Cabal cho người thích reborn

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi TungTan, 31/5/10.

1. TungTan

TungTan Mr & Ms Pac-Man

Trang Web http://www.cabalproject.com.br/en/index.php#

EXP Rate:x2000
    EXP Skill:x999
    EXP Craft:x999
    EXP Alzes:x999
    EXP Drop:X100
    Ch7: normal
    Ch4: HardCore
    Các cái còn lại la Hell :))
    Một cabal rất giống Paradox và Nation
    Cabal của Brasil, tất cả thông tin có trên Web rồi.
    Vào game có Class rank 11, 185lv + 100m cho 1 lần rebron. Lúc nào cũng có trên 100 mạng Online. Game cực ngon, nhặt Alz và Add point thì biết.
    Đang rất cần bạn bè Farm item Drop Alz.

---------- Post added at 15:32 ---------- Previous post was at 15:21 ----------

Rớt Avata và UCH nhiều, nhưng tỷ lệ Up đồ như xịt. EP2 mà thấy nó bán cả đồ SIG. Chỉ thấy đồ Osium 3 slot. Farm đồ Mithy ở Ch7 MF. Chúng nó nói tiếng brasil chả hiểu gì cả, chỉ có 1 vài mạng biết nói tiêng Anh. Anh em vô chơi đi, tui mới chơi chưa chay đi đâu đc. Bãi PL Ch7 bên tay trái có 1 đám robo farm cũng ngon. PL 2 Ch7 rớt Sword Titanium và Orb 2 slot 20% Crit Dam

2. gadenbio

gadenbio Youtube Master Race

Để lại tên đi vào game tui pm giúp đỡ nhau... đang chán nên tìm cabal chơi tạm đây

3. mrnamkyo

mrnamkyo Youtube Master Race

cái cabal này dow patch về rồi cho vào client của ông Zz có được không :-/

4. TungTan

TungTan Mr & Ms Pac-Man

Vô pm TungPro nhá, tui hay chơi ở Ch4. Cabal này chỉ cần down patch về rồi giải nén vô bất kỳ client Ep 2 nao cũng ok, nhớ la phải down cả cái Mini patch 2Mb về nữa.

---------- Post added at 19:25 ---------- Previous post was at 19:15 ----------

À quên, khi down về thì đừng chép đè 2 file "cabal.enc" và "cabal_msg.enc" trong "Data" vào Client Cabal Ep 2 Full vì nếu chép đè vô thì tên item sẽ đổi từ Engh sang Brasil

5. zeromarktnbh223

zeromarktnbh223 Youtube Master Race

sao mình down patch về vô game tới cai xtray nó đứng 1 hồi rồi bảo updata fail.

6. TungTan

TungTan Mr & Ms Pac-Man

Mình xài Full Client của Cabal Us, down pacth và mimi pacth về là chạy ngon lành à

7. [NHOC]trocdau

[NHOC]trocdau Mr & Ms Pac-Man

Sever chay ổn định. Alz hơi ít max rank rùi mà chưa có Alz học
    Char : MissViet . Thấy đừng PVP em nha mới chơi

8. TungTan

TungTan Mr & Ms Pac-Man

Hô hô Alz rớt ko ít đâu. Ch4 GD 1 mob drop 80k Alz, tui mặc set Alz thì kill 1 mob đc 26k, bom thì đc 500K alz. Cứ Auto-Keyboard mà nhặt. Bom Alz nhiều mà :D. Sáng nay chơi thì vô Ch4 pm TungPro tui hỗ trợ it Alz. còn Lv thì khỏi nói, thích tui kéo lv cho, chắc 1.5 phút rr lần. Hiện giờ đang còn 1 ít đồ Drop 30% Alz của các char khác ai nhanh tay pm....

9. Squall.Leonhart

Squall.Leonhart Mr & Ms Pac-Man

1.5 phút rb 1 lần ???
    vậy là 1'50s rs 1 lần à, vậy thì còn gì hay nữa :|

10. sammy1993

sammy1993 Youtube Master Race

Cho em một phiếu với, tình hình là đang kiếm sv hay để chơi mà ko có, bro có online thường xuyên ko mình lập guild luôn:D

11. thekingk1

thekingk1 Youtube Master Race

sv hay vậy mà ko có time chơi huhuh ! 1,5' rr 1 lần max rr 1005 lần . max rr thì master rr về lần thứ 1 có 11 lần master rr > max rr = 10055 lần tưởng dễ xơi à mấy bồ :D

12. VnXgallop

VnXgallop Youtube Master Race

cho em hỏi sever còn ai chơi không vậy :D

13. sammy1993

sao em vào game kêu gào mà không thấy ai trả lời nhỉ, chắc bác chủ thớt đi đâu rồi~~

14. TungTan

TungTan Mr & Ms Pac-Man

1.5 phút rr là tui thôi, còn lần đầu ko có ai kéo thì cứ gọi là cả buổi sáng chưa chắc.... Tui mới rr đc 200 lần nên còn gà lắm, vẫn cứ miệt mài ở GD. PL giờ cũng train đc rồi nhưng tình hình đánh nhau dữ quá nên GD2 cho lành.Còn bãi train ở Sa mạc thì 1 hít thằng em về làng. Một món Mithril 14% amp bán đc 3b nên chịu khó săn đồ và cắm shop ở Ch7 vào buỏi sáng và chiều. Buổi tối là giờ đi farm vì lệch múi giờ với tụi nó. Quan trọng là Alz để rr, nói mòi người ko tin chứ lần rr thứ 30 tui vẫn mặc bộ Titanium trắng bóc no Slot =))

---------- Post added at 16:01 ---------- Previous post was at 15:55 ----------

Ai đã từng chơi cabal paradox sẽ hiểu khi mình có 50 lần rr mình mạnh mẽ cỡ nào, rr nhanh ra sao, nói chung là nó rất giống cabal paradox. Đập đồ lên +4 mà đã đau tim rồi nên tui chọn mặc set Mithril +0 cho lành. Đồ 99lv cũng có 7 % amp, bọn nó kiếm đâu đc đồ OSM3 Slot 14% amp ở đâu ko biết nữa

15. Tihsllub

Tihsllub Youtube Master Race

thanks, đang down, để xem thế nào :D

16. sammy1993

hiện đã có guild "VNThunder" bạn nào cần qua cn 4 pm mình sẽ add vào guild

17. [R]VEGA

[R]VEGA Youtube Master Race

Chả biết bị gì mà cài patch vào client nào cũng ko chơi dc, nó hiện lên vài s rồi tắt lịm, ai giúp cái :(

18. sammy1993

19. [NHOC]trocdau

[NHOC]trocdau Mr & Ms Pac-Man

Sv chơi khá ổn nha bà con. Bên đây có ông TungPro giúp đỡ ae nhiệt tình, công nhận rr khá dễ pt theo TungPro đúng 1,5p :D.
    TungPro cũng chơi Pradox nữa ak, nick gì thế bữa nào pm. Đang chơi ở bên đó mà từ ngày nó bắt up Net3.5 Sv vắng bóng ae VN mình bùn quá đành qua đây farm đỡ bùn

20. TungTan

TungTan Mr & Ms Pac-Man

Mình tẩy chay Paradox từ hồi nó block Acc với lý do Speed hack. Thưc ra co hack hiếc gì đâu, chỉ PK 1 thằng và bị nó dọa la ban acc ( nó nói nó quen GA ). Thằng Gm ko hè tôn trọng Gamer nên tui bỏ luôn. với lại nó chir cho rr 99 lần trông khi bon Donate đc rr "no limit" , mọi ng thấy có nên chơi ko?
    Nếu sau khi Copy pacth rồi Mini pacth lên bản Cabal Ep2 mà vẫn ko chạy đc thì thử cài ".NET Framework Version 2.0" xem sao! Nhớ là phải la bản Ep2 nha, Ep3 ko chay đc đâu, tui xài Full Client Us Ep2

---------- Post added at 10:12 ---------- Previous post was at 10:07 ----------

Tui nói lại 1 lần nữa rr ko phải la vấn đề, vấn đề ở đây là Alz để rr mà thôi