Cho mình hỏi làm cách nào kiếm nhiều tiền fable 3 xbox360 ?

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi thaptuphuongnam, 1/1/12.

1. thaptuphuongnam

thaptuphuongnam Mr & Ms Pac-Man

Mình theo con đường tốt.Ko biết làm sao kiếm nhieu tiền hết.Nghe nói phải kiếm trên 6tr để cứu dân.

2. phatnguyen95

phatnguyen95 Youtube Master Race

vào fable mua nhà nhiều lên, xong tăng tiền thuế lên 100% xong save rồi thoát ra vào time system chỉnh cái year xuống hết cở vào năm mấy đó quên rồi, xong vào lại fable save xong thoát ra, rồi vào lại time system tăng year lên max la 2025 hay gì đó, rồi vào lại fable tiền sẽ tư. động lên >:) mà điểm evil sẽ lên max :))

3. thaptuphuongnam

thaptuphuongnam Mr & Ms Pac-Man

Mình làm rồi.Vẫn ko được.Hình như cách này fable 2 thì phải.

4. phatnguyen95

đâu có đâu mình chơi xong fable 3 rồi vẫn làm cách đó mà @@, hình như làm xong 1 cái nv nào đó nó cho 1mil xong rồi mình sài tiền đó đi mua hết nhà rồi tăng lên max, xong mình đợi vài ngày thì phải... tiền lên cũng nhanh :D

---------- Post added at 16:07 ---------- Previous post was at 16:04 ----------

đâu có đâu mình chơi xong fable 3 rồi vẫn làm cách đó mà @@, hình như làm xong 1 cái nv nào đó nó cho 1mil xong rồi mình sài tiền đó đi mua hết nhà rồi tăng lên max, xong mình đợi vài ngày thì phải... tiền lên cũng nhanh :D, chắc cái fable 3 ko cho chỉnh year nửa phải đợi vài ngay thôi mình nhớ là vậy :)

5. nextgen.vn

nextgen.vn T.E.T.Я.I.S

Kinh doanh bất động sản là mau giàu nhất, mà ko wan trọng lắm việc kiếm 6tr cứu dân đâu (sau này thằng kia còn cho lựa chọn kiếm tiền nhiều nhưng vô nhân đạo) nên mình thấy kiếm tiền mà mang mác vô nhân đạo cũng vậy hà, chuyện gì tới sẽ tới

6. phatnguyen95

chừng nào kiếm đủ tiền rồi thì làm việc thiện lại thôi, giảm nhà xuống còn 0% thi điểm ác sẽ hết :D

7. iamphandeche

iamphandeche Youtube Master Race

hình như k kiếm dc đâu, mình cũng làm hoài k dc

8. phatnguyen95

thì đã nói mua nhà nhiều vào xong ra trước cửa có tờ giấy bấm vào nó thi nó sẽ hiện cái bảng cho thuê rồi tăng cái % lên 100% thôi. Mua nhiều nhà thì tiền mới lên nhanh được

9. melato

melato Youtube Master Race

cá nhân mình, mình thấy F3 ko hay. Hệ thống chiến đấu nhàm quá à, chẳng có gì đặc sắc sất. Hệ thống thiện ác thì cũng quá rạch ròi. Mình đã thử làm thằng vua tốt từ đầu tới cuối, và kết quả là âm tiền vô hạn luôn =)).