNN thì vào đây để biết cách chơi đỡ

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi iDemon, 13/3/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. iDemon

iDemon T.E.T.Я.I.S

Các bạn vào forum của mình > vào phần chương trình hay > Chương trình dùng để change IP .

Rùi chạy chương trình mà chơi đỡ đi

CLICK HERE

2. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

trời ơi, có dzậy cũng nói, không post luôn đi, còn bắt người ta vô forum mình nữa -.-"
    thiệt là

3. dinhthang

dinhthang Donkey Kong

co' choi duoc dau
    vo dơ thi khong duoc. con sai proyè thi bo' cu

4. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

có cách tốt nhứt nè, mua card internet FPT về mà chơi đê >:)

5. LanAnhLove

LanAnhLove Youtube Master Race

n00bNo0 , tui là gautrucvt lúc nãy bán chung GB với ông nè !! :D , nhớ ko ?

6. LanAnhLove

LanAnhLove Youtube Master Race

iDemon ui !!! chẳng làm được :(( bùn wé , chẳng có GB mà chơi ! huhuhu
    Đừng trừ Mp của tui nữa !! Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!Đừng trừ Mp của tui nữa !!

7. n00bNo0

n00bNo0 Donkey Kong

háhá, cho chừa tội xìpam, gameover roài kìa, =)), mà fake IP liệu có vô được không? cái này hình như bị lỗi tại máy chủ của VNN mà, chứ đâu fải máy chủ của GIS chặn đâu :-?

8. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Tại tụi VNN muốn cắt đi niềm vui duy nhất của anh em GB nên mời làm vậy.NooBnoo ông biết cái amail của tụi VNN ko gửi thư hỏi tụi nó coi,ko trả lời thì dội bomb vô mail của nó #>:) #>:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.