Can Tuyen Members Vao G Moi!!!!(V★Star va members moi) (Xtreme Server)

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi ★Z3RO★, 17/1/12.

1. ★Z3RO★

★Z3RO★ Youtube Master Race

Xin gioi' Thieu minh` la thanh vien cu? cua chu? clan V ★ Star

TAT' CA? Nguoi trong Thanh Vien cu? cua Guild V ★ Star xin moi vao Guild moi cua minh`.Minh` muon tap hop lai nhung~ ng cu~ TAT' CA? Ng trong V★Star va thanh vien nao ng VietNam moi choi server nay dieu luon don' moi` vi` V★Star nhung moi ng da~ biet' da~ tan roi` nhung minh` len post bai nay de cho moi ng biet' la van con`...Mien la minh` choi dang` quang` thi dau co chuyen gi dau...Xin moi ng ung ho. minh`...Minh` la Chu? Guild va Clan xin moi ng gop y' kien...Minh` luon san~ sang do'n mung`....

Mong La Guild minh` se lon' manh. nhu hoi V★Star truoc kia...Mong moi ng ung ho. minh`

Xin Cam On nhung ng da~ vao Guild va Clan minh`

*Ai muon tao Clan thi pm noi cho minh` bit trong game (* Lam on pm nick chinh' trong game)
    LIEN LAC:
    Nick Chinh' : ★Z3RO★ (Chu? Guild va Clan)
    Nick Phu. : xAssassinx

Ng Than : QueenBee

Nguoi phu. : Misugi (Chu? Clan)

Pm 1 trong 2 nick tren
    Guild Ten ★V★
    Clan Ten ★VStar★
    ~^o^~

2. thoibodima

thoibodima Youtube Master Race

cậu ơi coi có quyết định ban IP Việt Nam hay ko đã mới tổ chức . Chứ ko vào G rồi hôm sau ban cả thì chán lắm.

3. minmin45

minmin45 Youtube Master Race

Bạn ơi, GM của server sắp cấm IP của Việt Nam rồi.

4. vipvipvip_2000

vipvipvip_2000 Donkey Kong

từ ngày có thông báo chuẩn bị ban chả buồn log vào:((:((

5. demon14122006

demon14122006 C O N T R A

fake ip = AOL đc mà lo gì @@ 30charrrr

6. Wake

Wake Mr & Ms Pac-Man

bt delay 2s, fake vào 5s nhé :D

7. ★Z3RO★

ban uiii yen tam di server ma` minh` tin chan' chan' se hong co ca'm IP vn dau...vi` minh` tin chan' la hong co ban IP cua VN lam gi...chi banned acc thoi... private server ma` neu ma banned thi ai ma choi...minh` tin chac' server nay ko wa' noi tieng den noi ma banned ca IP vn vi muon nhiu ng choi ma...

---------- Post added at 13:34 ---------- Previous post was at 13:31 ----------

Mong moi ng ung ho minh`...cam on nhiu

8. vipvipvip_2000

ban acc hết cũng dc , mong là nó k ban IP , chỉ tiếc mỗi con LTK dame 8k3 thôi :)) mà VN mình chơi chúng nó có dc xu nào đâu nên ban IP vn chúng nó cũng chả mất miếng cơm nào cả @@ tội j k ban chứ , phải chi nói VN mình donate nhìu thì lúc ban nó sợ mất thu nhập , đằng này làm j có ..................

9. ★Z3RO★

minh` nghi la` hong phai la vn ko donate hay la hong di nhung ma ban cung bit roi...game nao cung vay hay bat cu' chuyen gi chi can free va moi ng vo cang don^g no' cang` co' loi no' muon dong^ ko phai la co donate hay la ko...tat ca game nao cung vay ma`...

10. thoibodima

ta nghĩ 1 sever ko chỉ cần những người donate đâu , nó còn cần số lượng người chơi để tạo nên 1 cộng đồng , donate mà ít người chơi thì cũng mau dẹp . Nói vậy chứ tỷ lệ bi ban là rất cao.

11. < Sát Thần >

< Sát Thần > Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi nên lập lại cái G tên khác đi bạn tên hay 1 chút ,bạn để tên G thấy sao đó

12. -Dragon-

-Dragon- Mr & Ms Pac-Man

Chúc G phát triển nha :-bd

13. Wake

Wake Mr & Ms Pac-Man

Bạn Zero cho cho mình xin đoạn nào GM xtreme nói sẽ ko ban IP Việt

1 số thành phần trong cộng đồng gamer Việt Nam các bạn chả lạ gì, càng nhẫn nhịn nó càng đè đầu, càng nhờn càng làm trò, xtreme nó cũng biết là sẽ mất 1 lượng gamer Việt chơi chân chính của sever nhưng nó ko thể để những con sâu phía kia bào mòn sv nó dc. Sever có cả quốc tế chơi, khoản này ko lo thiếu người

Chỉnh sửa cuối: 21/1/12
  14. thoibodima

Chấp nhận thôi cậu , nếu ai có tâm huyết thì chịu khó fake ip chơi cũng đc , mà này cậu biết chương trình nào fake ip để chơi sever này ko . Mình thì chả tiếc gì nhưng chưa ép đc con pet lên 18* thì ko chịu đc , mới vào chơi sever này mình đã quyết tâm ép đc 1 con rồi mà. Không ngờ chưa hoàn thành thì đã lãnh an ban tất cả IP VN rồi . Nói thực mình on game ít khi chú ý đến nhân vật lắm toàn cố găng kiếm tiền ép pet thôi:):)

15. demon14122006

dùng ultra sulf hoặc AOL là đc :)

16. ★Z3RO★

Vay ban chi moi ng cach dung AOL di ban co the^? nao post cach Fake AOL do' dc hong...va post len gium cho ae cung sai chi tan^. tam^ gium di ban...Cam on nhiu

17. vipvipvip_2000

^
    fake IP = AOL đây , bạn có thể tham khảo , mình thấy cũng đơn giản :D hoặc là trong box này cũng đã có 1 topic hướng dẫn rồi đó , topic fake ip sv us legacy j đó , bạn vào xem
    ban ip cũng còn ng chơi đấy nhỉ , sáng h kênh $ cũng thấy mấy ng trong G cũ hoặc mấy ng có tên tiếng việt rao mua đồ j j đó :))

Chỉnh sửa cuối: 28/1/12
  18. demon14122006

hiện tại còn mấy người trong G VN vẫn còn chơi mà :D

bác nào mún chơi thì fake ip chơi tiếp

có vấn đề j đâu

cứ banned ip là nghỉ chơi chắc

19. ★Z3RO★

*** Co Ai Vo Guild thi pm nick trong game Jolly (Ng phu. ta') neu can thi pm yh la traitimdayeuem031 .Xin de lai nick de dc vo G...Cam on rat nhiu***
    ***G hien gio 61 members tat ca? sap len cap 4 roi...Ai Vo G co thuong?....Dat Biet nhat la tuyen girls dep...:-)/\:-)

20. ku_shok_iuem

ku_shok_iuem Youtube Master Race

Ai giúp mình cài AOL vs. Làm đúng theo các bước đã hướng dẫn. Nhưng sau khi vào Broadband set IP tĩnh thì Sign In lại k đc nữa. Ai biết hoặc đã từng cài rồi thì giúp mình vs :(
    Yh: Ku_shok_iuem@yahoo.com. tks