Anbình Cup

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi Heaventeam, 3/12/04.

1. Heaventeam

Heaventeam Youtube Master Race

:hug: Chào mừng các bạn đến với giải đấu ANBINH CUP :hug:
    ANBINH CUP là giải đấu quy tụ 6 đội bóng hànng đầu ĐỒNGNAI #>:)
    gồm các đội :
    1.heaveteam
    bảng iii.7
    nick:pvquocuy

2.gatara
    bảng iv.3
    nick: gia_huy20042004

3.oakenfold
    bảng iii.15
    nick:adder_amz6789

4.haidaibang
    bảng iii.6
    nick:ckdl209

5.dongnai fc
    bảng iii.14
    nick:no_war3000

6.blue dolphin
    bảng iii.5
    nick:ko_iu_em

với những đội bóng hàng đầu của các bảng........hạng iii sẻ làm cho giải đấu đã hấp dãn nay càng hấp dẫn hơn :D
    Thề lệ thi đấu như sau:
    Mỗi đội tham gia sẽ đóng 100 000 VND,ngoài ra đội nào thua cũng sẽ đóng phạt thêm tiền.hàng tuần 6 đội sẽ bốc thăm chọn đối thủ thi đấu theo thể thức vòng tròn.Giải đấu sẽ khai mạc vào ngày 08-12-2004 với các cặp đấu như sau :
    1.haidaibang vs heaventeam

2.oakenfold vs gatara

3.blue dolphin vs dongnai fc

xin mời các bác dự đoán tỉ số cùng chúng tui trong topic này hoặc gọi điện vào số 19001570 chứ đừng gọi 113 :devil: .Hảy tham gia cùng chúng tui các bác sẻ trúng những giải thưởng có giá trị :;)
    xin các bác ủng hộ giải đấu danh giá nhất thế giới này lần đầu được tổ chức trên đất nước chúng ta.
    xin chân thành cám ơn công ty kotex đã giúp chúng tui thực hiện chương trình này

2. DRAGOONVNVN

DRAGOONVNVN Donkey Kong

có thiệt không vậy , nếu thiệt thì tôi cũng muốn tham gia cho vui nhà vui cửa cho dù biết đội mình còn yếu nhưng cũng liều mình tham gia cho vui cũng được.........

3. friendfc

friendfc Youtube Master Race

heheheehehehe vao du toan ti so de danh` lay ly hiniken uong truoc khi an coi
    1.haidaibang vs heaventeam 1-5

2.oakenfold vs gatara 2-3

3.blue dolphin vs dongnai fc 1-2

va con goi len so 19001570 de kiem cai NOKIA ve sai` choi luon ^_^

4. Heaventeam

theo tui thì giải này sẽ hấp dẫn ngay từ những loạt trận đầu tiên , bởi vì đây là giải đấu khá quan trọng để các đội có thể nhận thấy những ưu điểm hoặc khuyết điểm của mình . tui sẽ dụ loạt trận đầu tiên như sau :

1.haidaibang vs heaventeam : 3 - 5

2.oakenfold vs gatara : 4 - 1

3.blue dolphin vs dongnai fc : 5 - 3

theo tui dự đoán là vậy , đội của bác nào mà bị tui đánh giá thấp thì đừng buồn nha hahhahhahhaha :D :D :D

5. adder oakenfold

adder oakenfold Youtube Master Race

theo tôi thì các trận đấu diễn ra sẽ khá gay cấn nên khó đoán được tì số chính xác cho nên nếu đoán ko đúng mong mấy bác bỏ qua cho

1.haidaibang vs heaventeam : 2-4
    2.oakenfold vs gatara : 5-3
    3.blue dolphin vs dongnai fc : 5-2
    theo tôi thì tỉ số sẽ như vậy,mong mấy bác đừng buồn(hiihihihihihihii :D )
    mà chỉ có vô vàn tình thương
    :cool: #>:) #>:) #>:) :cool:

6. BlueDolphin

BlueDolphin Youtube Master Race

xin lỗi bác DRAGOONVNVN,bác ko thể tham gia được rồi vì giải đấu đã đươc sắp lịch hết rồi. xin các bác thông cảm cho!bác chỉ có thể dự đoán tỉ số từng trận đấu đã được cập nhật mỗi tuần. :hug:
    tui cũng xin dự đoán vòng đấu đầu tiên này.vì cúp vô địch rất quan trọng với các đội tham gia nên tui nghĩ các thành viên sẽ tung đội hình mạnh nhất để có thể thắng đối phương cho dù kết quả ở league có thua đi chăng nữa.tỉ số các trận đấu rất thấp vì đội nào cũng rất thận trọng.sau đây là dự đoán của tui,nếu trúng tui cũng được quà tặng đó nha :D
    1.haidaibang vs heaventeam : 0-3

2.oakenfold vs gatara : 3-1

3.blue dolphin vs dongnai fc : 1-0

:devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

7. DRAGOONVNVN

DRAGOONVNVN Donkey Kong

cảm ơn bác Blue Dolphin đã thông báo cho tôi biết , vì tôi biết nếu tham gia cũng không đủ khả năng để cạnh tranh với các đội bóng khác ..........

8. ASAngleUnited

ASAngleUnited Donkey Kong

tui cũng tham gia dự đoán cho dzui

haidaibang vs heaventeam : 2-3
    haidaibang hiện đang rất cần tu tâm dưỡng tính lại để giành vị trí thứ 2 của dragon Warrior cộng với việc hiện đang chấn thương mất 3 cầu thủ nên lực lượng có thể sẽ mỏng và sẽ tiếp tục xài đội hình khi đá league, vì thế haidaibang cũng kô được xem thường. Còn heaventeam thì khả quan hơn trong đấu trường league và lực lượng cũng kô mỏng như haidaibang xem ra mọi thứ thì heaventeam đều khả quan hơn haidaibang nhưng trận vừa ròi heaventeam thắng haidaibang với tỷ số sát nút vì thế trận này lịch sử hoàn toàn có thể lập lại

oakenfold vs gatara : 3-2
    2 đội này có tình hình ở league gần giống nhau khi đều ghi được 21 điểm và đứng thứ nhì. nên chắc đây sẽ là trận đấu ngang tài ngang sức dù trước đó oakenfold cũng đã thắng gatara ngay chính sân nhà nhưng lần này khác hai đội có vẻ ngang ngang nhau vì thế đây cũng sẽ là trận đấu hấp dẫn.

blue dolphin vs dongnai fc : 3-0
    mặc dù hiện 2 đội đều đứng nhất bảng nhưng về thực lực thì dongnai kô thể sánh bằng đội đi trước blue dolphin.

9. BlueDolphin

Bác DRAGOONVNVN khiêm tốn wá,tuy tui ko biết đội bác chứ tui biết bác chơi hattrick lâu rồi, chắc đội bác cũng thuộc loại đàn anh thì làm sao bác có thể thua mấy đội cỏn con này.Mấy đội này hầu như là mới tập chơi ko à.Thôi để lần sau có cúp mới xin mời bác vào chỉ giáo thêm cho tui em nha. :;)
    Tụi tui tạo cúp đá để vui thôi chứ giao hữu là chính .......còn tiền bạc là 10 #>:)

10. Heaventeam

mấy bác cũng đánh giá tui khá cao đấy hehhehe thanks nha
    sao tui thấy gatara và hai_dai_bang ko lên post bài vậy , phải tham gia ý kiến để cùng tiến bộ chứ phải ko . :;)
    tui cũng mong có nhiều đàn anh đi trước có thể dô đây góp ý kiến của mình :hug: để cho giải của tụi tui trở nên có chất luợng hơn và hay hơn tui xin thanks trước nha :D :D

11. haidaibangvnn

haidaibangvnn Youtube Master Race

chao cac bac sao thang nao danh gia dai ca hai dai bang yeu the :D ,nhung the cung dung thui, nhung do chi lam tang tinh canh tranh cua giai vi cac doi co kha nang la ngang nhau khi trai bong chua lan thi cac ban cung chua co the noi doi nao vo dich.nhung theo toi thi kha nang doi plue dolphinla doi co kha nang cao nhat va doi nay cung la ung cu vien vo dich cua cup c1 an binh nam nay
    con doi co the canh tranh cho cup vo dich la doi dong nai fc va cung la ung cu vien thu hai cho chiec cup danh gia nay .
    va doi co kha nang gay bat ngho la doi heavêntamdoi nay rat co the la doi tao bat ngho o giai lan nay.
    con 3 doi con lai cung la su canh quyt liet ,nhung cac doi nay cung co the co kha nang gay bat ngho .tui nghi rang doi tui se gay bat ngho o giai nay tuy doi dang trong hoang canh canh kho khan cac cau thu khong co phong do tot nhat.

con ve tran toi day doi tui gap doi manh heaventam chung tui se da voi het suc minh va se danh chien thang voi ti so 1-0
    #>:) #>:) #>:) #>:) #>:) #>:)

12. vubu

vubu Mario & Luigi

***** má lên diển đàn rao luôn ha !;)) ***** má tại milan bị lock ko mày chết mẹ nha con

13. haidaibangvnn

sao vú bự dô nói năng thô tục vậy, đề nhgị ông vú bự lần sau post bài nói năng cẩn thận nha, ko thôi những đội tham gia đánh hội đồng ông đó hêhhhehhe #>:) :devil: #>:) :devil: #>:) :devil: #>:) :devil:

14. Heaventeam

bác vubu nói chuyện nghe ghe qua,lần sau nói cho đàng hoàng nha . thôi bác

vubu ơi milan của bác chơi ăn gian bị lock đúng rồi còn dô đây mà nói nữa ,

cho bỏ tật ăn gian hehhehhehhehhe #>:) :devil: #>:)bác lo mà đá giải gvn

đi , bh của bác bèo nhèo quá ko được đá anbinh cup ráng nắm hết mùa này

đi rồi mùa sau tui keu tụi nó cho bh của bác tham gia hahhahhahha :D X( X( :D

15. gatara

gatara Youtube Master Race

hôm nay là 1 ngày hết sức quan trọng của các đội tham dự cup an binh.tôi hy vong sẽ có nhiều bất ngờ sảy ra trong loạt trận đầu tiên này.nhiều khả năng sẽ la đội dongnai fc vì đội này có một dàn cầu thủ đầy ẩn số.ngoài ra còn có heavêntam là một đội có khả năng tranh chức vô địch cùng bluedolphin.còn đây là kết quả dự đoán:
    1.haidaibang vs heaventeam : 1-3

2.oakenfold vs gatara : 2-3

3.blue dolphin vs dongnai fc : 0-1
    blue dolphin mà đá dấm cái chó gì hhhhhhhheeeeeeeeeeeeeeeeeê

16. haidaibangvnn

Chúc mừng bác ASAngleUnited đã trúng được 1 điện thoại NOKIA 7610 vì đã đoán trúng kết quả trận đấu giữa oakenfold-gatara:3-2
    chúng tôi sẽ gửi quà tặng qua đường bưu điện,mong lần sau bac tiếp tục cùng dự đoán với chúng tôi.Xin chân thành cảm ơn. :D
    #>:) oakenfold :devil:

17. friendfc

friendfc Youtube Master Race

sau đây là kết quả vòng 1 của CUP AN BÌNH

1.haidaibang vs heaventeam : 0-4

2.oakenfold vs gatara : 3-2

3.blue dolphin vs dongnai fc : 1-3

bác nào vào bình luận đi mốn văn của em kém lém ko dém bình luận :>

18. ASAngleUnited

ASAngleUnited Donkey Kong

hai_dai_bang vs heaventeam : 0-4
    mặc dù được đá trên sân nhà nhưng haidaibang đã rất thận trọng đá 5-4-1 nên heaventeam kô thể làm gì hơn ngoài 1 bàn thắng ở hiệp 1. Vì chơi đội hình mới nên haidaibang kô có được sự tổ chức tốt trong đội hình nên đã lộ nhiều sơ hở trong khâu phòng ngự ở 2 phút cuối trận đấu. 3 bàn thắng của heaventeam kô phải điều gì lạ.

oakenfold vs gatara : 3-2
    quả đúng như dự đoán, đây sẽ là trận cầu gay cấn, kẻ tám lạng người nửa cân, nên hiệp 1 chỉ là những giây phút 2 bên hỏi thăm nhau nên kô có gì đặc biệt và cả 2 đều có 1 bàn. nhưng sang hiệp 2, 2 đội bắt đầu tăng tốc, gatara, đội chiếm được khu vực giữa sân nhiều hơn đã ghi bàn dẫn trước nhưng sau đó với những đường bóng từ cánh trái, sức mạnh của oakenfold chủ yếu tập trung tại đây, đã đưa oakenfold từ đội bị động chuyển sang thế chủ động đã lội ngược dòng với tỷ số 3-2 trung cuộc. Gatara thất thủ đáng tiếc tại sân nhà cho dù đã đá 1 trận khá hay.

blue dolphin vs dongnai fc : 1-3
    đây là trận đấu có nhiều khán giả nhất của vòng 1, và diễn biến trận đấu đã kô làm khán giả thất vọng khi dongnaifc liên tục có những pha tấn công dữ dội và tỷ số 1-1 trong hiệp 1 đã kô phản ánh đúng cục diện trận đấu nhưng sang hiệp 2, dongnaifc bắt đầu may mắn hơn và Pablo Morante đã lập được 1 hattrick vào lưới blue dolphin. Với đội hình quá thiên về phòng ngự, blue dolphin đã kô thể làm gì được hơn ngoài việc cố gắng giữ cho mành lưới đừng rung tới lần thứ 4.

19. Nha Trang

Nha Trang Donkey Kong

Chào mừng các bạn đến với giải đấu ANBINH CUP
    ANBINH CUP là giải đấu quy tụ 6 đội bóng hànng đầu ĐỒNGNAI
    gồm các đội ..............
    tui vao day ko phai de tham gia cup ma vao day de van dong anh em bau cho tui chuc HLV U20 QG thoi #>:) :devil: #>:) :devil: #>:) :devil: :'>

20. BlueDolphin

ở đây chỉ có anbình cup thôi,bác nha trang muốn bầu thì đi chổ khác mà bầu.tự nhiên chui vào quảng cáo cho mình.tui nghĩ chắc ko ai bầu cho bác đâu.hehehehe :devil:
    :hug: và sau đây là bảng xếp hạng sau vong đấu đầu tiên: :hug:

Đội______________T______H______B_______HS_____diểm___XH
    heaventeam______1_______0______0______4-0______3_____1
    dongnai fc_______1_______0______0______3-1______3_____2
    aokenfold________1_______0______0______3-2______3_____3
    gatara__________0________0______1______2-3______0_____4
    BD______________0_______0______1______1-3______0_____5
    haidaibang_______0_______0______1_______0-4______0_____6