Cập nhật Au mới rồi sao vẫn Sai phiên bản

Thảo luận trong 'Audition' bắt đầu bởi baoden1711, 11/5/07.

1. baoden1711

baoden1711 Youtube Master Race

Các bạn có ai biết tại sao Au lại báo SAI PHIÊN BẢN không mặc dù tôi đã cài đặt đầy đủ như hướng dẫn rồi.Các cao thủ vào chỉ dùm nha.Thanks:whew:

2. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

chỉ có 1 cách thôi xóa AU di cái lại từ đầu đến cuối

3. lady sov

lady sov Youtube Master Race

xóa au đi cái lại từ đầu đến cuối...chết em

4. tranquocthang166

tranquocthang166 Youtube Master Race

chaj đất
    T_T
    tiu ùi
    chẳng lẽ fải cài lại từ đầu à

5. bdts221

bdts221 Dragon Quest

down load từ trang web về à, hay auto update từ patcher, tui auto update từ patcher à, chơi ngon lành. Chắc phải down cả bản 6027 nữa ... cái này nhẹ :P... GL

6. ruc

ruc T.E.T.Я.I.S

Bạn này chắc bị giống tui cách đây mấy ngày: lúc install cái 6026 down từ trên web bạn chọn Custom rùi chọn đường dẫn đến thư mục cài Au của mình (tui cài ở ổ D mà mặc định của nó là C... nên tuy patcher vẫn update 6027 nhưng vào game log in bị lỗi sai phiên bản out ra ngoài).

7. Angel_Girl1620

Angel_Girl1620 Youtube Master Race

Theo mình nghĩ nên ấn vào cái cập nhật lại rùi remove ...... cài lại tìm chỗ nào mà mình bị sai Phiên Bản ý

8. phongthanjkm

phongthanjkm Youtube Master Race

Mình cũng đang gặp tình trạng này (mình cài theo đường dẫn Mặc Định C/progamfile/... ) chưa biết phải làm sao nửa

9. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

remove cái bản 6026 6027 cài lại xem sao nếu sợ thì lúc có complete và Custom chọn custom dẫn đường link đến Au là đc

10. babyboy996

babyboy996 Youtube Master Race

mình cũng bị cái lỗi sai phiển bản đó nè giúp mình với
    mình đã dowload ban 6021.......đến 6027 roi ma van không chơi được
    làm ơn chỉ mình với
    than you bạn

11. be_snow

be_snow Youtube Master Race

Cho mình hỏi tí, lúc cái bản 6026 vào nó báo"sai phiên bản" nên mình xóa hết cài lại từ đầu tới cúi (hơi bị siêng^^). Nhưng mờ Audition chỉ có 979mb, tại sao lúc mình cài wa ổ D (ổ D của mình còn khoảng 19G) nó báo là fải 27G mới đủ @_@, công thêm khoảng gần 1G cài thêm 1 số cái j` đếy bên ổ C (trong khi ổ C của mình còn 2G vẫn thiếu). Bộ cài Audition mất nhìu dung lượng thế àh?

12. be_snow

Cho mình hỏi tí, lúc cái bản 6026 vào nó báo"sai phiên bản" nên mình xóa hết cài lại từ đầu tới cúi (hơi bị siêng^^). Nhưng mờ Audition chỉ có 979mb, tại sao lúc mình cài wa ổ D (ổ D của mình còn khoảng 19G) nó báo là fải 27G mới đủ @_@, công thêm khoảng gần 1G cài thêm 1 số cái j` đếy bên ổ C (trong khi ổ C của mình còn 2G vẫn thiếu). Bộ cài Audition mất nhìu dung lượng thế àh?

13. be_snow

Cho mình hỏi tí, sau khi cài bản 6026 nó báo"sai phiên bản"nên mình del hết au từ đầu tới cúi và cài lại (hơi bị siêng^^). Nhưng audition mình thấy chỉ có 979mb, vậy tại sao lúc mình cài vào ổ D (ổ D mình còn 19G) thì nó báo là phải 27G mới đủ, cộng thêm nó yêu cầu cài thêm 1 số fần nào đấy vào ổ C (ổ C mình còn cỡ 2G) mà nó nói fải cần thêm 1G nữa. Mình không hiểu lắm, chẳng lẽ cài audition mất nhìu dung lượng đến thế?
    Các bạn giúp mình với nhé, cảm ơn các bạn rất nhiều!

14. be_snow

Cho mình hỏi tí, sau khi cài bản 6026 nó báo"sai phiên bản"nên mình del hết au từ đầu tới cúi và cài lại (hơi bị siêng^^). Nhưng audition mình thấy chỉ có 979mb, vậy tại sao lúc mình cài vào ổ D (ổ D mình còn 19G) thì nó báo là phải 27G mới đủ@_@, cộng thêm nó yêu cầu cài thêm 1 số fần nào đấy vào ổ C (ổ C mình còn cỡ 2G) mà nó nói fải cần thêm 1G nữa. Mình không hiểu lắm, chẳng lẽ cài audition mất nhìu dung lượng đến thế?
    Các bạn giúp mình với nhé, cảm ơn các bạn rất nhiều!

15. be_snow

Có bạn nào lúc cài bị như mình hem zạ?T_T

16. hoangdat

hoangdat Youtube Master Race

ah cai do la do ban cai dat kieu chuyen o C thanh o D nen co tinh trang nhu tren
    Mot cach giai quyet nhanh nhat la ban hay [cut] tung phia o phan VTC Game (trong o C) roi dua het du lieu wa ben o D roi bat dau cai dat lai la duoc!!!!
    Tien the cho minh day du cai ban cap nhat thang 12 dum nha,ke ca noel
    ***cam on neu co the