Chao cac anh chi gamnxa

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi kyoshiro_codon, 26/9/04.

1. kyoshiro_codon

kyoshiro_codon Youtube Master Race

Cho em hoi cach dowload vinly cua neep for seep underground ai biet co the chi em vai chieu duoc ko xin cam on anh chi :hug: :hug: :x :x

2. Keilyna

Keilyna The Warrior of Light

cái này thì bạn cứ tự chơi mà khám phá các vinly thông qua các màn đua thì hay hơn chứ nếu download hay chỉnh cheatcode sẽ không hay đâu tuy là download thì vinly đẹp đấy còn trang web lúc trước cho download vinly mà tôi biết thì hiện giờ đã die rồi , bạn có thể vào trang này kiếm thử xem www.gamescore.com có phần cheatcode nữa đấy
    have fun !

3. kyoshiro_codon

kyoshiro_codon Youtube Master Race

Em biet la đowload thi ko hay nhung em chi muon koi xem la may cai vinly co dep ko chi trien lam thoi ko co dau em choi NFSU ko co choi code ma tu minh choi thoi co gi ci em vai chiu nha voi la i san chi gium em cac vao choi online luon nha ;;) :hug: ;;) :hug: :;)

4. Keilyna

Keilyna The Warrior of Light

hic..hic.. chị ít chơi online lắm chỉ khi nào ra ngoài tiêm net mới làm thui , còn truy cập ở nhà nội chuyện lên GVN với forum của lớp một tháng cũng trả cả khối tiền net rùi .
    Còn chuyện em muốn thưởng thức các vinly của NFSU thì vào topic hướng dẫn đầy đủ của chị ở ngoài box ấy , trang đầu tiên , bài đầu tiên ấy .
    chúc em vui.

5. hai1988

hai1988 Youtube Master Race

nếu ko muốn ko chơi code thì qua box hướng dẫn coi á!
    tui có hướng dẫn cách chỉnh slyte point lên đó