CB 9.2 cracked (CodeBreaker 9.2) PS2 !!!!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi Loki, 31/1/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Loki

Loki Mario & Luigi

Mới tìm được cái nì, wá tuyệt : CodeBreaker 9.2 Cracked ( có thể dùng với tất cả các loại modchip) ^_^. Đã test và chạy bình thường.
    File ISO này có 1 chút vấn đề (vấn đề này chỉ thiếu về kĩ thuật chút xíu thôi nhưng mà kô thể kô nêu ra được) -=> Các bạn tìm đến 3 bài viết của gamesoundtrack post liên tiếp ở trang số 10 để tìm hiểu thêm nha , nếu ai để hiển thị 40 bài viết / trang thì vào trang 5 . :;) GST

Các file đính kèm:

2. FINAL MIRACLE

FINAL MIRACLE Donkey Kong

mod chip là cái chi mô vậy,cái này dùng cho ps2 phải kô bồ,nếu xài được thì cảm ơn bồ lắm lắm đó

nhưng làm sao để xài thì bạn cũng nói luôn đi chớ,gặp thằng ngu như tui thì làm sao đây

3. sasavn

sasavn Youtube Master Race

tôi đã load CB 9,2 về rồi nhưng chép qua dĩa như thế nào để máy có thể dọc được chỉ cho tôi với vì tôi chưa bao giờ làm ,giúp với nhé cám ơn bạn nhiều

4. Loki

Loki Mario & Luigi

Tui chỉ xài nero thui nên nếu bạn xài software khác thì tui cũng hông rõ, nếu dùng nero thì vào nero express----> Disc image or save project rùi seo đo burn thui ( nhớ chọn speed 4x nha).

5. Loki

Loki Mario & Luigi

À mà còn cái nì nữa, quên nói. Cái CB 9.2 nì rất hay ở chổ nếu bạn có USB hoặc ổ cứng gắn trong PS2 thì có thể chuyển file save từ card sang USB hoặc sang ổ cứng ( cái nì giống với AR MAX ), nhưng lợi hơn cái là nó nhận hầu hết USB trên thị trường trong khi AR MAX thì chỉ vài hiệu thui ( chủ yếu là Maxdrive ).

Ngoài ra trong 9.2 còn có day 1 : cho phép cập nhật code ngay trên disk không cần phải save vô card mất rất nhìu size ( chỉ cần vào www.cmgsccc.com seo đó chọn Day 1 của V8+ ---> chép vào USB---> gắn vào PS2---> chọn Day 1 trong 9.2 là được).

6. MH-Kyu

MH-Kyu VGI Member

Tuyệt quá nhỉ, mình đã từng download và burn ra đĩa thử rất nhiều bản Codebreaker V7 trở lên (download qua mạng P2P) mà hầu như không được cái nào. Mong là bản nào hoạt động tốt. Mod cộng điểm thưởng đi.

Khi ghi ra đĩa thì chọn burn image chứ đừng ghi thẳng file ra đĩa, nhiều bạn làm thế nên chẳng bao giờ máy đọc được.

7. king_arthas

king_arthas Mr & Ms Pac-Man

chương trình hay quá.... :D :D giờ đây em mới biết cách sử dụng USB trong PS2 cảm ơn bác nhé....

8. Allian Dark

Allian Dark Dragon Quest

hu hu bạn ơi tui làm như bạn chỉ đó burn xong rồi đem test thử máy tui nó kêu è è è è è không đọc được T_T ( các đĩa game khác cũng như AR Max không có hiện tượng kêu è è è è khi đọc đĩa ).

9. Loki

Loki Mario & Luigi

Khi bạn burn disc rùi thì vào ổ CD xem coi có phải đó là disc PS2 hông? Nói chung là có nhìu file, chứ hông phải chỉ có 1 file .ISO và nhớ là burn ở 4x thui.

10. dian

dian Dragon Quest Lão Làng GVN

cám ơn bác này rất nhiều.... tiếp tục chơi thui ...

11. FINAL MIRACLE

FINAL MIRACLE Donkey Kong

chỉ burn ra disc PS2 tức disc dvd thôi à,kô ra đĩa thường được à
    bác chỉ dẫn rõ ràng hơn đi

12. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Chú ý cái này lên 1 thời gian sẽ chuyển vào hộp lưu trữ , cảm ơn bạn đã đóng góp cho box cheat code ::)

13. Loki

Loki Mario & Luigi

A` không, PS2 đâu nhất thiết phải là DVD (nếu bạn mún burn ra DVD cũng được nhưng phải dùng file ISO khác >_>). Ở đây, tui mún nói là phải burn bằng mục image ( burn cái ISO ra thành 1 disc có nhìu file) chứ không burn bằng cách copy hay tạo data disc (copy file ISO vô disc).

14. king_arthas

ô??? sao em send thành đĩa CD cũng được......theo em thì ko nhất thiết phải là đĩa DVD vì mua đĩa DVD trắng làm gì....mua cái CD 4k cũng đủ dùng lâu...lâu :D :D :D

15. king_arthas

bác Loki ơi!! cho em hỏi với.........mục DAY 1 8+ ở chỗ nào trong wed www.cmgsccc.com

16. chucunu

chucunu Youtube Master Race

cái này là game giải lập của ps2 hã
    !!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
    !!!!!!!!!! !!!!!!!!!!
    :o :o :o :o :o

17. Loki

Loki Mario & Luigi

Trùi ui nó nằm ngay trang chủ chứ đâu: http://www.cmgsccc.com/day1.php
    Vào đó rùi chọn v8+ chứ đừng chọn v7, vì đây là v9.2.

18. king_arthas

dạ vâng dạ vâng......em đã thực hành được rồi......hết sức cảm ơn bác... :D :D dowload mà nó còn bắt đăng ký.....!!!

19. Allian Dark

Allian Dark Dragon Quest

vẫn không được bạn ơi đã làm như bạn chỉ rồi chọn 4x tốc độ ghi luôn rồi mà sao khi máy đọc đĩa vẫn bị tìng trạng kêu è è è không đọc đĩa được ::(

Các file đính kèm:

Kích thước:
      45.8 KB
      Đọc:
      617
  20. Loki

Loki Mario & Luigi

Gị thì phải xem lại máy của bạn òi, tui burn ra bình thường mè, có bị gì đâu. À mà bạn dùng disc gì để burn gị, đừng dùng CD-RW nha, dùng disk thường thui.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.