Bố cáo thành lập CM fan club !

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi As Roma, 8/12/02.

1. As Roma

As Roma Guest

07:54 PM 08/12/02

Xin chào các bạn, những fan của Championship Manager.

Sau một thời gian dài thai nghén, trăn trở :D và được sự đồng ý của BM (thời gian khá dài đó : gần tháng hơn). Cuối cùng chúng ta, những fan chân chính của CM đã có nơi nương tựa :D, quên, có một nơi để chúng ta tụ họp lại, cùng nhau trao đổi và bàn luận các vấn đề về CM. Mọi vấn đề có liên quan đến CM (chút xíu cũng được) sẽ được hoan nghênh ở box này.

Như tiêu chí khi thành lập club, CM fan club chào đón mọi người tham gia và post bài. Đặc biệt các bài viết hay sẽ rất được hoan nghênh (Và cả cộng điểm nữa, dĩ nhiên).

Hiện nay, theo 11 lá phiếu ủng hộ khi AS đề xuất ý kiến này. 11 thành viên này sẽ là những thành viên sáng lập hội :D. Nghe ngầu quá ha, nhưng AS muốn đây là lời cám ơn sự ủng hộ của họ. CM fan club rất cần những người như vậy, đặc biệt là khi club còn non trẻ so với các club khác. Vậy hãy dội bom club bằng các bài viết chất lượng nhé các bạn. Rất cám ơn vì điều này.

Xin chào.
    AS ROMA.

P.S 11 người ủng hộ đâu ? Gửi bài giới thiệu về mình nhân dịp ra mắt CLB nhé.

2. vinhlucky

vinhlucky Youtube Master Race

CM luôn luôn là game không thể thiếu và là game duy nhất tôi yêu.Hoan nghênh CM FC thành lập.

3. harmonyfly

harmonyfly T.E.T.Я.I.S

Xin chân thành cảm ơn công lao của AS. Vậy là mong muốn của những ai yêu CM trở thành sự thực !!!

4. CizenBamba

CizenBamba Dragon Quest

wow vui quá nhỉ ,có thế chứ ,kô lẽ CM lại thua Heroes ,empire ,sims sao chứ .Mong được học hỏi kinh nghiệm của mọi người nhá

5. Yami Bakura

Yami Bakura Mayor of SimCity

vậy đặt câu hỏi hay có được coi là good question -----> + điểm ko vậy

6. As Roma

As Roma Guest

To Cana : Nếu là 1 câu hỏi hay có tính cách tạo ra 1 chủ đề mới để chúng ta cùng bàn luận và tìm tòi ra nhiều cái hay thì chắc chắn sẽ được cộng thôi. Cám ơn bạn tham gia nhé Cana. Mong bạn đóng góp nhiều hơn.
    To Vinhlucky + CB + Harmonfly : Cám ơn 2 bạn, từ đây hãy vào box này thường xuyên nhé. Nếu cả 3 người đều bỏ phiếu cho club này, hãy tự giới thiệu đi nhé.

7. digimon

digimon Mr & Ms Pac-Man

trời, sau hơn 2 tháng chờ đợi thì CM FC cuối cùng cũng đã ra đời. Mình nhớ trước đây đã có rất nhiều người bỏ phiếu tán đồng(dĩ nhiên là có tui rồi ^_^)nhưng chẳng thấy biến chuyển gì cả,chắc là lúc đó chưa có mod.ko biết anh AS tổ chức bỏ phiếu lúc nào nhỉ.
    Thôi, chúc anh As đièu hành tôt và làm cho FC của chúng ta ngày thêm sinh động.Chúc mội người cùng fun trong FC

8. goodman

goodman Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

chà bỏ phiếu sao đây :) có lẽ AS phải làm một bình bầu mới để có số phiếu hiện rõ ràng chứ.

Còn CM thì chẳng kém gì các game khác cả. Hiện CM đang là một game thể thao hàng đầu thế giới, với số người hâm mộ cao gần nhất, chứ đâu phải chỉ riêng ở Việt Nam.

Bỏ 1 phiếu cho Box CM Fan Club :), ai đồng ý thì giơ tay nào (bỏ phiếu ý hehe).

9. daisu

daisu Youtube Master Race

ok
    tôi mong mãi mới thấy.tui Ủng hộ lập CMC.
    Nhưng tui vì không có thời gian lên không biết có được đăng kí làm thành viên sáng lập không.
    Mong rằng những ai làm thì phải làm sao cho CMC ngày một tốt như AS đã làm.
    CMC muôn naaaaăm.

10. FFVII_Cloud

FFVII_Cloud C O N T R A

hay quá cuối cùng thì đã có câu lạc bộ dành cho người hâm mộ bóng đá tui chờ mãi rùi lâu quá,này cậu as nếu cậu là chủ tịch chuyên mục CM câu lạc bộ về bóng đá thì lên phát biểu vài lời về phương châm hoạt động của chuyên mục đị chứ để khỏi uổng công nhưng người đã bỏ phiếu .mọi người đang chờ đó nhá.ĐỂ cho cậu lạc bộ luôn lớn mạnh và không thua ai thì cậu với tư cách người điều hành phải luôn đi trước trong mơi vấn` đề chứ

11. moonblood

moonblood Youtube Master Race

Dúng roi`,gi` chu' CLB CM thi tui ung ho 2 tay 2 chân luôn.
    Cac' bac' đua ra 1 chu đê` gi` đi,de anh em cung` thao luân chu'.

12. vinhlucky

bỏ phiếu sao đây AS tui luôn ủng hộ CM và bất cứ cái gì liên quan đến CM .
    To AS: cái thằng LTH gì đó sao tui scout không thấy tui chơi bảng sort mới nhất , chỉ thấy nhiều cầu thủ VN khác thôi : Phan V Tài Em, Như Thuật , Trung Vĩnh...

13. As Roma

As Roma Guest

Vậy sao vinh ? AS thì ngược lại thấy toàn cầu thủ gì đâu, chỉ có LTH là tên Việt thôi. Bạn chơi bản sort version mấy ?
    To moonblood : Xin chào bạn, rất hoan nghênh bạn đến với CMFC, có nhiều topic trong đây cũng khá hay đấy chứ, sao không vào bàn luận xem sao ?

14. Red Star

Red Star C O N T R A

hehhehhêh... tui cũng mong cái CM CLUB này lâu lắm rùi...... có thể đây là 1 trong những game mà tui theo nó suốt từ khi nó ra lò đến bây giờ....
    As có thấy 1 cầu thủ VN có cái tên Vn hả... tui chư thấy bao giờ
    vinhlucky.... you đang xài version nào dzậy.... có chỗ nào cho phép donwload hông dzậy....... chứ đội tuyển VN mà chỉ thấy toàn mấy cái tên Tây thì chán chết

15. vinhlucky

cái ver này tui down 11M ở website của CM sort bảng mới nhất .Cầu thủ VN nhiều lắm toàn là mới tin không hà.

16. vinhlucky

à tui có mua thằng NTVĩnh , Phi Hùng , Như Thuật về đá thấy cũng vui lắm coi như tinh thần VN mà . Chỉ số bèo lắm.

17. moonblood

moonblood Youtube Master Race

Tui chơi CM cũng đã update rồi đó chứ nhưng mà chỉ tìm được Lê Huỳnh Đức thôi.Ngòai ra toàn là tên gì đâu không àh,không tìm được tên nào khác cả.

18. Red Star

Red Star C O N T R A

tức là you donwload ở sisgame.com hả.... để tui vào xem sao.... nghe cũng hay quá nhỉ.... tui hcơi chứ it update thông tin lắm.... (chơi CM cũng hổng được hay cho lắm chơi 7 mùa bóng thì bị sacked 2 lần)... hehhehhêh
    mà you có biết làm sao để làm manager cho đội tuyển Việt Nam hông dzậy

19. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Legend of Zelda

Chào mừng mọi người đến với CLB CM. Rất mừng vì nó đã được thành lập.
    Để cho danh chính ngôn thuận mong mọi người đăng kí làm thành viên của CLB " À mà bản đăng kí đâu rồi nhỉ huynh AS ".
    To AS: Cái vụ huynh hứa cho đệ làm danh dự gì đó đâu rùi nhỉ. Đừng có nuốt lời nhé hi hi " Không đệ sẽ kiện lên BM ".

20. As Roma

As Roma Guest

Trời ! AS đâu có hứa gì đâu ? Vả lại AS đâu có thẩm quyền về việc đó, danh dự hay không là do người khác xem trọng mình, chứ cái danh xưng thì nào có quan trọng gì. Hay AS đề cử GCP làm mod box này nhé, chịu không ?