Boss perX có phải do Del ???????

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi XX-men, 28/11/06.

1. XX-men

XX-men Youtube Master Race

người ta nói nhảy del là nó perX , vậy mà mới vô nhảy được lv1 wa lv2 nó perx4 lần rồi K.O . ko ai del hết mà nó vẫn perX , điều này có đúng ko .

2. Soujirou Kaneyoshi

Soujirou Kaneyoshi V

Điều này ko đúng vì đã có người chứng minh rùi. Nhảy với boss thì chỉ có cố gắng hết mình thôi, đừng dựa vào những cái ko có căn cứ ^^

3. Ak47vn

Ak47vn Mr & Ms Pac-Man

Mới vào games Boss nó Per 1 lần 6 cái , đè chết ngắc , chưa kịp Del đã bị thua .
    Nói chung tất cả những chuyện liên quan đến Boss ko có gì chứng minh nên còn nằm trong vòng bí ẩn .

4. XX-men

XX-men Youtube Master Race

tui cũng nghĩ như vậy. bây giờ còn có thêm chuyện miss cấp 1 nữa chứ .

5. Stupid™

Stupid™ Mr & Ms Pac-Man

miss cấp 1 + ko del => mê tín dị đoan , nói tóm lại 1 turn nhảy phải có ít nhất 2 thằng per và khi boss per thì phải có ít nhất 1 thang per theo boss may ra còn gỡ đc chứ không nó per dùm cả nhà =))

6. KaTaKy

KaTaKy The Warrior of Light

Hôm bữa đấu boss có thằng bắt cả phòng phải miss cấp 1 và ko del ! miss cấp 1 hết , boss nó per X8 , hahaha thua luôn khỏi del điếc gì hết .

7. _Tung`

_Tung` nghỉ hưu, game gủng l` gì h này Moderator

nó có x thì là do nó cả mà thôi
    chả liên quan j` đến del đâu mà
    ví dụ như ngày chủ nhật vừa qua
    ngày của boss
    vào room nào kill cũng thấy boss x điên cuồng
    boss honni gẻ nhất mà nó cũng còn x10 thì còn kêu ai được hả giời

8. ngayemxa

ngayemxa Mr & Ms Pac-Man

Boss per kệ Boss , mình del hay ko là việc của mình

9. maiquyhanh125

maiquyhanh125 Youtube Master Race

ko phai dau
    tuicung nghi nhu vay
    nhung cu khi nao tui tat del lano ko pẻ
    vuabat del len no lai pẻ lien
    1 lan tui kotinh
    nhung lan nao cung themoi tai
    del cung duoc
    nhung del ko mis co
    del ma mis lavut
    noi chung nhay voi bos cu ko mis lathang het

10. TLV

TLV T.E.T.Я.I.S

mình miss tum lum vẫn thắng mới ngại chứ.

11. MDK321

MDK321 Mario & Luigi

Boss là Boss , mà ta là ta .
    Mê tín dị đoan chết là phử .

12. xxSayGoodByexx

xxSayGoodByexx Fire in the hole!

Tuy tui bít boss per x là tùy hứng nhưng sao tui đấu boss thắng toàn lúc cả team đều ko del mới lạ chứ nhưng chỉ là hên xui thôi ,nhìu lúc mình đang gác điểm wá trời mà còn cóa 30 giây nữa là thắng thì nó làm 1 phát per x tới hết bài làm trắng máu tại chỗ lun trong khi mình vẫn còn gác nó cả 200k T_T .

13. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Vào phòng có mấy thằng bảo boss per x thì bỏ del
    Giải thích :Vì thông thường với trình độ cảm thụ âm nhạc trung bình thì khi del đa phần là khó per hơn không del .Thế nên khi nó bảo bỏ del tức là muốn nói mình per x để chống lại per x của boss .Nhưng do nó không đủ thời gian để viết ra nên có một số người nghĩ đó là bùa chú ,Thế thôi ,rút kinh nghiệm kill bos

PS :Bí quyết để kill bos thành công đó là vào một phòng khoan nhảy vội ngồi coi thành viên trong đó làm ăn ra sao rồi thì vô .Chứ có hồi vô 1 phòng thấy toàn ND nhảy boss 3k mà trình độ thì .... ::(

14. Kail'

Kail' Youtube Master Race

N` lúc mà thấy boss per x lia lịa trong khi chẳng có ai miss y như rằng có câu: "Thằng nào del đấy ?" Dần nó thành phong trào ấy mà

15. kingoflove

kingoflove The Warrior of Light

Trùi hóa ra thế, làm tui tưởng thiệt vào kill boss toạn bị bắt miss cấp 1 và ko del :) thấy tui > 300k là kệu tại mày del nên thua >>>> sút hix giờ wen kill boss miss cấp 1 và ko del roài .
    Mà hum chủ nhật kill boss khó thế bị mất 2000 den mà ko thắng nhát nào mới tài

16. Salvation248

Salvation248 Mr & Ms Pac-Man

chả hiểu sao lần nào vô kill boss cũng gặp câu "thằng nào del tao kick,miss cấp 1 hết đi",mình nhảy del mệt chết 1 ván 350k,400k trong khi tụi nó có cũng chỉ 200k trở lại rồi thua thì đổ thừa mình =)) cái đám nông dân này mê tín khủng hoảng nãn giờ vô au chỉ chơi cherco với bboy thui

17. TRUONG QUANG VU

TRUONG QUANG VU Donkey Kong

Để có thể thắng Boss dễ dàng , đội hình kill bos phải là đội hình perx !
    Xin cam đoan với các bạn rằng nếu các bạn per thì ko del vẫn có khả năng thắng boss chứ ko nhất thiết phải del thì mới thắng , quan trọng vẫn là bạn có per nhiều hay ko ?
    Đừng nên chỉ thấy mình đứng hạng nhất trong quá trình kill boss là đã có thể tự hào nói rằng thua boss ko phải do ta mà là do gà , điều đó chưa thật sự chính xác vì trên lí thuyết đã chứng minh ở một số bài viết nói về vấn đề kill boss thì 2 người đứng đầu bảng xếp hạng có nhiệm vụ phải perx để chống lại đợt tấn công perx của boss , những người còn lại có nhiệm vụ cố gắng ko miss khi đồng đội đang perx để kiềm hãm boss , nếu 2 người đứng đầu per khoảng x2 là đã có thể ngăn chặn dc đợt tấn công của boss , khi đó đồng đội của chúng ta sẽ được phòng thủ an toàn và cứ thế mà đập boss te tua .
    Các bạn thấy đấy , kill boss ko phải cao điểm là thắng mà cái chính là các bạn phải per thật nhiều đặc biệt là perx vì đó là cách mà các bạn làm giảm khả năng perx của boss . Các bạn có thể tham khảo thêm tại đây : http://diendan.vtc.vn/tm.aspx?m=927594

18. xxSayGoodByexx

xxSayGoodByexx Fire in the hole!

Đúng như bạn nói , mún thắng boss chỉ cần per x thui chẳng cần thiết phải del làm gì nhưng nếu pro del thì cứ del (mà đã del thì ráng per x nhé chứ ko thì chẳng nên del làm gì mà tập trung per thui ), mấy con boss bài dưới 130 thì del thoải mái nhưng boss trên 130 mà lo del thì ít per thì cũng bị boss per x cho tới chít thui , wan trọng nhất là per per per :'>

19. ToraiKnight

ToraiKnight Fire in the hole! Lão Làng GVN

:-", tôi nhảy với ng` ta, ko quen ko biết, toàn đường phố, có 2 ng` phong trào tính luôn tôi :|. Mới đầu vào nó kêu ko del, bỏ lv 1. Tôi có làm đâu, nhảy bình thường. Cuối trận vẫn thắng, điểm số hình như gần gấp đôi chắc vì lúc FN xong mấy nó mới del.

20. Salvation248

Salvation248 Mr & Ms Pac-Man

ko del ,ko per x thì làm gì có vụ đứng nhất đội hình ở đây,chỉ có miss + ít per mới thua thôi