Cho hỏi cách chơi SACRED

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi thangbeou, 1/8/06.

1. thangbeou

thangbeou Youtube Master Race

CÁC bạn giúp mình với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Mình chơi Sacred đến đoạn mà phải lấy nước cho 1 thằng lính nằm trên đường. Mình đi đến chỗ lấy nước mà không làm cách nào được.Mong các bạn giúp mình

2. battle2

battle2 The Warrior of Light

ha ha ha , đoạn này lỗi rồi bạn à , tôi nhớ ngày xưa chơi đến đoạn này phải gõ lệnh mới qua được , nhưng mà lâu quá rồi không nhớ dõ nữa bạn thử tìm trong các trang web khác coi sao nha , nhưng mà phải có lệnh mới qua được đó , không thì không qua được đâu.

3. DaivyPhuong

DaivyPhuong Liu Kang, Champion of Earthrealm

khúc này nó bị lỗi đó đánh cái lenh gì vô sẽ có 1 cái chén để lấy nước lên mấy trang web tìm xem vì chơi lâu quá rồi nên không nhớ nua hay vô link này tải bản vá xem
    http://eng.sacred-game.com/downloads.php?action=show&download_id=282&offset=0

4. RockLT

RockLT Youtube Master Race

Ê thế còn cái nhiệm vụ The Assault trong Sacred 1 thì sao,tui không thể nào đi vào trong thành để giết Boss cả,tới cổng roài nhưng cũng không vô được...hĩ giúp tui với.::(

5. hflufly

hflufly Donkey Kong

câu lệnh đó là waser thì phải hay đại loại là thế,tốt nhất up lên UW mà chơi ít lỗi hơn:D:D

6. Light Knight

Light Knight The Warrior of Light

7. NguyenHThai

NguyenHThai Youtube Master Race

Lâu quá rùi không chơi Sacred nhưng còn nhớ rõ lắm. Mình có lời khuyên này, các q của Sacred nếu không làm được cũng không sao, làm thì chủ yếu lên Exp và Tiền thôi, nếu bạn không làm được thì cứ đi tiếp qua các vùng khác, mình không có thể nhớ hết các q vì rất nhiều, nhưng chủ yếu hãy tập trung q vàng. Bạn lên mạng sẽ có thể tìm thấy cheat bất tử. Nhưng có 1 cheat này hình như ít người biết, mình không biết mấy bạn khác có biết không và các bản cập nhật thì sao ko nữa, hôm nay mình chia sẻ. Mình không nhớ rõ nhưng khi bạn gặp một bà cô ở khu rừng bên phải là 1 khu nhà hoang, lúc đó nhận nv là cứu em và chồng bả hay sao đó, thì cứ cứu nhưng đừng cứu hết, chỉ cứu 1 người rùi ra trả q, thế là cứ nhấn vào bả liên tục thì sẽ được hưởng exp, tiền, và skill. Khi nào nhớ ra vị trí thì mình sẽ nói sau.