Bac nao bao em cach cheat sao tren PS1

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi thaison1981, 24/3/05.

1. thaison1981

thaison1981 Youtube Master Race

co bac nao choi than bai tren may PS1 ko bao em cach cheat sao voi de em con choi chu doi den 999999 thi chit mat . em cam on truoc nhe

2. dnht

dnht Youtube Master Race

Bạn đang chơi bằng máy PS1 hay pc zậy ?
    Nếu là PS1 thì mình pó tay
    Nhưng nếu là pc thì bạn có thể vào google rồi tìm chương trìnhpsx emulation cheater
    cách sử dụng rất dễ.

3. flashgame

flashgame Youtube Master Race

sử dụng thế nào zậy
    mình có chương trình đó mà dùng cheat FF IX ko được

4. dnht

dnht Youtube Master Race

Lâu rồi mình ko xài nên ko nhớ lắm
    Hình như là :
    1. Đầu tiên là bật giả lập lên và mở game bạn muốn cheat
    2. Sau đó pause nó rồi khởi động chương trình psx emulation cheater
    Kiếm tên game rồi nhấn vào nó. ở bảng bên phải sẽ hiện ra những cheat mà bạn có thể cheat. Chọn cheat rồi nhấn vào chữ Load... rồi vào lại game.Thế là xong
    Nhưng có thể cheat sẽ chưa có tác dụng ngay lập tức. bạn có thể làm một số thao tác trong game rồi hãy xem lại kết quả. CHÚC BẠN THÀNH CÔNG

5. I_LOVE_PS2

I_LOVE_PS2 Youtube Master Race

quan trọng nhất là muốn cheat bằng chương trình psx emulation cheater thì trong mục plugin video phải chọn mục psx emulation cheater 1.41 sau đó thiết lập plugin video như bình thường thì cheat mới nạp được

6. kratos1990

kratos1990 Youtube Master Race Lão Làng GVN

sao mình vào plugin video mà không thấy mục psx emulation cheater đâu hết vậy

7. sandflier

sandflier Youtube Master Race

bạn copy cái plugin của PEC( PSX emulator cheater) paste vào thư mục plug in của trình giả lập, sau đó bật trình giả lập lên chỉnh plug in là plug in của PEC, rồi thì vào configure chọn plug in bình thường, rồi bật game lên, nếu thấy có kí hiệu của PEC trên góc phải phía trên màn hình là đã thành công, lúc này thì thoát game ra và vào trình cheat của PEC, nó ra 1 cái bảng như dnht nói đó, chọn game cần cheat, chọn cheat như ý muốn và rồi "send cheat to plug in", hoàn tất thì vào game và thưởng thức cheat nhá ^^! Nhưng nói trước chơi mà dùng cheat thì mất hết hứng thú chơi game >"<

8. kratos1990

kratos1990 Youtube Master Race Lão Làng GVN

bạn ơi cho mình hỏi tí nữa mình đã làm được rồi nhưng khi mình send code rồi vào game mà không thấy gì hết trơn vậy

9. sandflier

sandflier Youtube Master Race

Bạn đã đọc kĩ chưa? Hay là bạn có sai sót bước nào đó? Khi bạn vào game có thấy biểu tượng của trình PEC góc trên bên phải màn hình của bạn ko?

10. Julian_16

Julian_16 Youtube Master Race

Xài art money cũng chỉnh đc sao bất tử mà . Đầu tiên đánh số sao vốn có của u v ào sau đó đánh xong 1 trận lại vào mục fitter điền số sao tiếp theo v ào cứ làm cho thế cho đến khi còn 1 địa chỉ rùi gõ vào 99999 là ok chỉnh bài tẹt

11. spinel7

spinel7 Youtube Master Race

bác ơi phân plugin video ở đâu vậy ???

12. spinel7

spinel7 Youtube Master Race

mình tìm đc phần plugin video rồi nhưng ko thấy phần psx emulation cheater ,mình cũng copy phần j đó bạn nói rồi nhưng vẫn ko thấy mà chĩ thấy 4 phần mặc định của pxs thôi,vậy nó bị j vậy bạn ??? chỉ giúp mình với ,làm hoải ko dc tức ơi là tức nè .