Các bác chới Gothic II vào giúp em tý

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi phantrung1, 16/3/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phantrung1

phantrung1 Youtube Master Race

Năm khoái có phá đảo gothic II 2 lần,1 lần chơi mage,1 lân chơi paladin.Giờ buồn quá ngồi cài gothic II chơi lại và định gia nhập mercenaries ( lính đánh thuê ) mà hiểu làm cách nào gia nhập đc cả .Bác nào biết vào hướng dẫn em chi tiết 1 chút với .Thank trước !!!!!!!!! :((

2. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

Ở dưới đã có topic về G2 rồi nhé bạn.

:hug:

3. phantrung1

phantrung1 Youtube Master Race

Biết là có nhưng mình tìm hoài ko thấy hướng dẫn này nên mới lập topic riêng

4. vinhcity1803

vinhcity1803 Youtube Master Race

Ặc ! Gia nhập thằng Mercennary là dễ nhất... Vào nhà thằng Onar ,,, biết rồi chứ, trong nhà onar có thằng Lee ghặp chưa, nếu chưa thì tìm đi . Vào đó xin gia nhập, Thằng cha lee sẽ bảo mình tới Ghặp thằng Thorben ( có phải thế không nữa, ) cái thằng vào ban ngày đều đứng ngay trước cửa nhà trang trại thằng Onar ấy. Thằng này sẽ bảo mình đi giết 2 thằng lính militia ở phía trang trại bên kia( trang trại trên dòng thác , đường đi tới cửa vào chapter2 ấy) giết xong rồi về trả nhiệm vụ. À quên, ngoài cái nhiệm vụ ấy, bạn phải được sự đồng ý và bằng lòng của ít nhất 6 ( không biết có đúng không ) tên Mercenary bằng cách phải hoàn thành nhiệm vụ nhỏ với nó. Ví như đánh thắng nó, hay giúp nó đánh thằng khác..... Ôi giời...Rồi lại một lần nữa ghặp lại Lee...nó Ok ngay. hơi lâu một tẹo .
    Vì mình chơi bản Rip nên không phá đảo được, vì nó không có chữ, Chỉ đoán theo cái text quest thôi. Đến cái đoạn trên con thuyền ấy ( Bản Gold nha) mình đã kiếm được đủ thành viên rồi mà không biết phải làm gì tiếp ..Pó tay luôn::(. Bạn giúp mình xem) . Nhân tiện bày mình cách gia nhập thằng militia đi.:-/

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.