bình chọn xem speed nào ngon nhất năm nay đê!!!!!

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi vn army, 4/8/04.

1. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

tui cho rằng là n4s và midle night club 2 là đáng chiếm vị trí quán quân đó ai cùng ý kiến ko????

2. Moz@rt_2910

Moz@rt_2910 Donkey Kong

theo tui đã đứng đầu là chỉ một thôi khong có hai đâu, mà dẫn đầu thì là NFSU rồi con gì bác nói không rõ ràng gì cả, NFS có bao nhiêu bàn nói chung chung như thế thì "POT@Y"

3. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

Need For Speed Underground được cả thế giới công nhận là best racing game 2003 rồi.. hic 2004 bình luận làm gì nữa á... một sự thật hiển nhiên roài... có chăng hãy bình luận cho những game sắp ra lò đi chớ...
    Theo các forum về NFS UN, đa số các thành viên thích nhất các vụ Tunning lại chiếc xế cưng của mình, vì nó mang đậm phong cách dân street racer. nên họ rất thích.. có thể gắn đề can, vinlys đèn, bửng cản v.v.v.... vì thế họ ưa thích rất nhiều. sang năm 2004 có một số hãng làm game racing cũng làm theo cách này, không biết có thành công hay không thôi.
    Cuối năm nay, quả thật, các nhà sản xuất đang chuẩn bị một kế họach để dành cho mùa holiday năm nay. các fan của game speed rồi đây cũng sẽ có dịp để thử nó mà. Sau này bình luận hay bình chọn cũng không muộn màng gì đâu

4. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

đâu có sao chúng ta bình luận là nói về cái hay của các thể loại speed chứ ví dụ như cái midle night 2 đấy rockstar đã đưa vào đấy cả đua moto đấy chứ tuy nó ko tunning lại xe nhưng tui thấy cái vụ có đua moto vào cũng là ý kiến hay đấy chứ tuy nó ko hay bằng n4pu

5. vdtducthuan

UH, ý này cũng hay, lúc trứoc đã có làm, nhưng chỉ được có vài mem tham gia mà thôi.. bọn mod và một vài mem khác nói khô cả nước bọt luôn... hic.
    đề tài về NFSUN chỉ có khuyết điểm nhỏ là không thật, còn lại không có chỗ nào chê cả bác ơi

6. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

ai bảo chú thế chú có coi 2fast2furious chứ chú có thấy là một dàn police nó gí chứ tui thấy n4su mà ko có cái này thì chẳng còn ý nghĩa là đua đường phố nữa chú ạ

7. vdtducthuan

cái film đó đã xem những 2 phần rồi.. thậm chí còn mua đĩa cất lại nữa á... đúng vậy, đã là street racer mà thiếu police chase thì quả thật còn dỡ... không biết bản sau có gì cải thiện hơn không thôi. cứ chờ xem, cuối năm nay sẽ rõ

8. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

ông bảo 2F2F có hai phần á, tui tưởng đó là phần hai của phim băng cướp tốc độ 1 chứ.

9. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Cái fim này chỉ có 2 fần thui mờ,fần 1 là The fast.....và fần 2 là 2f2f(nói tắt).
    Nhưng fần 2 xem chán wá,nhứt là fần nhạc nghe chả hay tí nào,kô tin bác cứ thử nghe nhạc nền fần 1 xem bốc lắm chứ kô chán như fần 1 đâu,được cái xe fần 2 đẹp hơn fần 1.Mà mấy bác có khoái cái thằng đóng fần 1 kô,anh Vin Diesel đó ,ông này cũng đóng fim Riddick giới thiệu trên PC game tháng mơi đó

10. tidusmaster

tidusmaster Mario & Luigi

Phần 1 thì tui chưa coi nhưng phần 2 cũng hay lắm mà nhất là vòng đua khúc đầu phim đó.Không biết nó có ra tiếp phần 3 hay không nữa.Xe gì mà đẹp quá trời,phải chi tui có 1 chiếc cũng đỡ

11. vdtducthuan

phần một xe cộ cũng rất đặc sắc, nhất là màn tụ tập đua xe rất hoành tráng á. ai đã xem qua, không thể bỏ lỡ được, phải sưu tầm lại thôi

12. tidusmaster

Hix!Em lại chưa coi mới chết chứ.Để bữa nào ra tiệm đĩa hỏi coi có không mua về coi mới được.Nhưng phần 1 này có đua bằng phần 2 không vậy các bác?

13. vdtducthuan

dĩ nhiên là hay roài... nhất là cái màn tụi cướp dùng 3 chiếc xe chạy đua và chui vào gầm xe container á... hic.. giới thiệu nhiu đó thôi. bác tự xem nhé...

14. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Fần 1 tuy đua kô nhìu bằng fần 2 nhưng sao tui coi lại mấy lần cũng kô thấy chán,fần 2 xem fát chán lên rùi,nhưng nói chung thì fần nào cũng hay

15. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

chà fần 2 lúc mà anh chàng của chúng ta chảy chiếc skyline xịt khói nhìn cũng ngầu ghê ta ơi nhưng mà tui thấy anh ta xài có 1 lần rùi ngâm dấm nó luôn tiếc ghê chỉ đựơc thấy mỗi lúc đầu à. à mà các bác có biết miếng dán anh ta xài cho chiếc skyline là lọai gì ko tui vô kiếm trong n4sund mà ko có

16. vdtducthuan

miếng dán đề can đó thật ra là lọai đề can đường thẳngá.. trong NFSUN có cả khối luôn.. mình cũng đã có bài giới thiệu làm sao cho chiếc xe giống thật nhất, và cũgn đã post vào đây nhưng chả tài nào nhớ nó nằm ở chổ nào !! :-s

17. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

chậc thui hổng có cũng chả sao, mà các chú có biết cái world cyber game ko ?sao nó ko có cho thi đua xe nhỉ tui thấy đó là cái thiếu sót của những nhà tổ chức, vì game racing có tính cạnh tranh cao mà ko có những cảnh máu me đầy người mong sao năm sau sẽ có đua n4su nhỉ...

18. tidusmaster

đúng đấy!Tối ngày chỉ có 2 game làm hoài chán thấy mồ.Tui lại không rành về 2 game đó mới chết chứ!Hix....Nếu được thì tui mong năm sau nó sẽ tổ chức thêm chứ tình hình như vậy làm cho các fan hâm mộ game Speed chết đói thì sao

19. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

hic, nếu tổ chức thi NFSU thì phải canh cẩn thận, nếu ko thì như bọn trên EA đua kiểu đểu, khó mà thắng được.

20. vn army

vn army Mr & Ms Pac-Man

nếu tụi nó đá đểu mình thì mình làm lại thui chứ biết sao bi giừ chẳng lẽ lại để tụi nó cho mình hửi khói