Anh em Gunbound HN vào đây hẹn hò tán gẫu

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi Salamander, 14/12/04.

1. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

-kekekeke tớ vẫn là con gà chiếp chiếp thôi, ko có tiền mua đồ, ai thừa cái gì thì cho xin nhé :'>

2. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

Cha nội đùa àh >???
    Mod muh chiến đấu tệ vậy sao ... LOLZ But... vào box GB ý , ở đây ko phải là nơi hỏi han GB ! Hay huynh thành lập cái bang trong GB đi rùi đệ với huynh đi xin đồ :D !

3. CaroVN

CaroVN V Lão Làng GVN

salâ cũng bắt đầu chời GB à .....
    mới lên búa gỗ đôi bắn vẫn gà quá ....
    anh em GB HN có kinh nghiệm gì hay cho người mới chơi thì chỉ cái:)):)):))

4. pip8184

pip8184 C O N T R A

thằng Dragon St.Knight thương teo đang 56k bỏ cái chữ ký to vãi lờ đê. Ko anh em cho nó vài cái cảnh cáo cho nó lên bàn thờ hộ cái >_> <_<

5. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

ho ho tớ chơi con saTE sau đó chơi aduka kiếm +50 tiền mua đồ xong chán quá đíu thèm chơi nữa ...ko bít cái acc có còn ko nữa hay thèng nào hack rùi thì khổ T_T

6. My Final Heaven LMHT

My Final Heaven LMHT T.E.T.Я.I.S

Ragvn đóng cửa gòi , tiếc wá . đành down về , định chơi nhưng thấy mấy chữ Charge,cash,payment :skull: k0 đóng xiền coá sao hông ? Còn Global thì Gunbound vietnam "Coming soon..." =))

7. Salamander

thằng MFH ngu xi, đừng có mà chơi
    @Dragon St.Knight: tui mới chơi mà, bắn trận đầu còn âm 225 vàng hic hic >___<
    @pip: hôm qua lúc chơi gặp một đội chơi boomer và một đội chơi A.state, miẹ cái đội boomer chúng nó bắn điển vãi @_@, câu cao vãi hàng rơi vô đầu đi tầm 300-400 máu hic

8. YinYang

YinYang Độc cô cửu kiếm

Mẹ đéo thể hiểu được , nick anh làm cho em đek có , unregistered id ,, đéo hiểu sao mình làm acc gunbound ko được , nhờ người khác làm cũng ko được , mk đéo chơi trò củ kẹc này nữa

9. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Chơi MU đê,thích đồ gì tui cho
    Hê hê,hôm qua tranh thủ làm được chục bộ đồ,quẳng vào ngân hàng được 2 tỷ,ít quá

10. My Final Heaven LMHT

My Final Heaven LMHT T.E.T.Я.I.S

hờ hờ , kím được 3000 gold gòi , gold để làm jì hả mấy anh ???

11. rong_den1

rong_den1 Youtube Master Race

@Xà lách:Cũng chơi GB rồi à :P.Cái đội boomer anh gặp là đội pro roài but nếu mà bắn ở bài meta mine,gió đổi cỡ nào nó cũng câu trúng thì nên ra ngay.Chơi không lại đâu.Tụi nó luyện mấy acc ấy chứ.Cái acc đó chắc acc chiến nhất đấy.Bọn nó chơi lại để lấy cái win rate cao cho oai :D.

@LMHT:gold để mua đồ á!Tiền bắn thì ít mà đồ xịn tiền cao vãi hàng T___T.Tôi làm mãi mới đủ bộ chiến đấu với bộ kiếm tiền.Giờ lại nghèo :(.Chắc bữa nào kiếm ai bắn kiếm tiền với tôi quá.Còn cái cash thì có một số món dùng cash để mua á!Thành ra không có cũng không sao (như tôi né :D).

@kun:quẳng cái địa chỉ mail đây tôi đăng kí cho :D.

12. Salamander

quên mất dặn mày sai, cái nick để đăng nhập vào game là nick đăng nhập vào web đó nhá, là cái trên ko phải cái dưới đâu, mà địa chỉ email mày phải có thật cơ để verify ko thì ko xài avatar được đâu.
    @sabrina: cu phướn đê cu nhá, bảo cho một bộ legend với vái gậy rồng thì ko, chờ hoài đíu có bây giờ tau chuyển sang gunbound rồi.
    @Rồng đen: oh yeah, bọn nó thích nhất là gió to @_@, tầm độ sức gió 20, bắn góc 70, chúng nó thích bắn ngược, câu phát nào trúng phát nấy, dam vãi hàng, tiền cộng vãi hàng,mà chúng nó mơi có búa gỗ với búa sắt thôi nhé hic :( may mà anh cũng chơi boomer nên cùng đội với nó ăn hôi được tí tiền kakaka, mà bọn nó còn dạy anh cách bắn boomer cơ, miẹ vãi hàng, chú em nick trong đó là gì?? anh là salamandervn , có đồ gì cho anh nhé

13. Aniki

Aniki Moderator Moderator

hehehe...ông Sala này ăn chơi wá,đổi game cứ như đổi món ăn :D mà mấy cái game kia ông đã chơi hết chưa vậy ???
    @Sabrina:ông có vào check cho tui cái Acc ko,hy vọng con mình lởm thế ko thèng nào đụng đến.Mà tui có thằng nhận mua bộ Wind cho Elf đó nhưng lâu rồi,hôm tui lấy từ ông bộ Legend đó.Nó bảo là cần 5 dòng thui,giá cả thương lượng nhưng chắc bây h thì nó có rồi.Vì lúc đó tui thấy ông bảo bị Hack đồ nên ko contact với ông,hơi tiếc.

Nếu bây h có đồ thì Share cho anh em đi,ông còn thiếu với tui đó nhớ không :D :D .

Để tui xem thằng nào cần mua thì nói cho ông.

14. rong_den1

rong_den1 Youtube Master Race

Nick em ngay ở chữ kí á :D.Tụi nó búa gỗ với búa sắt nghĩa là acc 2 rồi.em vẫn lấy acc gà đi luyện nè :D.Làm gì còn món nà.GB này đồ không được bao la như MU T__T.Em bị hack hồi cuối tháng 6 đầu tháng 7 nên nghỉ một thời gian.Mới chơi lại cỡ 1,5 tháng à.trầy trật mới kiếm 1 bộ đồ + tiền với bộ đồ chiến để sang server 5,6,7,8,9,10.
    Anh nên chơi ở sever 1,2 thôi.Khi nào lên 2 rìu gỗ thì sang 11,12.ở đó chỉ tính dồ + tiền.Còn mấy cái kia thì đồ gì cũng tính đấy

15. meoandpie

meoandpie Donkey Kong

d c m máy chỗ em đểu vãi ko chơi được gunbound híc .có đứa hứa cho đồ em nhưng em còn đéo lên được mà lấy đồ nữa đau quá nếu cài được thì anh em mình chiến em trình gà thôi nhưng tiền nhiều vãi chưa mua đồ nữa híc

16. YinYang

YinYang Độc cô cửu kiếm

Đéo gì , thử cả 2 nick rồi đều ko được , đm đéo hiểu sao đéo được

Bà con đăng kí hộ cái nick nhá

Nick : KunioKun
    Pass: 123456
    mail : tmh_mclaren@yahoo.com

17. emerald90

emerald90 Mario & Luigi

nick: tmhmclaren
    pazz: 123456
    ;));))
    check ID kuniokun--- This ID already in use. Please try again:-"

18. YinYang

YinYang Độc cô cửu kiếm

__Làm cho cậu 1 cái acc đê , nick đó nhưng thêm số hay cái gì cũng được , pass 123456 nhá , làm đê rồi cậu send cái cdkey choa

19. bdts221

bdts221 Dragon Quest

Chơi GB hay vãi hàng , ai không chơi không phải là gamer.
    Chơi GB còn có nhiều tiền để tiết liệm hơn MU, MU kiếm một tý đã có mấy tỉ rồi, GB thì chày cối cả ngày giỏi lắm cũng chjỉ được gần 100000 gold mà thôi.Còn về việc tạo nick thì cứ lên trên gunbuond.net mà đăng ký .Cho hỏi trang web của Gb HN là gì? Có thể lấy nick của GB.net mà chơi không . cảm ơn nhìu.

Tahngwf nào không chơi GB thì sẽ bị trời đánh.^_^

20. bdts221

bdts221 Dragon Quest

Chơi GB hay vãi hàng , ai không chơi không phải là gamer.
    Chơi GB còn có nhiều tiền để tiết liệm hơn MU, MU kiếm một tý đã có mấy tỉ rồi, GB thì chày cối cả ngày giỏi lắm cũng chjỉ được gần 100000 gold mà thôi.Còn về việc tạo nick thì cứ lên trên gunbuond.net mà đăng ký .Cho hỏi trang web của Gb HN là gì? Có thể lấy nick của GB.net mà chơi không . cảm ơn nhìu.

Tahngwf nào không chơi GB thì sẽ bị trời đánh.^_^