Cần tuyển 2tank đi raid ổn định tại SV Frostmourne

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi Jenina, 9/2/12.

1. Jenina

Jenina Youtube Master Race

Cũng như tiêu đề, pt em cần tuyển 2 tank ( 1 main, 1 OT) đi raid ổn định, time đi từ 8h30pm-10h30pm, vào các ngày Thứ Tư-Thứ Sáu-Thứ Bảy.(thời gian có thể chỉnh đôi chút ,sẽ liên lạc qua điện thoại)
    Hiện nay pt của em ổn định với 3 healer, 2 mele, 1 ranger (nhóm đã down 8/8). Vẫn còn thiếu 2ranger,2tank.
    Yêu cầu: biết fight tất cả các boss (có thể đi alt nhưng gear tương đối một chút đừng thấp quá),vì khi raid ổn định sẽ bắt đầu đi HM. :)
    Anh/chị nào có nhã ý tham gia xin vui lòng pm nick Jenlinh (hoặc jenlin<==acc alt em đang train) để biết thêm chi tiết =P~

2. evilrocker

evilrocker Mr & Ms Pac-Man

:D Good luck!
    ........................................

3. acm_no1

acm_no1

guild nào đấy?

Mình có 5 char, 5 con tank, 2 druid 1 DK 1 war 1 pally

1 con druid bên wildhammer ai xfer qua mình tank liền cho

4 con kia full gear, con thấp nhất gear 390, 2/8 HM 3 con :">

4. evilrocker

evilrocker Mr & Ms Pac-Man

Tay này hardcore quá! T_T Nghe giờ giấc ổn định cũng muốn nhưng ngặt nỗi xfer rồi faction change thì cũng mất hơn triệu bạc. Sao anh em VN mình lại thích chơi Alliance thế nhỉ?!
    Đây là con main warrior của mình http://us.battle.net/wow/en/character/azuremyst/Insomnium/advanced
    Đây là bear druid http://us.battle.net/wow/en/character/azuremyst/Bandarus/advanced
    (Hình ảnh chỉ mang tính chất khoe hàng)
    Ngày đầu chơi wow chẳng có ai chỉ bảo cho nên đã fail ngay từ lúc chọn realm rồi.

5. taduyhao

taduyhao Donkey Kong

chà chà .. máu lửa vậy em . Guild Hypertech . thiếu 2 ranger cho con shittoface vô nha . để lên vent gọi cho nó hoành tráng .

Tính năm nay bảo lưu kết quả ah :P

6. Jenina

pt mình toàn xfer từ sv khác qua, vô G thì hiện đã cóa main team rồi,đây là team 2 của G thoai,nếu bạn muốn đi pm nick Jenlinh or Jenlin nha. Mình cũng thích đi raid gào thét trên vent ^^

7. NightShadow

NightShadow C O N T R A

Giờ raid này trùng nhiều quá. Chắc khó mà theo dc.

8. RovingGangster

RovingGangster Donkey Kong

fixed .

9. hoangthao1986

hoangthao1986 Youtube Master Race

có 2 char tank luôn, mà Jen fix giờ giấc thế này thì trùng giờ grp 1, ko đi được rồi...

10. Jenina

Tụi em chỉ đi được buổi tối thôi à.Tầm giờ đó đi là đẹp, vì nhóm có con gái, không đi trễ được 11h tối phải ngủ rồi anh. Nếu hôm nào đi được thì pm em nhé.

---------- Post added at 20:51 ---------- Previous post was at 20:47 ----------

Nếu anh đi tank được thì có thể thương lượng time đi,cóa gì vô pm em nhé Jenlinh

11. wowftw

wowftw Mario & Luigi

Có hình của con gái trong grp ko em ơi, để anh biết mà sẵn sàng hi sinh giờ giấc tank cho grp em, nhé nhé

12. Jenina

Hình con gái thì không, nếu anh có nhã ý vô thì cũng sẽ có dịp gặp tụi em thôi mà, Không nhất thiết show hình đâu.....

13. RovingGangster

tấm hình nó sẽ quyết định chất lượng và lòng nhiệt tình của tank, vì mấy thằng tank này rất là rỗi việc nhưng cũng rất là lười nhác, ít nhất cũng có facebook để nó liếc qua, đẹp xấu tùy khẩu vị mỗi thằng nên không cần lo, cái nó cần là 1 "nhã ý" để nó "hy sinh". Và thà rằng em "hy sinh" 1 chút để lấy "nhã ý" của tụi nó còn hơn 1 thằng tank nửa mùa thích thì đi, chán thì trốn, ảnh hưởng cả group.

14. acm_no1

acm_no1

mịe con gấu vào troll hả mậy :-w

raid vào thứ 4,6,7 thì trùng mất 6,7 rồi :(

2,4,CN thì ok :x

15. taduyhao

taduyhao Donkey Kong

Vote :P

16. Jenina

Anh noái cũng có lý. Để em suy nghĩ lại...^^

---------- Post added at 19:27 ---------- Previous post was at 19:24 ----------

Thì time do nhóm tự chọn ra mà,tùy theo thời gian từng người mà sắp xếp đi,đi cn cũng là y' hay đóa, nếu anh vô thì sẽ cóa điều chỉnh time đôi chút cũng được mà...^^

17. RovingGangster

Cứ đi theo lịch của nhóm, thằng nào đi được ngày nào thì lên lịch cho thằng đó đi, mấy thằng kia sub hoặc để em "liên lạc khi cần", phải đối xử nó tệ bạc thì nó mới hứng thú. Lấy hình facebook của bé nào xinh xinh, mỗi tuần post lên 1 tấm (copy ra rồi post, đừng post link nó mò vào xem thêm). Tuần nào không đi được thì cắt khỏi đăng hình, tuần nào được trinket thì bonus thêm 1 tấm, thế là ai cũng hài lòng :->

18. Jenina

Nghe anh nói em tưởng tượng như lấy hình "mua chuộc" tank vậy trời,.....mà mạng vnpt đang điên chắc tụi em chưa thể đi raid liền được, nên tạm thời tuyển từ từ vậy....;));))

19. Sà Lát

Sà Lát Donkey Kong

OMG tụi em là số nhiều hả bạn? mình chưa đi tank bao giờ nhưng mình có tấm lòng và cả trái tim nhiệt huyết, cái đấy mới quan trọng bạn ạ :x

20. RovingGangster

căng thật, có 1 lưỡi câu mà câu 2-3 con cá đủ chủng loại cắn, lại còn đợi từ từ chứ không vội rút lên, chắc là thợ câu chuyên nghiệp đây....=))