cần giúp đỡ về auto skill!!!

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi bhphongqh, 15/12/06.

1. bhphongqh

bhphongqh Youtube Master Race

tui chơi thái sơn quỷ , sử dụng 3 chiêu skill: buff máu ,ngũ khí, - , tui có dùng auto skill như hướng dẫn và đã chạy được, có điều là mana của tui chỉ khoảng 600 nên khi hết mana khoảng 1 phút thì mới tự động ấn (p), như thế sẽ không luyện được bộ pháp và nội công tâm pháp ( vì khi hết mana 2 chiêu đó cũng dừng luôn đến khi được bật lại.). bác nào có kinh nghiệm về auto xin cho tui biết cách khắc phục, tui muốn nó còn khoảng 100mana thì sẽ vận khí hồi mana( p ).
    đây là đoạn code tui đang dùng:
    Xin các bác bỏ chút thời gian giúp cho. cảm ơn nhiều.

2. mtoankts75

mtoankts75 Youtube Master Race

cach sua don gian lam. nhung can biet ro nguon goc, moi sua chinh xac duoc
    bạn nói rõ thêm cho tớ. mới sửa được
    - chạy macro = Auto macro Pro, hay Auto macro thuong?
    - khi thu o 9D da chay duoc roi, nhung lau qua khong P nen skill bị dừng đúng không?
    - ở word soạn thảo, bạn mở ra ròi chạy doan ma, coan ra so 678 v,v... gi khong?

co gi mail cho to: manhtoankts75@gmail.com

3. JFK

JFK Mr & Ms Pac-Man

Tôi có 1 ít góp ý với bạn như sau:
    1. Bạn có thể bỏ lệnh: KB_CLK(u) đi, lệnh này là bấm phím (u), cái này bạn làm bằng tay lúc bắt đầu, sau đó cho chương trình nó chạy là OK rồi.
    2. Bạn chạy 3 phím 7, 8, 9 đến 20 lần mới cho nhấn P, do vậy lượng mana để cần là: (8 -12)mana x 3 x 20 = 480 - 720 mana, nếu các skill của bạn đều lv cao hết rồi thì việc thiếu mana là dễ hiểu, vậy bạn nên chỉnh lại loop(20) còn khoảng loop(15) là vừa.

4. linh856

linh856 Youtube Master Race

hix hix tớ tìm mãi mà chả thấy auto ơ chỗ nào cả,ai post link đó lên cho tớ dùng với tớ cảm ơn và hậu tạ @_@

5. Kronpas1997

Kronpas1997 Baldur's Gate Lão Làng GVN

đã tìm đâu mà thấy? Thread to tổ bố thằng ăn mày ngoài box ko vào, hỏi gì ở đây?

6. bhphongqh

bhphongqh Youtube Master Race

xin nói rõ hơn:
    _mỗi chiêu mất 8 mana, và delay là 3s.
    _chạy bằng Auto macro Pro, xài được ngon trong game cũng như test trong notepad.
    _đã để loop(20) thành loop (10) nhưng khi dùng mỗi skill vẫn luyện dúng 20 lần mới dừng.
    Yêu cầu ở đây là( xin lỗi vì nói yêu cầu):
    làm sao dể khi vẫn còn mana mà nhân vật đã hồi khí( p)để 2 chiêu bộ pháp và tâm pháp vẫn hoạt động mà khôg phải kích hoạt lại.

Mong các bác xem giùm. cảm ơn.

7. vuonggianet

vuonggianet Youtube Master Race

cho hoi chut may dai ca : sao tui mo cai auto len la CLTB tat ! con mo auto truoc thi CLTB no bao' tim thay hack gi do,hok cho vao >.< vay lam sao day? tui xa auto macro pro ma` van bi GG no chan ne ? lam sao gio ?

8. JFK

JFK Mr & Ms Pac-Man

Nếu vậy đành mua cái hard ware thôi....:p :p :p

9. caothetru

caothetru Youtube Master Race

Các bác cứ nói thế chứ em làm mà không được ấn cái f7 thì lại lên hộp tin nhắn em chả hiểu gì cả các bác mail cho em nhé caothetru@gmail.com