Cần Pro Lập Combo Côn

Thảo luận trong 'Xích Bích' bắt đầu bởi cambinh1975, 9/12/09.

1. cambinh1975

cambinh1975 Youtube Master Race

Mới chơi Xích Bích Lần Đầu Chưa Biết Lập Combo .Mấy pác Pro Co' Thể Hướng dẫn Lập Combo Côn Từ 2x tới 4x được kg.Mình Vào Google tìm Rùi mà chỉ có mấy Phái Khác ,kg có phái Côn ,Chủ yếu là thời gian xuất Skill Sao Cho phù họp . nhớ Kèm Theo Hình nha Cám ơn Nhiều :-*:-*:-*

2. PhanNhatUyen07

PhanNhatUyen07 Donkey Kong

ông ham hố quá .. người ta chơi vũ khí khác sao có thể lập cho ông được

đầu tiên là chiêu đánh ...1.2 đột kích ... 1.2 3 gậy ... 2.5 xoáy vòng tròn nhiêu đó đủ chơi rồi

3. nganlinhtu

nganlinhtu Donkey Kong

;))
    bác này hình như chỉ lướt qua côn 1 chút hay sao ấy nhỉ
    combo côn như vậy thì ai cũng bít đặt rùi
    bạn chủ pic cũng như anh em chơi côn mún hỏi về cachs sắp xếp skill và delay để có hiệu quả tốt ấy . Chứ như bác thía kia mình đánh quái 1 nó đánh lại 1 cũng bằng thừa :P

Tớ noob nên ko phải như thế thì bác uyên cũng thông cảm

4. nganlinhtu

nganlinhtu Donkey Kong

vẫn tiếp tục .

Nếu trong combo bạn xài skill đánh lan phong hỏa luân thì mình xin nói là ko nên xài ;))
    bởi chiêu đầu tiên của bạn combo bao h cũng là chiêu tiễn kích . Chiêu này chỉ tác dụng khi ko trong trạng thái chiến đấu . Phong hỏa luân đánh lan => có nguy cơ cho bạn tử ẹo khi bị 2 3 con quái cùng quây :) và nếu ko chết thì cũng làm gián đoạn combo => ấn tay .

tiếp nữa
    mình ko mún xài liên đả ngay sau đó mà xài trực thích . Vì sao thì chiêu này tăng 15 sĩ khí => vậy là đủ 30 sĩ khí để lên trường tập côn ^^

Sau đó bạn lên liên đả => quái ko chết thì cũng ngắc ngứ . cho em nó 1 nhát tốc kick vào mẹt => xong :D

Combo mình như sau
    Tiễn kick
    1.3s
    trực thích
    1.2s
    trường tập côn
    1.2s
    Liên đả
    2.6s
    tốc kíck
    :-* bạn nào test rùi cho ý kiến nha
    cái này bản quyền của tớ nên có sai các bác chỉ giáo đừng quăng tạ ^^