Cài PES2009 xong AVG báo có trojan???

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi Kchi-uNIN, 18/10/08.

1. Kchi-uNIN

Kchi-uNIN Youtube Master Race

Dear các BRO!!!
    Mình cài PES2009 chơi ngon lành xong thoát game ra ngoài Window thì thằng AVG báo có trojan dl.exe ở trong thư mục lưu file tạm của Window. Máy thằng bạn cũng bị vậy, trong các ổ đĩa của nó còn xuất hiện các file Autorun.exe và Autorun.inf nữa. Ghê quá

Mình còn bị 1 lỗi nữa, k biết có bác nào bị k??? Lỗi đó là cứ mỗi lần thoát game thì file pes2009.exe biến mất tiêu luôn, cả trong thư mục cài game lẫn file lưu trong ổ đĩa khác cũng biến mất. K biết tại sao? May mà còn lưu trong ổ cứng USB. Bây giờ mình phải rar cái file đó lại, khi cần bung ra chạy chứ k là nó biến mất. Rõ là phiền

Các Bro có kinh nghiệm trong vụ này xin vào chỉ giáo dùm. Đa tạ

2. quockhanh1809

quockhanh1809 GAMER Nhân Viên Y Tế

Mình không rõ nhưng có thể máy bạn có sẵn virus ẩn vì vậy khi chơi chúng bung ra chứ Nhà sản xuất không dám đưa virus vào games đâu. Cũng có thể là do đĩa cài game bị nhiễm virus

3. idealman161

idealman161 Youtube Master Race

vậy bạn bị giống mình rồi.Chắc chắn file crack của bạn bị virus.Mình bị thế máy đơ lun,cuối cùng phải cài lại win :(

4. congthin

congthin Youtube Master Race

Cái crack đó bị đính virut đó, tui cũng thế, down cái crack khác về chơi phè phè 2 ngày rùi :D

5. Kchi-uNIN

Kchi-uNIN Youtube Master Race

Thanks các Bro!!!
    Cái crack khác bạn down ở trang nào vậy? Cho mình xin link được k? Thanks in advanced