bác rex sửa lỗi -ah khá hay rồi

Thảo luận trong 'Thiên Kiếm' bắt đầu bởi mrduc92, 15/10/10.

1. mrduc92

mrduc92 Mr & Ms Pac-Man

bác rex sửa lỗi -ah khá hay . dạo này trong room thấy ít hack map rồi .ít đi được phần nào chứ không phải đã hết. vẫn còn những thằng mặt khá dày . cùng team chửi cho vẫn không out . l"ại còn bảo gà mói không biết hack" hoặc "ngu thì câm đi " . bản 5.0 khi phát hiện hack map nó có ghi sẽ không được điểm chiến tích và điểm kinh nghiệm . nhưng sao vẫn tháy nó lên cấp ầm ầm . Mong bá rex sửa -ah cho những thằng hack map không nhận được kinh nghiệm thật thì lúc đấy em khẳng định sẽ không con hm trong room kiếm thế nữa ... mong anh rex làm được điều đó

2. ngoanhvutq

ngoanhvutq Youtube Master Race

-ah giờ khá good rồi. Phiên bản sau bạn cứ giữ nguyên lệnh đó đừng bỏ :D. h chơi ko thấy gặp hack thích hơn nhiều

3. Yamiichan

Yamiichan Donkey Kong

Chiều này mình chơi cùng team 1 thằng nó hm ầm ĩ , còn hô host bật -ah đi cho tụi nó đỡ nghi ngờ , thế mới imba chứ =)) . Phải cái trận ấy gặp thằng CM với Chưởng Độc bên kia nó gank ảo vl , ko biết mấy anh ấy ganker pro hay hm pro nữa 8-}

Nói chung là cũng hạn chế đc đa số , phải cái gặp mấy thằng nó hiểu nguyên lý -ah thì vẫn vô phương .

Giờ chơi mà cứ thấy hiện thông báo hack là chửi vài câu rồi quit , ko phải nể [-X

4. ngoanhvutq

ngoanhvutq Youtube Master Race

hạn chế là đc rồi. dù sao chơi cũng ít bị ức chế

5. NT_KoolZin

NT_KoolZin Youtube Master Race

phiên bản mới -ah công nhận thích thật hạn chế hack 85%

6. philong447

philong447 Mr & Ms Pac-Man

hm vẫn tràn lan chỉ là chúng nó đã biết đc cơ chế làm việc của cái lệnh -ah nên các bạn k thấy báo đó đấy thôi [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 16/10/10
  7. [Luv]Lonely

[Luv]Lonely Youtube Master Race

Mình vừa war xong trận . Đang đánh thì bị hệ thống bảo hm rồi giết người ko có tp nữa.Vì mình ko bít cách gửi reply nên ko gửi lên forum đc. Nhưng mình chắc chắn là mình ko sử dụng chương trình phụ nào khác . bạn nào cho mình ý kiến cái :(

8. mrkleven

mrkleven Mega Man

^ đây là cách save và post replay lên diễn đàn :
    http://forum.gamevn.com/showthread.php?731324-Trung-tam-giai-dap-thac-mac-ve-map-Kiem-The/page20
    thực ra bây giờ vẫn còn nhiều người bị như bạn vậy, hm ko giải quyết triệt để đc đâu
    nếu bạn có nick GG lv cao thì nên vào room lv cao, ở đó người chơi có ý thức hơn. Còn ko thì chỉ có cách rủ bạn bè chơi thôi, bỏ -ah đi vừa fun lại ko bị ức chế vì bọn hm và quiter :-bd

Chỉnh sửa cuối: 16/10/10
  9. skilllove

skilllove Youtube Master Race

chỉ cần bik cách là có thể lách luật được.nhưng -ah bây giờ như thế cũng là khá tốt ồi nhưng vẫn mong cải tiến hơn.

10. abc12321

abc12321 Mr & Ms Pac-Man

Chức năng -ah chỉ còn đúng 1 trường hợp báo sai là khi đang bấm vào lính hoặc ng nào đó mà bị lôi lên liên đấu là bị bào sai thôi tui đánh offline zới nhóm bị -ah thì chỉ toàn bị vào trường hợp đó.

11. phucgame2010

phucgame2010 Youtube Master Race

HM thì vẫn HM thôi. -ah vẫn vô tác dụng với mấy thằng HM "pro". Nó mà bị " giang hồ oán ghét" là wit ngay. Chủ yếu là ý thức thôi.

12. vixiecute

vixiecute T.E.T.Я.I.S

-ah có phải là À Hack không các bạn :-??

13. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

^ -ah tức là ai hack :>

14. redriver

redriver Youtube Master Race

còn 1 trg hợp nữa là lđ mình bị chết xong click lung tung vào người địch xem đồ đúng lúc lđ kết thúc mất sigh và thế là ...

15. mrkleven

mrkleven Mega Man

^ hey, cái này tui bị giống bồ nè
    vừa chết liên đấu xong sờ xoạng vô em kiếm my xem hàng thế là bị ăn ngay cái tít : Bàng môn tà đạo X_X , đành ngậm ngùi quit
    chữ kí thật có lí =))

16. abc12321

abc12321 Mr & Ms Pac-Man

Vậy là những trường hợp vừa lên liên đấu và vừa xuống liên đấu bị báo đều là báo sai.

17. [Luv]Lonely

[Luv]Lonely Youtube Master Race

Mấy cái trường hợp lên xuống LD em ko nói làm gì . Ở đây là em vừa chạy qua nhà nó thì ... thế mới đau chứ :(

18. NT_KoolZin

NT_KoolZin Youtube Master Race

thỉnh thoảng click lung tung vào lính đột nhiên...tuy không hm nhưng vẫn xảy ra thường xuyên

19. MrPhieuDu

MrPhieuDu Mario & Luigi

Nhìu lúc chơi mình biết chắc là nó ở đó ( vì nhiều lí do, đi gank chỗ này ko có thì chắc chắn ở kia ) click cho hero mình chạy tới đó thế là dính kẹo :| dc 1 pha ngồi chửi bới trước khi quit :">

20. anhducvip

anhducvip Youtube Master Race

-ah nên để cả k ăn đc kn của quái và tiền khi đánh .... k có ud hay tp khí làm Q ...v.v.v... nói chung là k đc thêm bất cứ j khi đánh hay farm .... ok? :-)