CầN cHỉ CáCh DoWn Về 1 sever vn

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi Alienl2vn, 23/8/05.

1. Alienl2vn

Alienl2vn Youtube Master Race

HIx Hix,NGhe mấy pác giới thiệu ghiê`n we' a` NhƯng ma` ko bít cách down vê`
    Lúc Kia em định down Mai LAn về nHưng no' chỉ từa lưa,nhức óc wE'
    LàM ƠN chỉ em cach down 1 sever Rate cao của Vn đi mẤy pÁc ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::(

2. quanghn

quanghn Youtube Master Race

<--"từa lưa" là sao bạn? .Nếu bạn có hỏi về download game thì tui luôn chỉ dẫn bên gamevn có link để down mà, và tui luôn nói server này support 1.5.0 , realmlist cũng đã công bố rồi mà ::(
    <--cái đoạn này chưa hiểu rõ lắm ::(

3. elfvodich

elfvodich Mario & Luigi

ý là bạn ấy muốn chơi fun server đó muh. Mà bác quang gì đó thấy server của ông cũng ngon, sao không làm fun server, phù hợp với tâm lý đa số là muốn lên max lv trong 1 ngày =))

4. Alienl2vn

Alienl2vn Youtube Master Race

ThẾ AnH có Thể hướng DẫN cỤ Thể Cách down về ko

5. quanghn

quanghn Youtube Master Race

http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=113223 <---ở đây viết rất rõ ràng nè . Tui xin phép được nói qua như sau :
    Đầu tiên bản phải down bản 1.1.0 ( nếu ngoài tiệm có bán thì ra mua cho nhanh)
    Sau đó kiếm bản patch về ( hiện nay đã có nhiều server 1.6.0 ) tùy vào bạn thích chơi server support 1.5.0 hay 1.6.0 mà patch lên cho phù hợp ( trong diễn đàn có mấy bài viết về patch rồi đó )
    Sau khi đã làm những việc trên bạn cần thay đổi realmlist.wtf ( nằm trong thư mục wow ) đổi địa chỉ của server bạn muốn chơi
    set realmlist domain , cái bạn cần thay là domain
    Trong diễn đàn cũng có mấy bài hướng dẫn về cái này rồi, nên tui chỉ nói qua cho bạn thôi.
    Kế tiếp là reg account và chơi thôi