anh em chơi Argos vô đây thảo luận

Thảo luận trong 'Atlantica' bắt đầu bởi ruanhaideng, 27/11/08.

1. ruanhaideng

ruanhaideng Youtube Master Race

:DMình thấy là a e thảo luận trong forum chủ yếu là ở các sv khác mà tập trung chủ yếu ở Skyon .Mình mong topic này được lập ra để a e chơi sv Argos có thể bàn bạc thảo luận , trao đổi , giúp đỡ nhau .....
    tên nhân vật trong game của mình là :ShuXinCai (vốn là newbie ::)) hiện đang tá túc tại Guild VNAlianca ...và cảm thấy a e trong G như một gia đình vậy:wink:
    Điều đầu tiên là G mình chuẩn bị óanh nhau War nation hay sao đóa ...hình như là vào chủ nhât thì phải

2. Free_Fall

Free_Fall Palatino Linotype Lão Làng GVN

HOangLanHN .... đang gặp vô vàn vất vả và vật vã trên con đường làm tình .. à ko làm giàu ~ ~

Có A E nào ở Argos ủng hộ mình = việc bán cho mình vài chục(vài trăm càng tốt :x) mil,GD HN giá mềm thì tốt quá :x

3. valdermost

valdermost Mr & Ms Pac-Man

hehe tui là QuachNuVuong (ngày xưa cũng tín đò của TS online :D) hehe cũng Guild VNAlianca hehe mấy hôm nay mạng ở nhà đứt chán quá không vào lĩnh phần thưởng even được điên quá thế war ah luc nào thía ShuXinCai hehe có thông tin chưa, tại hôm nọ đang rủ nhau về óanh chiem hà nội mà mấy hôm nay mạng đứt không cầy được tý lv nào điên quá

4. ruanhaideng

mình cũng ko nhớ lắm .....::(chỉ biết là 1 trong 2 G thuộc nation kia tên là :Onlivion .Mình gặp mấy thằng ....chiến roài :D. May là vẫn thắng .....có bác nào mà thấy trên đầu nó có chữ đo đỏ là kill luôn ....nhưng cẩn thận đóa nhìn thằng nào mặc đồ ngon ngon thì lượn đi cho nhanh ;;)

5. premiumheart

premiumheart C O N T R A

Chiều nay bắt đầu war rồi , căng thẳng trong 1-2 hôm thôi :D về sau ít chém giết lắm , đến hôm cuối đánh nhau mới căng .
    Nếu bị đánh mà gặp 8x trở xuống thì gọi guild với nation lên xúc , 9x thi chấp nhận số phận đi hehe

6. alpenlibe

alpenlibe Donkey Kong

mình cũng trong G Aliance! khá noob, do mới chơi thôi, bận test thêm cái AIOn nua mà, hôm wa hình như gặp dc mấy anh vn mình cũng 2x đi FL giúp mình thắng mấy ván liền, mình chua7 kịp thx! ah wen nick mình là saobien :D

7. ruanhaideng

chà chà coi bộ War này càng ngày càng căng đóa ... hôm wa làm cái Q lấy con Witch gặp 2 thằng G Oblivion đỏ ửng ...thấy mặc đồ cũng xoàng nhảy vô bem luôn:D tiện lúc đó gọi 2 ông trong G(kazuki và destroyer .... k bjet có viết đúng ko nữa) bem được 2 trận thi` rời nhau ....híc híc khổ thân cái đời mình đang làm Q tiếp thì ôi thôi gặp ngay 2 thằng 7x nó hiếp cho rơi luôn cái quần :((

8. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

TÌnh hình la sv này ko thấy ai bán gold hết=((

9. ruanhaideng

hôm nay chủ nhật rồi chiến nước a e ơi::) cố gắng lên

10. GalaxyIV

GalaxyIV Donkey Kong

cho xin vào G với, mình mới chơi nên lvl còn thấp lắm mới 3x thôi ai cho vào G với

11. soninh

soninh Youtube Master Race

Mấy lão giở hơi lâpk topic ra 8 zzz .
    Tui là Rinoa G VNAlianca .

12. valdermost

móa thèng cha rinoa cũng thừa cơm nhảy vô đây há :)) tui QuachNuVuong guil VNAlianca hehe gọi đại ca đê rinoa lính mới có 3 bài viết mà cũng lò dò ah

13. soninh

soninh Youtube Master Race

Táng chết h ý kiến à zzzz.
    Tiện thể cho hỏi ai bán thẻ Atlantica ko ?
    Muốn mua thẻ mà ko biết chỗ :)) .

14. valdermost

hehe sang mục mua bắn đó thấy nhiều người bán lắm giá cũng ko đến nỗi chát lắm chắc nhằn được :D

15. Free_Fall

Free_Fall Palatino Linotype Lão Làng GVN

Có lẽ chuẩn bị tạm biệt các anh em,tình hình là cứ cái đà ko up nổi patch này đến bỏ cuộc sống ảo để tập trung cho cuộc sống thực mất thôi ::(

16. Oran.

Oran. Youtube Master Race

hì, em Oran này, ^__^! báo danh báo danh
    Cái tình hình lúc này là ko chạy nổi cái patch >"<, chắc phải give up quá, híx pùn ghê gớm, tự nhiên update làm gì ko biết nDoor, X(
    Anh Rinoa hay mọi người biết gì về cái lỗi không?, bày em đi, em down load về rồi, xong 100%, vào cái Run, thì nó chạy và bảo........... cái gì game không định dạng ...... chán....... thử down di down lại mấy chục lần nhưng đều không được....... copy và paste vào cũng không được......... Muốn điên cái đầu luôn .
    :x Ai giúp em biết ơn nhiều lắm áh ^o^!

17. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

MissFlora ba'o danh :D hiện tại đang level 74 main spear! Mới chuyển từ rohan qua chơi chi mới đựơc có 1 tuần thôi. Co' ai pro ko....giúp cái, có nhiều cái ko biết quá ^^
    ----------------
    về cái patch down về patch sẽ ko work. Cứ để nó update bình thường.....

18. Riddel

Riddel Youtube Master Race

Anhthu hay Gato vậy nhờ sao lại quit rohan rùi ah :D

19. valdermost

ac sao minh dowload cai direct link của nó về cái xong bấm vào cái nut run của nó cái là ăn luôn :d

20. QA12

QA12 Donkey Kong Lão Làng GVN

Em tên PEIN, main Gun 60 mới chơi Atlantica hơn 1 tuần. Nghe danh guild VN Aliance đã lâu tiếc là chưa có dịp vào guild này. Nhưng em vẫn tự hào vì guild Satori của em đang chiếm Hà Nội, thành phố có population lớn nhất Argos.Hy vọng em sẽ sớm bắt kịp mấy pro:x:x