Được cái trường gần nhà hàng KFC nên cứ học xong là nguyên đám hay kéo qua đó ăn "nạp năng lượng". 4 đứa lại thuộc dạng ăn hơi bị khỏe nên cứ combo 99k mà triển thôi. Tốn có 50k mỗi đứa mà ăn no đến chiều luôn, bao lời. Chia sẻ cho cả nhà đi ăn cho zui nè.