Cabal Elite..một chân trời mới!!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi buon_vicon, 21/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buon_vicon

buon_vicon Youtube Master Race

::)Cabal Elite..một chân trời mới!!!

--------------------------------------------------------------------------------

Sau sự kiện block 17500 id cabal,mình cứ nghĩ cabal,thế là kết thúc thật rồi.Với những gì ASVN đã làm,mình đã hoàn toàn mất hết lòng tin.ko bao giờ mình sẽ quay về cabal nữa...Tình cờ một ngày dạo web,mình đã tìm thấy cabal elite và chơi,mình ...cảm thấy đó thật sự là một game lý tưởng...ko bug,ko hack,ko lag...ko phải farm mệt mỏi,tỷ lệ đồ rớt hợp lý,ko buông tuồng như cabalvn những món đồ ko rõ nguồn gốc.
    Những game thủ đã quá mệt mỏi và chán nản với cabalvn,hãy đến với cabal elite,bạn sẽ ko phải cày cuốc quá cực khổ,bạn sẽ hoàn toàn cảm nhận được thực lực,niềm đam mê,mơ ước của mình và không phải là nhũng điều quá vô lý mà cabalvn đã làm.Bạn hãy chiến đấu vì niềm vui,sự đam mê ,vì tình yêu dành cho cabal,vì những người bạn,những người anh em mà ta đã biết dù cho chưa gặp bên ngoài bao giờ,nhưng đó là những con người cùng suy nghĩ,mơ ước và lý tưởng.Thật sự mình cảm thấy đây mới là một game lý tưởng mà mình đã chờ đợi bấy lâu,các bạn hãy tham gia thử đi.. các bạn sẽ thích ngay mà...Nick minh trong đó là MaThienQuan guild ThienMaCung(nghe la biết procyon rồi)..nếu các anh em bạn bè thân hữu venus và các ser khác còn quan tâm đến cabal hãy cùng mình xây dựng một guild vững mạnh,cùng nhau thỏa chí đam mê và tình yêu dành cho cabal..
    http://www.elitecabal.com/ ..các bạn nên down bản clien của nó về cài để ko lag,sau do down thêm mini path khoảng 102mb cài chồng lên folder cabal(có thể cài chồng len folder cabalvn luôn),thế là chởi được.Mới vào update khoạng đến 10 phút,chờ tí là xong...Một thế giới mới đang trải ra trước mắt bạn,hãy thỏa niềm đam mê và nhiệt huyết mà bao ngày qua chúng ta đã bị dồn nén.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.