[Azsharing - up.4share.vn] Tổng hợp game GTA - link download tốc độ cao!

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi d4n_ch0j_9x, 25/5/11.

1. d4n_ch0j_9x

d4n_ch0j_9x Youtube Master Race

Tất cả các game do mình upload đều có tốc độ down cực nhanh, hơn nữa không phải cài đặt vào máy. Nhiều link download trên mạng cần dùng 1 số phần mềm chuyên dụng mới có thể cài đặt vào, điều này gây không ít khó khăn cho nhiều người. Vì vậy mình đã upload xong tất cả các game GTA chỉ cần giải nén và chơi (trừ GTA IV :D).

GTA 1

GTA 2

GTA 3

GTA Vice City

Download files save game GTA Vice City tại đây [hướng dẫn download: các bạn chọn Regular download, đợi web chạy 1 lúc các bạn chọn Slow download, tiếp theo các bạn đợi 60s và tải file (LƯU Ý: Không phải nhập password nhé :D)].
    Hướng dẫn sử dụng files save game của GTA Vice City:
    Các bạn copy toàn bộ các file vào đường dẫn sau:
    Hướng dẫn cài đặt:

GTA Sanandreas

Game này thì có link Mediafire :D
    Link up.4share.vn:
    Link Azsharing:
    Bonus thêm cho các bạn nhiệm vụ của Gta Sanandreas nè. Các bạn download về sau đó giải nén ra và chép vào My Documents nhá.
    Link download tại đây (hướng dẫn download: các bạn chọn Regular download, đợi web chạy 1 lúc các bạn chọn Slow download, tiếp theo các bạn đợi 60s và tải file (LƯU Ý: Không phải nhập password nhé :D).

Còn đây là file tất cả các nhiệm vụ trong game Gta Sanandreas. Các bạn download về sau đó copy vào folder GTA San Andreas User Files trong My Documents (Nếu bí ở nhiệm vụ nào thì các bạn download file nhiệm vụ đó về rồi copy vào GTA San Andreas User Files là được).

Hướng dẫn sử dụng files save game GTA Sanandreas:
    Nếu các bạn bí ở nhiệm vụ nào thì các bạn tìm đến đúng tên của nhiệm vụ đó, sau đó copy vào đường dẫn sau:

GTA IV

Vì hiện tại dung lượng game này quá nặng nên mình chỉ upload bản RIP cho các bạn (RIP là bản giải nén ra chơi luôn không cần cài đặt và thiếu 1 số file âm thanh).
    Hiện nay mình đã tìm kiếm được bản RIP có dung lượng ~7.8GB so với 16GB bản gốc. Hiện tại mình chưa thể load hết về để upload lên Azsharing cho các bạn được. Sẽ cố gắng hết sức để trong hè này các bạn có thể thưởng thức game GTA IV :D

Link Megaupload:
    Để tải với tốc độ Premium trong khoảng thời gian Happy Times (9h sáng đến 6h30 tối :D), các bạn download công cụ megakey về, sau đó tải với tốc độ Premium thôi :D
    Các bạn download công cụ megakey tại:
    -------------------------

Một vài điều lưu ý:
    1. Game GTA Vice City, GTA Sanandreas, GTA 2 và GTA 3 sau khi download về các bạn chỉ cần giải nén file của game để chơi!
    2. Game GTA 1 và GTA IV các bạn cài đặt vào máy để có thể chơi được game.
    3. Tất cả các file trên được mình nén bằng phần mềm WinRar, nếu bạn nào chưa có phần mềm WinRar thì các bạn download bản WinRar 4.65 với tỉ lệ nén cực tốt, hơn nữa phần mềm đã được crack sẵn nên các bạn chỉ cần cài đặt vào máy là xong.
    Các bạn download phần mềm Winrar 4.65 đã được crack sẵn tại đây [Hướng dẫn download: các bạn chọn Regular download, đợi web chạy 1 lúc các bạn chọn Slow download, tiếp theo các bạn đợi 60s và tải file (LƯU Ý: Không phải nhập password nhé :D)].
    4. Nếu game nào có đuôi ISO các bạn download phần mềm UltraISO về để cài đặt game. Các bạn download phần mềm tại đây [Hướng dẫn download: các bạn chọn Regular download, đợi web chạy 1 lúc các bạn chọn Slow download, tiếp theo các bạn đợi 60s và tải file (LƯU Ý: Không phải nhập password nhé :D)].
    5. Mình upload game lên mệt lắm đó ;)) Các bạn nên comment trong topic này 1 cách nhẹ nhàng, tránh chửi bới vì lý do game này không chơi được nhé :D
    6. Nếu link die các bạn thông báo cho mình tại:
    Hoặc thông báo trực tiếp tại topic này!
    7. Chúc các bạn chơi game vui vẻ! :)

2. Shinobi X

Shinobi X T.E.T.Я.I.S

Link lạ không biết down có nhanh không đây :-?

3. Tên-gì-bây-giờ

Tên-gì-bây-giờ Donkey Kong

AE bây h chơi GTA I + GTA II không \m/

4. d4n_ch0j_9x

Link này ở Việt Nam mà bạn! Host này được dùng phổ biến rồi :)
    Đặc điểm của host này với Mediafire là giống nhau, nhưng azsharing có tốc độ download rất cao, hơn nữa chế độ bảo quản file rất tốt, không như MF lỗi corrupt suốt ngày :D

5. d4n_ch0j_9x

2 bản GTA đó là 2D nên chơi chán lắm. Mà chơi góc nhìn từ trên cao xuống rất chóng mặt.
    Cấu hình máy vừa đủ để thưởng thức game thì các bạn nên chơi GTA Sanandreas và GTA III là hay lắm rồi ;))

6. d4n_ch0j_9x

2 bản GTA đó là 2D nên chơi chán lắm. Mà chơi góc nhìn từ trên cao xuống rất chóng mặt.
    Cấu hình máy vừa đủ để thưởng thức game thì các bạn nên chơi GTA Sanandreas và GTA III là hay lắm rồi ;))

7. Kubbi92

Kubbi92 Donkey Kong

không down nhưng +rep cho chủ thớt phát, mà azsharing có nhanh bằng megashare không nhỉ, mình toàn chơi torrent thôi :D

8. d4n_ch0j_9x

Link này down nhanh lắm. Mình down ở nhà được 900Kb/s --> 1.2Mb/s. Còn ở ngoài quán down toàn lên đến 2.5Mb/s.

9. aivay01

aivay01 T.E.T.Я.I.S

Thx bạn nhé, hehe, mong bạn sớm up đc GTA IV :D

10. denny_2x10

denny_2x10 The Warrior of Light

Hay đấy, hồi trước tớ down L4D2 bằng host này, hình như chỉ down đc 2 file xong phải đăng kí (miễn phí) nó mới cho down tiếp thì phải, vs cả chỉ down đc các file cách nhau 1 thời gian (khoảng 5' gì đó)

11. Tên-gì-bây-giờ

Tôi nói chơi GTA 1 vs 2 là nói giỡn mà :-j
    Ừ nhanh lắm , cho chạy 2 file từ 2rưỡi đi học về , check thấy VC part 2 xong r` , part 1 chưa xong , check thì thấy 14,5 kb/s =))

12. denny_2x10

Mạng nhanh hệt như tốc độ xử lý dữ liệu ở não cậu :-ss ta toàn 1mb, ko bao h dưới 600 kb/s

13. C4u_b3_Tjn

C4u_b3_Tjn Legend of Zelda

Nhìn Từ trên cao xuống mà chóng mặt chắc chắn cậu chưa chơi GTA : Chinatown War =]

14. d4n_ch0j_9x

Hehe! Load được 3 part về rồi :D 3GB mệt vãi. Buổi tối down chậm hơn sáng sớm. Sáng sớm down được ở mega lên 500Kb/s, buổi tối 100Kb/s =((

---------- Post added at 19:12 ---------- Previous post was at 19:11 ----------

Đúng rồi đó! Mà có thể đổi điểm để chuyển acc free sang premium. Mong các bạn ủng hộ mình bằng cách download thật nhiều vào để mình chuyển sang acc pre (30 ngày). Trong thời gian pre sẽ upload tẹt ga cho các bạn :D

---------- Post added at 19:15 ---------- Previous post was at 19:12 ----------

Mình ra ngoài quán toàn 2.5Mb/s đến 4Mb/s thôi ;))
    Còn ở nhà thì 1Mb/s :D

15. Tên-gì-bây-giờ

Chả hiểu =)) Chắc mạng cùi :))
    Tôi đụng gì cậu , chửi cái ... gì thế :-?

16. d4n_ch0j_9x

Thôi nguội đi :D Đừng nóng nhé bạn!
    Mạng cùi thì cũng phải down nhanh với Azsharing chứ, bạn dùng mạng gì?

17. tuluntn

tuluntn T.E.T.Я.I.S

2pic quảng cáo cho vnz à ;))

Tên-gì-bây-giờ thích bài này.
  18. Tên-gì-bây-giờ

VNPT , nếu k phải mạng cùi thì ... máy cùi =))
    Sh!t , ngày xưa chơi VC k thấm , bây h chơi lại mới thấy vẻ đẹp của nó =))

19. denny_2x10

Bốp đừng có cậu-tôi với tôi nha, chưa đủ đô đâu :-j

@d4n_ch0j_9x (viết mỏi tay): Okay, bây h mình tải GTA 1 thì cậu vẫn lên đc acc pre đúng ko, nó tính theo số lần tải hay dung lượng tải để có acc premium vậy :-? chứ ngại tải San với cả GTA 3 lắm, đợi cách nhau 5' mới down đc lần nữa 8-}

20. [unnamed] is me

[unnamed] is me Legend of Zelda

bạn này chắc lập thớt bên vn-zoom trước rồi mới copy qua đây chăng?
    đã từng chơi gta chinatown war nên cũng đã quen với góc nhìn từ trên cao, có thời gian sẽ down thử gta 2 về chơi xem thế nào.