Bạn nào hứng thú với Low Rate Server???

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi chibiKagen-chan, 7/1/07.

1. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

Bạn nào hứng thú với Low Rate Server thì qua Evo-RO chới với tớ http://evo-ro.com có j` tớ giúp leech cho.

Rate của Evo là 3/3/2
    Có Ninja, Gunslinger, Teakwon class
    Max lvl 99/70
    Players thân thiện.
    Có trợ giúp 1 vài command nhưng ko quá nhiều như các Server High Rate.

Chống chỉ định những bạn khuyên tớ chuyển qua High Rate chơi cùng vì thông báo trc' là tớ ngán High Rate đến tận răng rồi. Bạn nào có hứng thú thì down Evo và PM cho tớ

KaenShinzui, thời gian Onl chủ yếu, sau 8-10h tối đến 12-3h sáng, tùy.

Nếu trong những h trên mà ko PM đc thì PM qua EnNagatsune.

Nếu không đc nữa thì báo lên topic này, hẹn h cụ thể. Nếu giúp đc j` tớ sẽ giúp, riêng vụ tiền bạc thì tớ chỉ giúp đc khoảng 100k zeny khởi đầu còn sau thì các bạn phải tự đi hunt lây vì tiền tớ h không đủ để nuôi 1 lúc 6 char (hầu hết item tớ đều phải tự săn lấy chứ rất ít đồ đi mua). Nếu có người muốn chơi vơi tớ thì 2 bạn đầu tiên tớ sẽ tặng 1 số item dùng tạm cho đến khi các bạn đủ sức săn đc thứ khá hơn :-s

2. Linh_AcQuy

Linh_AcQuy The Warrior of Light

chới hết high rate cái đã rùi sẽ chơi low rate.mà mình cũng đang chơi RoVN mà.cũng là 1 low rate rồi còn gì.thông cảm nha.chơi ngán RoVN rồi sec chơi Evo

3. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

ngán lowrate lắm rồi, lần trc chơi server superlowrate với thằng bạn mệt nghỉ, 3 tuần lên 5x XD, còn chậm hơn Vro XD. mà hơn nữa, chơi low rate hầu hết đều là server ít người, chơi bùn lắm!

4. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

ít người mới lạ đây '_____' nội cái trung tâm prontera cũng có it nhất vài chục ng`, không kể vend. Nếu trên 5000 người chơi (là trừ bớt những đứa tạo nhiều account và những acc đã bỏ hoang) là quá ít để chơi cùng thì chịu rồi.

Low rate server chơi thik hơn high rate vì nó ko có nhiều tiện ích quá, làm giảm ý nghĩa của trò chơi.

Rate 3/3/2 tức là exp gấp 3 lần so với vnRO mà bảo lên lvl chậm hơn cả vnRO thì căn bản là ko biết chơi nó thế. Bình thường tớ chỉ mất khoảng 1 tuần chăm chỉ là leech đc 1 con lên lvl 6x rồi.

Note: Tớ quên chưa ghi là chồng chỉ định những bạn chê bai này nọ. Các bạn ko thik thì có ng` khác thik. Chê thì làm ơn ra khỏi topic này rồi chê.

5. Zoronoa

Zoronoa C O N T R A

5000 nguời onl thật hả? =p~ vậy mai vào chơi thử mới đc :D, bây h máy đang hỏng ko chơi đc :(

6. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

5000 ng` trên nhiều cung giờ. Giờ onl nhiều nhất là khoảng sau 8h tối ở VN cho đến cỡ 8h sáng hôm sau.

<.<

7. grandholy

grandholy C O N T R A

làm gì có cái sv nào nhét 5000 người vào cùng lúc được hả pa? 5000 là số lượt đăng nhập vào trong 1 ngày thôi :))

8. minhtritr

minhtritr Donkey Kong

rate chu yếu có bằng xilero ko 1k/1k/3k/ hay sao đó nếu biết ro nào có rate nhu xilero mà có các char mới nhu ninja gun và các char mới nhưng lên lv nhanh là dc như xilero

9. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

Vậy ấy qua mấy server High Rate mà chơi nha. Tớ đang nói về evoRO, ấy muốn hỏi server khác thì sang topic khác hoặc tự mở topic

10. Manhhiptn

Manhhiptn T.E.T.Я.I.S

Gì thì gì chơi RO bây giờ chán lắm.Ngày xưa cày kéo còn vui.GIờ bot đã đi thì thôi.Ngán lắm.Mà tốt nhất là ko chơi game gì nữa.Mà tính ra chơi MU còn thấy hay hơn

11. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

Tớ có cần phải nhấn mạnh và phóng to câu này ko nhỉ. Tớ chẳng biết server VN thế nào chứ bên này tụi nó ko bot nhiều hay ít ra là guild của tớ kị chuyện bot.

12. missyou2010

missyou2010 T.E.T.Я.I.S

liệu nó có hơn gì VRO ko
    tui muốn chơi sever khác của nước ngoài
    nó có hạn chế 5h chơi ko và exp = khoang? may'% của VRO

nếu đc tui sẽ chơi CBTT có gì giúp đỡ nhá:D

13. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

exp gấp 3 lần vnRO :| tỷ lệ rớt đồ gấp 2 lần. :D Uah, Crusader, có j` sẽ nhờ ng` giúp đc. Tớ ko chơi swordman class nên ko biết require j` mà giúp. Nhưng trong đống đồ có khá nhiều vũ khí, nếu cần thì giúp đc ^^

14. missyou2010

missyou2010 T.E.T.Я.I.S

link của nó là gì thế
    có phải tên là dark rog ko thế

15. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

16. missyou2010

missyou2010 T.E.T.Я.I.S

co yahoo ko
    cho tui co gi hỏi cho dễ chứ chat wa đây đễ bị chém lắm

17. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

de_ni_de_vince

nhớ ghi rõ là missyou trong GVN nha ^^'

18. anhempro

anhempro Youtube Master Race

Bạn ơi cho mình hỏi đăng kí ở đâu vậy tìm sao kô thấy à . Hay phảo vô forum ? chỉ dùm mình với . Thank nhìu

19. anhempro

anhempro Youtube Master Race

hix. Down xong roài chạy rùi ấn start sao kô vào game vậy bạn , bạn hướng dẫn hộ mình down đc kô !

20. chibiKagen-chan

chibiKagen-chan

đăng kí trong Control Panel (dùng FF ko mở đc cái này, cái này phải xài IE :P)

Down đủ sakray (ko biết còn require kRO ko?) Cài sakray, chạy patch trc'. Rồi sau đó mới cài client của server vào cùng thư mục với sakray.

Chạy patch sakray trc' rồi chạy patch evo

Chờ sakray patch xong (khi patch xong, ô start sẽ sáng). Tắt sakray đi rồi mở evolution patcher. Quá trình patch như sakray, khi patch xong thì click start để bắt đầu chơi ^^. Nếu ko có sakray thì game sẽ báo lỗi, ko chơi đc.