Ai là vô địch dê tướng loạn 12 sứ quân ?

Thảo luận trong 'Loạn 12 Sứ quân Beta' bắt đầu bởi copdeokinh, 1/1/03.

?

Bình chọn dê tướng 12sq

1. Luci

0 phiếu
    0.0%
  2. gia_mau_gai

0 phiếu
    0.0%
  3. sieudaochich

0 phiếu
    0.0%
  4. Giang_ho

0 phiếu
    0.0%
  5. Sir.T

0 phiếu
    0.0%
  6. ca_sau_

0 phiếu
    0.0%
  7. Orc(SDC xúi :D )

0 phiếu
    0.0%
  8. bulubuloa

0 phiếu
    0.0%
  1. copdeokinh

copdeokinh Mr & Ms Pac-Man

Mình có thắc mắc, ở đây nhiều nam tướng quá , hì hì, mọi người bầu xem ai là dê tướng bậc nhất 12sq nhé !

2. Orc

Orc Donkey Kong

Trời em cọp đóng ngay cái topic này lại .Hic tán em mãi mà em không ngó ngàng gì tới anh ,phũ phàng như thế rồi mà còn nói mình như vậy .

3. gia_mau_gai

gia_mau_gai Youtube Master Race

Bộ chọn chồng à????

4. Sir.T

Sir.T Mario & Luigi

___Cọp hôm nay bị gì thế ?????

5. Orc

Orc Donkey Kong

Uh có khi thế ,ai về nhất sẽ được em cọp chọn đây .Nhưng mà thay tựa đề cho nó hay một chút .Em đặt tựa thế này có phải chồng em phải là .... hic hic .

6. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Trùi ui sao có tên anh hả bé Chi , anh d... hồi nào đâu , nói chuyện trrên forum mà cũng nói anh d... híc oan quá còn hơn thị mẹt ủa quên thị màu nữa híc , thôi thì cũng ráng bầu 2 phiếu cho Orc với Luci vậy :) .
    Bỏ tên anh ra đi bé Chi

7. Orc

Orc Donkey Kong

Thấy Luci có 2 phiếu bầu rồi .Mình khoái quá cho hắn thêm một phiếu nữa . Heheheheehehehehehehheheheheheheheheheheeheheh

8. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

hehehe....anh em có lòng với tui quá he....hic hic cảm động quá, tưởng cái gì nhất té ra cái này nhất, hic hic thôi thì tự bầu cho mình 1 phiếu luôn ( tại cái này là sự thật mà )....hí hí hí...có 1 cái nhất cũng là dzui rồi....hihihi

9. kefka

kefka Mayor of SimCity

bầu cho xich long một phiếu => có vợ rồi mà còn ráng bon chen ra đây giành mối với anh em :)
    thật ra luci và cá sấu cũng xứng đáng , nhưng tiếc là thua tên xich long một bực => đừng buồn nhé :)

10. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

yeah...sao buồn được, vui hẳn lên là khác....hic hic sao bao nhiêu năm tầm sư học đạo cũng tìm ra được thầy...hihihi xichlong đúng là hơn luci 1 bậc đó...vừa dê vừa có gan nữa...hí hí hí !!

11. Orc

Orc Donkey Kong

Ui tên Luci nói tự bầu mình một phiếu mà sao số phiếu vẫn là 3 vậy kìa .Tên này nói sạo qúa bà con oi .Vào bầu cho hắn 50 phiếu gấp .Nhanh nhanh .

12. copdeokinh

Hì hì, cái này chỉ là bình chọn thui, không liên quan gì đến chồng con hết đâu nhá ! Đề nghị mọi người đừng hiểu lầm :) Hì hì, mà hình như còn thiếu sót vài người thì phải :) Nhưng mà thôi, kì này chắc Luci giật giải rùi !!!

13. Lenh_Ho_Xung

Lenh_Ho_Xung Youtube Master Race

luci có vẻ đạt phong đọ đỉnh cao quá nhỉ, tội nghiệp hic hic

14. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Hihi , khi ca_sau post bài này và bầu cho Luci thì thưa với mọi khán giả là Luci đang dẫn đầu tuyệt đối với số phiếu bàu là 100% ( 8/8 ) , cho Luci 1 tràng pháo tay nào , chưa có ai trên thế giới trong 1 cuộc bầu chọn mà lại được 100% số phiếu như vầy :) . Chúng tỏ Luci là cao thủ dê , không ai có thế so tài với anh về mặt này :) ( có cần trao chức vô địch sớm không :) , thêm 2 phiếu nữa là Luci thắng trắng rồi đó :)

15. bulubuloa

bulubuloa C O N T R A

sao không có tên ti_bulubuloa vậy! Tên này không phải dê thường đâu, dê Mĩ đó!

16. xichlong

xichlong Legend of Zelda

trùi ui chưa dì mà 2 bác kefka và luci đã chơi một vố rùi,,,huhuhu
    may mà tên tui o có trong danh sách ....phù...thế mà luci và kefka lại lôi tui vào chi vậy...hichic....tui méch vợ tui bây giờ nha......thôi,,vì dù sao các bác cũng um sùm lên rùi, kệ , chơi luôn ,
    Về chuyện đó , đúng là các bác còn hơi non tay , dê phải thầm kín , lặng lẽ vào sâu trong địa đạo để thăm nhập thực tế và tìm hiểu tình hình của đối phương để tìm cách tốt nhất , chưa gì mà đã la toáng lên thì làm sao thành công được
    tui bầu cho luci 1 phiếu ...hihiihihihih.............
    bye, bà xã gọi vào có chuyện,,,,,,hihihi.............bí mật

17. Winner

Winner Donkey Kong

thấy các bác ở đây vui we', bác luci đã thắng tuyệt đối rồi nhở? thế thì còn gì hơn là khẳng định thêm chiến thắng này bằng 1 phiếu bầu nữa nhẻ. Bác Luci phải cảm ơn tui đấy nhá.

18. ca_sau_

ca_sau_ Quy Ẩn Giang Hồ

Dzậy là kính thưa ban giám khảo , Luci đã chiến thắng tuyệt đối trong cuộc thi này , Luci đã có đúng 10/10 phiếu bầu thưa quý dzị :) , ban giám khảo trao vương miện hai cái sừng bằng vàng 35 cara cho Luci đi và chúc Luci ngày càng d ..... hihi hơn

19. bulubuloa

bulubuloa C O N T R A

luci được chức dê cụ rồi, tôi xin đề cử cá sấu là xấu (sấu) nhất loạn 12 sq

thế bulubuloa được phong cái gì? Làm người quậy nhất 12 sq được không?

20. copdeokinh

Hic, 1 thiếu sót trầm trọng đó là quên mất bulubuloa - 1 dê tướng kì cựu trong 12sq. Nhưng nói gì thì nói cũng không bằng Luci được :D Luci hiện tại đang giữ số phiếu tuyệt đối 100% :) Liệu có ai vượt qua nổi không nhỉ ?