Các Bạn cho hỏi 1 tí về DiabloII Middle Earth V1.9N

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi XxNanashixX, 21/6/06.

1. XxNanashixX

XxNanashixX Mr & Ms Pac-Man

cho mình hỏi về cách chơi của Assasin và có thể sử dụng Tools nào giúp cho cách choi dễ dàng hơn ko :D :D :D

2. quoc vuong

quoc vuong Youtube Master Race

Đúng đó.Ai có thể chỉ giáo dùm tụi mình chút đi.Mình đang chơi đến doạn đánh thằng Diablo nhung khó quá.Có ai chỉ dùm cách đánh no đi

3. soulevil9

soulevil9 Mr & Ms Pac-Man

nếu dánh nó khó quá thì dùng artmoney mà cheat streng lên óanh .như vậy là dễ ngay thui mà

4. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

bạn đã chơi đánh chỗ đánh trùm Diablo rùi, chứng tỏ bạn ko yếu, bạn nên cày thêm level hoặc có gắn kiếm đồ xịn xài thì sẽ mạnh thui. Còn nếu như bạn ko thích 2 cách này thì chỉ còn cách hack thui, mà hack thì ko vui cho lắm. chúc vui

5. theknights

theknights Youtube Master Race

Chài cái DiaBlo doa' lâu lên lv kinh vãi ,........

6. e-ti-e

e-ti-e Youtube Master Race

chài, mấy bác Pro quá. Em mới chơi diablo này thôi, hix, làm nhiêm vụ cũng chẳng biết, có bác nào biết làm nhiệm vụ không chỉ em với, hix.

7. e-ti-e

Bác nào có kinh nghiệm về bản 1.9N này thì post lên cho mọi người cùng xem đi!!!

8. huucuongct

huucuongct Youtube Master Race

hix.Cái bản này là cái bản khó nhất mà tui từng chơi đó .Hix lên lv lâu kinh khũng luôn . Nếu bạn muốn biết cách làm nhiệm vụ thì vào đây http://forums.gamevn.com/showthread.php?t=9470 . Không biết mấy pro thì sao nhưng theo tôi thì nếu chơi bản này mình chơi pal là ỗn nhất vì mấy char kia các skill cuối không tỏ ra là mạnh nhất . với lại quái vật bản này rất mạnh (ghê nhất là mấy con nhím :D )nhất là lên hell . riêng phần đấu trùm thì không còn là solo nữa mà là có thêm nhìu quái vật nữa ra đánh tiếp nó . nếu bạn không có block cao với lại máu nhìu thì không trụ nổi đc đâu . còn pal có chiêu đóng băng (nếu max thì mình sẽ làm qv chậm đi hết 52% nên rất lợi hại kể cả các con imum cold ,nhưng với các trùm thì không )với chiêu đánh nhanh sẽ có lợi khi về sau .vì phụ thuộc nhìu vào vũ khí . và cái chiêu block khiên cũng rất lợi hại . hìhi đó là ý kiến của em về bản này còn không biêt mấy bro thì sao :D

9. e-ti-e

Nhưng mà chơi cái này công nhận đã nghen

10. e-ti-e

NV của 1.9 có một số cái khác xa với bản II, ngay cả tên gọi còn khác mà T_____T, hông tin dzề coi nv số 2 thử đi.

11. theknights

theknights Youtube Master Race

hix bây tuii chơi bản đó con Paladin lv 25 đang ở ACT2 mà gặp Boss quá trời chết như điên

12. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Mod thì xài Art mỏney MOd ko có Hack Hack chủ yếu cho bản Lod thôi =))

13. jackal85

jackal85 Youtube Master Race

về bản Mod này thì đúng là khó thật .. bản này các nhân vật đều khác đó ,các bác có cày thì cẩn thận nha vì damge của các skill khác lắm đó !

14. jackal85

jackal85 Youtube Master Race

hic bác thékninght mới chơi đến lv 25 mà đã kêu khó rồi !! chịu khó mà cày đi rồi đến lv khỏang 52 mới gọi là mệt !

15. philipstonybi

philipstonybi Mario & Luigi Lão Làng GVN

Bản M D này quái và nhân vật có vẻ như yếu hơn bản LOD chứ ko mạnh hơn, Dmg của chiêu thức nhân vật yếu hơn bình thường nên đánh mệt là phải !

16. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Nói chung MD vẫn là 1 bản MOD cool đấy mấy bác ah . Chơi MOd thì nên Mua TWF hoặc Nezeramontias mà chơi

17. philipstonybi

philipstonybi Mario & Luigi Lão Làng GVN

Tại sao bản này mình cài ko được nhỉ ? Down về rồi mà T_T. Cài xong bản Diablo II full rồi chép file vào thế mà vẫn chơi ko được mới tức chứ.

Bản này nghe nói có cái hang toàn Boss dánh đã vãi . :D

18. chubebanbanhbo

chubebanbanhbo Youtube Master Race

Mun' choi dc thi`fai train Nec moi' co' cua ma`di wa:D

19. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Đúng đấy bản này hay lắm nguyên 1 Kagero Dungeon toàn là Boss cộng thêm Infernal Pit toàn drop đồ ko xịn ko chơi =))

20. HongThienLong123

HongThienLong123 Youtube Master Race

tui cũng đang chơi bản mod này nhưng tui ko rành lắm về runewords với lại các recipe.Bác nào pro thì post lên cho anh em xem để học hỏi với.^_^