Cảnh Báo Auto trang www.duyhieu.123.cn

Thảo luận trong 'Phong Thần' bắt đầu bởi rosi_161, 7/3/07.

1. rosi_161

rosi_161 Mr & Ms Pac-Man

Lên diễn đàn của Pt mới đọc đc tin này, anh em chú ý nha :

2. eochanghy1992

eochanghy1992 Youtube Master Race

sạc tôi chỉ mới down về thôi nhưng chưa dùng ko bit có làm sao ko nhưng cung xin chia buon voi ban :whew: :whew: :whew: ::( ::( ::( ::(

3. Powers_2004

Powers_2004 Hàng VN xuất khẩu \m/ Moderator

-tôi dow về dùng cũng được và dùng kapersky quét virus nhưng hok có keylog hay bất kì thứ gì loại như thế
    -lời khuyên nè:sau khi chơi nên đổi pass một lần cho an toàn

4. quynhhan

quynhhan Youtube Master Race

bạn ko đọc phần sau à, cái người viết đã đính chính là nhầm và xin lỗi rồi

5. tovantuong

tovantuong Youtube Master Race

Tôi cũng có dùng mà chưa thấy gì , anh em nao dùng rồi cho ý kiến nha

6. Powers_2004

Powers_2004 Hàng VN xuất khẩu \m/ Moderator

đọc kĩ đi cha làm gì có phần đính chính là nhầm và xin lỗi đâu cố tình spam ah`X(

7. thorht

thorht Mr & Ms Pac-Man

Ý ông kia là bạn anhhunglup34 sau khi viết bài "Mất Phi phong" gì đó đã đính chính là nhầm và xin lỗi rồi chứ không phải rosi_161 (chủ topic).
    Lần sau rosi_161 post bài nên cẩn thận tí. Đã quét và dùng 2 ngày nay không hề mất 1 đồng nào.
    Mod đã kiểm định rồi thì stick lên cho anh em dùng, không có nhiều kẻ lừa đảo, nhiều người mất pass oan đó.

8. rosi_161

rosi_161 Mr & Ms Pac-Man

Chẳng hiểu ông này viết cái j nữa :anhhunglup34 viết 2 bài trên topic đó và chưa đính chính là nhầm và xin lỗi
    Còn tui chỉ là muốn trích dẫn là để anh em chú ý và cẩn thận thôi

9. GoogleDN

GoogleDN Youtube Master Race

Đúng là nhãm nhí , rosi_161 ko biết gì thì im đi nhé . Tớ lấy danh dự bảo đảm auto của duyhieu là chương trình sạch 100% . Hoàn toàn ko có virus hay trojan gì cả .

Còn việc mất đồ đấy thì chắc người chơi đã down 1 bản Auto nào khác ko rõ xuất xứ trước khi tải bản Auto của duyhieu nên mới bị keylog như thế .

10. dragonmg

dragonmg Legend of Zelda

Chắc là ku kia cắm chuột rùi hỏng đồ , cũng có thể là bị keylogger từ 1 truơng trình khác.
    Tui xài cái web đó mà có sao đâu , những nguời bạn tui cũng ko thấy ai mất đồ , đừng làm mất danh dự người ta chứ .

11. rosi_161

rosi_161 Mr & Ms Pac-Man

Ủa đây là tui trích dẫn bài 1 người khác và cảnh báo mọi người chứ tôi đã nói trang này có virus hay trojan chưa_Và tui có quest virus rùi và ko có j hết
    Xin hỏi 1 người mới có 8 bài viết thì danh dự ở đâu thế
    -Người viết ghi hẳn là trang www.duyhieu.123.cn rùi ông lại đổ lỗi người ta dow trang khác trước là sao.Hay ông cũng là 1 người ở trang đó sang đây
    ===>Làm ơn mắc oán, có lòng tốt cũng bị chửi :T :T.Tôi cũng tham gia diễn đàn lâu rùi nhưng viết ít bài thui, mọi người hiểu sao thì hiểu

12. lanhdiahoabinh

lanhdiahoabinh Youtube Master Race

To : anhhunglup34,rosi_161
    Chào các bạn! sau khi đọc bài viết này mình cực kỳ không hiểu được,quá choáng.Thực sự khi mình xây dựng duyhieu.321.cn mình đã xác định phát triển "Vì 1 Cộng Đồng Phần Mềm Sạch" vì thế những Soft khi mình đưa lên site mình đã kiểm tra phải nói là rất cận thận!và những phần mềm đó không phải là 100% mà là 1000% không Có 1 chú Virus hay Trojan nào cả!
    Mình rất mong Hai bạn kiểm tra lại hộ mình có rất nhiều khả năng máy của bạn sự dụng đã bị nhiễm virus trước khi download phần mềm ở site mình về

13. nghiale2016

nghiale2016 Youtube Master Race

bạn cho mình hỏi, hình như mỗi lần phong thần updata thì auto cũng đình chỉ làm việc luôn phải không, vậy phải chờ có bản auto mới thì mới auto được à, nếu đúng vậy thì mong bạn làm ra nhưng bản auto nhanh hơn để kịp đáp ứng nhu cầu auto của game thủ, phong thần mới vừa có phiên bản mới xong là mình vào auto và sao đó là out......::( ::( ::( ::( ::( ::(

14. nghiale2016

nghiale2016 Youtube Master Race

còn về vụ mất đồ thì chính mình đây đã trải nghiệm qua, mình cho auto từ sáng cho đến khi trời tối, khi bật lên thì thấy đang ở trong thành và mất vũ khí, không hiểu sao, không chắc có phải tại auto không, nhưng không phải không có trường hợp khác, cũng có thể có ai đó đồ sát , lúc chết mới rới đồ ra, nhưng cũng mong bạn kiểm tra lại cho, tại vì thấy có mấy người nó rùi::( ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::( ::(

15. bimatdo

bimatdo Mr & Ms Pac-Man

ủa lạ nhỉ tui load và chơi được 3 ngày nay rồi có thấy gì đâu nhỉ!!!
    tui thấy cái đó cũng tốt đấy chứ bạn............

16. Blue Magic

Blue Magic Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Bà con chú ý:
    Tôi đã chơi 1 bản PSLite trên trang web http://www.duyhieu.321.cn/ và play 1 hồi -> mất 1 cây Tam Tiêm Đao cấp 2, mất 1 cây đại đao vả mất phi phong áo choàng luôn! Có ai bị như tôi ko. Nếu đang đánh mà nó đứng im, click vô hành trang thấy mất vũ khí là nó đấy!
    Như vậy ko hẳn là hack nhưng có lẽ do lỗi của bản auto đề nghị tác giả xem lại tình trạng auto đánh mà bị mất vũ khí - quần áo. Để không thôi sau này mà auto nữa chắc giáp sĩ đạo sĩ gì cũng sẽ trần như nhộng mà đánh =))

17. ngocquynh8x

ngocquynh8x Youtube Master Race

tui cung dung thu roi` tot ma` dau co may do`:D

18. champion1975

champion1975 Mr & Ms Pac-Man

De tui noi cho may ba biet ne,mat do la do bi quai danh do ben con 0 nen do tu bien mat,hieu chua,tu nhien khong danh font tieng viet duoc ko hieu tai sao mong mod thong cam?

19. ngocquynh8x

ngocquynh8x Youtube Master Race

anh nao` trang chủ duyhieu.321.cn ơi em tin anh ko hack do` chủ mọi người anh cố gắng có những bản auto nũa nhe

20. ogizine

ogizine Mr & Ms Pac-Man

tui có bị sao đâu mà thằng đó ở đâu đóa , tôi cũng là người hải phòng đánh sev Bích Du Cung nè!