Bloody Roar 2

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi Prince_Arcturus, 19/11/04.

1. Prince_Arcturus

Prince_Arcturus Youtube Master Race

Các bác cho mình hỏi , mua mấy cái đĩa Bloody Roar ở đâu , ở miền nam , cụ thể là ở Thống nhất , Đồng Nai có chỗ nào bán không
    Cho mình hỏi mấy cái chiêu thằng Bakuryu (mình chơi Bloody Roar II toàn chơi thằng này thôi , nó nhỏ gọn và cũng khá mạng)
    :'> :D :D :D :D :D :D :D :D

2. whitedragon86

whitedragon86 T.E.T.Я.I.S

Ừm ! hứm ! đừng lập post BR2 nửa Có nhiều post loại này quá rồi ! ,lính mới mà cứ lập ra hoài như vậy bị trừ điểm đừng hỏi sao oan ức nhá !
    Đĩa BR2 thì kiếm đâu mà không có ! nhưng BR2 thì bây giờ ít người chơi quá rồi ! nếu you thích thì chui vô post cuối cùng của BR2 mà hỏi ! còn bây giờ cho tôi hỏi you chơi trò này bao lâu rồi ! muốn biết chiêu của BAk thì chui vô post cuối của BR2 mà xem ! tôi có viết một bản hưóng dẫn về Bak đấy ! see you later

3. coldsigma

coldsigma Legend of Zelda

cái BR3 cũng khá giống loại 2 thôi nhưng mà hình ảnh đẹp hơn âm thanh trung thực hơn
    chứ chả cần phải mua đĩa BR2 làm gì

4. Prince_Arcturus

Mình chưa chơi những phiên bản khác nhưng mình biết rằng chỉ có Bloody Roar 2 là làm mình hài lòng thôi vì mình chỉ có biết mỗi Bak , mình mới chơi 1-2 tiếng thôi mà trong suốt quá trình chơi mình chỉ chơi độc Bak thôi ( cũng dễ hiểu thôi , anh chàng này đẹp trai , tuyệt chiêu thì khá là bí ẩn và nhanh nhẹn , thân hình nhỏ gọn giống mình )

5. shadowind

shadowind Fire in the hole!

hoi bi nham,niu ong bit baku br3,4 danh con hay hon cai br2 nhiu thi ong han da ko noi the,hoi bi kem hiu bit**

6. Prince_Arcturus

Thì cứ cho là như vậy đi , mình nhà nghèo , cha mẹ keo lên hơi quê mùa , cac bác thông cảm
    Các bác chgỉ em chỗ mua mấy cái đĩa Bloody Roar đi ( ở đồng nài , huyện Thống Nhất hay chưa )

7. lina_angel!

lina_angel! Mr & Ms Pac-Man

bakuryul có nhiều chiêu chứ ..ngồi lùi x là biến mất ,ngồi tiến x :biến từ trên trời xuống
    khi biến thành chuột thì ngồi tiến O :xuyên thủng bụng ,ngồi lùi O đánh cho đối phương văng lên trời sau đó ngồi tiến vuông tiếp thì là ôm đối thủ bật xuống( mình thường chơi chiêu này vì nó làm mất hơn 1 nửa máu lận đó)
    tóm lại là bakuryl còn nhiều chiêu lắm bạn mầy mò thì sẽ tìm ra ngay thôi

8. whitedragon86

Trời đất ! mấy chiêu đó thì nói làm gì ! nhìn ông viết là biết you mới chơi trò này rồi ! nếu chơi lâu rồi chắc cũng không giỏi phải hkông !!? vậy you giỏi con gì nhất !? you ở đâu ! cần Me đây chỉ giáo không ?

9. .:*master*:.

.:*master*:. T.E.T.Я.I.S

Tui có chieu hay của theng` nay` ne`:
    +(Phải có file save có đánh nhanh lên năng lượng 8;biến hình nhanh tăng HP 8 cái anỳ còn có công dụng đánh nhanh nữa đó nha)
    Nhấp xuống lui x biến thành khúc gỗ rùi bấm xuống tới O(khi chưa hiện lại hình nguwòi mà còn la khúc gỗ)là sẽ tàng hình cho đến khi nào bị đánh trúng.
    CÒn chiêu nữa đó là nhấp hai lần nút tới cho nó chạy tới rùi nhanh chống nhấp hai lần x là nó sẽ đá liên tục 2 chân,rùi tiếp tục nhấp xuống tới O sẽ đấm tới(mất 1/2 ông HP lận đó nha)
    Tui còn nhìu chiêu hay alwms khi nào chỉ cho nhớ lag của bakuryu đó nha,con anỳ tui khong chơi nhìu lắm!!!

10. zhaoyun884

zhaoyun884 Youtube Master Race

cho tui hoi co bac nao o Ha Noi bít cho mnao ban vo dai2 ma co nhan vat shina ko chi cho tui voi

11. whitedragon86

ừm !! cũng kha 1đấy ! nhưng nếu you đánh ở chế độ bình thường thôi thì được ! chứ mà vô Any cancel point là tôi cho you chết trong vòng 1 nốt nhạc đấy ! tôi ra tay là you không thể đở ! không thể lách ! chỉ có htể chết thôi ! hihihihihi

12. .:*master*:.

Ặc...ặc...ặc...nghe ông quảng cáo y như siêu sao chơi blood road 2 không bằng!!!Tui cũng hay chơi Any cancel point thui chứ không chơi VS.Cái đó chơi sướng hơn!!!Nhưng bakuruy thì tui ít chơi tui đa số chỉ chơi long & shenlong thui!!!Shenlong đỏ người+tuyệt chiêu màng dêm(gì đó best...),ai mún làm thử cứ việc chỉ hơi khó thui:
    +Nhấp vuông 3 lần,tới vuống xuống x,tới vuông x,xuống 3 lần O là ra shenlong đỏ người và chơi tuyệt chiêu màng đem.
    Shenlong đứng trong màng đêm:
    +Biến hình thành thú,bấm nút tuyệt chiêu best...gì đó(tuyệt chiêu màng đêm)nhưng không được trúng đối phương nhấp nhanh xuóng tới O để vồ đối thủ là được,đứng trong màng đêm rất đẹp!!!
    Một số chiêu liên hoàn(khó đỡ):
    +Tới vuông ,xuống x,xuống vuông,là đánh lén xong làm 18 cú đấm luôn!!!
    Nhiêu đó cho anh em luyẹn cho zdui đã nha!!!

13. whitedragon86

Ừm ! ừ hừ ! You thích đánh Long và Shen à !? Hừm ! thật là không may cho you rồi ! nếu you xài những tên đfó thì tôi có 90% là đánh bại you đấy ! kể cả những bài quyền khó nhất! tôi cũng đã đỡ được rồi ! không có vụ xài hai con đó mà nhồi hay xuất quyền liên tục với tôi đâu !! hì ! nói thiệt đấy ! tôi không tự cao nhưng tôi cũng không quá khiêm nhường vì tôi có thữc tài va 2tội tin rằng mình sẽ thắng you chỉ với Jenny va Bakuryu ! tôi chấp tất cả các các nhân av65t you chọn đấy ! hêhh

14. .:*master*:.

15. whitedragon86

Ừm ! hừm ! thật sự thì tôi xài Jenny hay hon Bak nhiều ! nếu you thấy tôi đánh Jenny thì you sẽ biết thế nào al2 con hay vô đúng chủ ! Bak thì có lợi thế tốc độ nhưng Jenny lại có lợi thế là các chiêu đánh mạnh và hiểm
    ! ít mất thế hơn ! và đó 'al2 lí do tôi rất tự tin Jenny la 2một nhân vật tuyệt vời ! tội chỉ cần Jenny thôi ! chấp tất cả các con của you đấy
    !!!!

16. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

1 bên nói mình sẽ hạ , 1 bên thì ko tin . Cứ nói bằng miệng chả giải quyết được vấn đề dzì . Cứ việc hỏi chàng master ở đâu ? Nếu gần thì cố gắn thu xếp 1 ngày nghỉ lễ nào đó đi thọ giáo , còn xa wá thì...thui hẹn kiếp sau . Nhưng dù sao thì nhắc master rằng đừng coi thường Rồng đen , hắn ta dạo này oánh lên tay ghê lắm :cool:
    À , Rồng đen ! Dạo này luyện Br3 thế nào rồi ? Có đủ tự tin hạ Yugo của anh ko :D . Nói trước là dạo này Yugo toàn chơi trò...đểu . Nếu chú mày là người thật thà thì die là cái chắc :;) .
    Khi nào rảnh rủ anh em xuống oánh dzới tụi anh chơi (bỏ quách 5 xu đi xe Đa-su còn hay hơn cuốc xe đạp ko) .

17. .:*master*:.

Tui đâu có coi thường bác rồng đêm ý lộn rồng đen!!!Chỉ là không tin bác ấy dùng jenny để thắng tui thui :D :D :D chứ bác ấy dùng con khác thì tui không biết!!!

18. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Master , cuối cùng you ở đâu hử ? Br2 anh mày ko rành nhưng cũng hơi thắc mắc là Br3 trình độ chú mày như thế nào ?
    Nếu chú mày ở trong Nam thì thế nào chúng ta cũng có cơ hội gặp mặt , còn ngoài kia thì chắc đúng là chục năm có dư wá .

19. whitedragon86

Ừm !!hihì ! chào anh nghĩa địa ! lâu quá không gặp ! Đừng có khen em chứ ! nhưng dạo này em thấy mình đánh tiến bộ rỏ rệt lắm ,! va cũng hôm ấy em nhận ra mình thích hợp để đánh Jenny hơn ! còn BAK thì không hiểu sao nó trở nên vô dụng ! tất cả các chiêu đều bị thằng bạn em phá sạch ! Khi xài JEN thì em mới thắng nó ! (nó chỉ toàn xài URIKO thôi ) ! Em thấy JEN tuyệt lắm anh ạ ! và em chắc rằng có thể đánh ngang anh khi em lấy JENNY đấy ! (ừm ! chỉ thua anh cái vụ chơi Đòn phối hợp Tam giác thôi!!!). Tất cả mánh lới của JENNY em đều thuộc nhưng lòng bàn tay rồi ! và khi muốn Perfect ai đó hình như không nằm ngoài tầm tay của em nửa ! hi! Ừm !
    -Hôm nào hẹn anh một bửa đi đánh cho vui ! chứ ở đây em chỉ đánh với con URIKO thì suốt ngày có thịt mèo ăn hoài ! vậy mà thằng bạn em thua hoài ma 2nó khôn gchán chứ ! chứ em thắng hoài chán muốn chết ! Chỉ muốn Dập anh Nghỉa thôi !!Hihih2ih2ihih2! bye !

20. whitedragon86

Ừm !! m2inh là ồng trắng mà nó kêu rồng đen không ! như vậy là không coi thằng BAK này ra gì rồi ! Tiếc là you ở Hà nội đấy ! chứ ở đây là mình đến để thỉnh giáo you rồi ! BR3 mình mới chơi chỉ 3 tháng thôi nhưng mình đả là một cao thủ rồi ! còn BR2 thì mình sẳn sàng thách thức tất cả ,kể cả you nửa ! đến đây mình sẽ cho you biết chỉ bạn mình thôi thì củng đủ để al2m vừa lòng you rồi ! nói trước chỉ với con URIKO thôi thì nó đã hạ được tất cả các đối thủ khác một cách dể dàng đấy !! hì ! Con mình chơi thì không nói làm gì ! mình chỉ Lách nhiều thôi ! lách trên không ! Lách Ngang và lách Dưới !một cách dể dàng ! Bởi vậy mình r6át tự tin vì BR2 lách được là thắnhg ! Mình hkông xem thường you đâu ! nhưng mình chỉ muốn cho you th6áy mình mạnh đến đâu thôi ! nhưng tiếc là you ở xa quá ! hì hẹn kiếp sau hen !