ai tung rb tónach cho em hoi chut

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi sieken, 18/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sieken

sieken Youtube Master Race

em di lam Q Tón Sach toi buoc thu 5 thi no kieu em tim 5 cai oc ngoc van nho va 1 la thanh diep voi 1cai bang thanh thuy . Em da tim du dem ve dua cho huynhcat no lay em 5 con oc roi nhung no noi voi em la ton sach phai uong chung may thu nay . roi em tim cho huynh cai de danh tran cuoi nhung sao em ko tim thay vay may anh may chi neu ai biet cho HuynhCai o dau xin chi dum em .em chi con dnah 1 tran do nau la lam duoc kim tao roi` ma em lai ko biet no o dau .em tim haoi` ma ko thay ai biet xin chi dum em a` :whew:

2. chimsao17

chimsao17 Youtube Master Race

re^n ri~ ru` ri`
    cha~ co' ai lam` dau ma` chi~
    may' nguoi` lam` roi` cung~ giau' nghe` deo' chi~
    chan' vl

3. namsat

namsat Youtube Master Race

em di lam Q Tón Sach toi buoc thu 5 thi no kieu em tim 5 cai oc ngoc van nho va 1 la thanh diep voi 1cai bang thanh thuy . Em da tim du dem ve dua cho huynhcat no lay em 5 con oc roi nhung no noi voi em la ton sach phai uong chung may thu nay . roi em tim cho huynh cai de danh tran cuoi nhung sao em ko tim thay vay may anh may chi neu ai biet cho HuynhCai o dau xin chi dum em .em chi con dnah 1 tran do nau la lam duoc kim tao roi` ma em lai ko biet no o dau .em tim haoi` ma ko thay ai biet xin chi dum em a`
    huynh cai hay la hoang cai mong ban xem lai di

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.