Chức mod của Keilyna...

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi vdtducthuan, 28/10/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vdtducthuan

vdtducthuan Mario & Luigi

Lập nên topic này, để mọi người góp ý xem có nên cho Keilyna quay lại chức mod không, nếu có ? cho biết lý do, nếu không, cho biết lý do luôn nhé.

cám ơn đã đọc tin nhắn này.

2. Explosive Man

Explosive Man Mega Man

Đồng ý cho em kemly trở lại chức mod
    Lý do: quản lý tốt quá rành về game speed nội nhìn index của box cũng rõ rồi nhé,tóm lại cho em ấy một cơ hội lần cuối quay trở lại chức mod đi mặc dù trước kia đã bị mất một lần...xin hết

3. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

cái vụ chị kel bị ông THe Mask rì đấy bỏ mod đã ko hỉu rì rùi , chẳng nhẽ vì mỗi mấy kâu nói mà làm như thế ? ====>kel làm mod trở lại ===>đồng ý cả 2 tay 2 chân luôn :))

4. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

tui bỏ 10 phiếu cho keilyna trở lại làm mod box speed.
    lý do: tui thấy keily rất thân thiện và nhiệt tình với mem, lại còn hiểu biết rts nhiều về games speed nữa chứ, miễn che luôn.

5. HG_2GETHER

HG_2GETHER Donkey Kong

sao thế? em Kei bị giáng chức hồi nào vậy? thương quá nhỉ, đang ăn trên ngồi trốc thiên hạ lại bị gãy cánh xuống à? anh mới đi dạt về nên không biết chuyện gì cả, có ai kể lại nghe được không?
    mà tiêu chuẩn làm mod quan trọng là cách điều hành như thế nào chứ chỉ thân thiện với hiểu biết không thôi thì cũng chưa nói được điều gì đâu, việc Kei quay lại được mod hay không thì chắc là không ai phản đối, nhưng ít ra cũng nên tìm hiểu xem tại sao lại bị gãy cánh thế.
    thế ý anh Thuận già thế nào ?

6. buithanhbinh

buithanhbinh Youtube Master Race

Mình cũng xin ủng hộ, thiết nghĩ làm người không ai hoàn thiện cả chỉ có điều sai chỗ nào thì sửa chỗ đó OK, mình thấy ngoài những ưu điểm đã kể trên thì Keilyna còn một ưu điểm nữa cũng rất quan trọng đó là sự nhiệt tình. Tui xin được 10 phiếu.

7. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

ủng hộ cả hai tay hai chân, Kemly làm mod rất ổn nhưng không hiểu tại sao anh The Mask lại cho rớt chức vậy cà, có phải là do cái vụ giải trí " thi hiểu biết về game speed" không. nếu Kemly đồng ý thì chúng ta dại gì không ủng hộ nhỉ.

8. Keilyna

Keilyna The Warrior of Light

hic.. hôm qua có ghé qua box mà quên xem topic này không ngờ mọi người còn tin tưởng kei như vậy, người bảo giúp thì không thèm nói tới mình còn người không bảo giúp thì lại tin tưởng mình như vậy, một lần nữa mình xin cảm ơn các bạn vì đã tin tưởng mịnh

9. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

1 phiếu cho Keilyna ^__^ Rất nhiệt tình,tuy tui chỉ xem bài hướng dẫn chứ ko tham gia trực tiếp(ngu quá zô biết nói zì) ,tuy thấy Keilyna là mem nhiệt tình nhất trong box cho làm mod thích hợp nhứt ^__^

10. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Kei làm Mod được đó chứ , nhiệt tình + có hiểu biết khá nhiều về box nên làm Mod là rất thích hợp , nhưng không hiểu seo con gái mà mê speed tới vậy . Mình ủng hộ Kei

11. vdtducthuan

vấn đề này, mình không rành lắm.

all you guys, ai cũng đồng ý, vậy để mod nói với admin nhé. nếu ai cũng đồng ý thì đồng lọat PM đến The Mask nhé.
    ready !! go go go....

12. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Đây chính là lý do ^__^Keilyna mới bảo cho tui biết,hôm bữa bả đi chơi,ở nhà chưa thoát nick thằng em bả zô lấy nick phá,rốt cuộc ra thế ^__^ .Tin tui đi ko nói láo đâu,hàng xóm lâu năm mà ^__^

13. Keilyna

chuyện trước đây keily đã xin lỗi anh TM rồi chẳng qua vì chuyện ngoài đời nên tính nóng nảy mà thôi, kusanagi cũng đừng nhắc lại làm gì.

14. *SUPERGAMER*

*SUPERGAMER* Fire in the hole!

Hic, tội nghiệp KEI thiệt luôn đó, tưởng KEI còn làm mOD chứ, thui bầu KEI lên lại đi (^_^), bác VDT PM cho the MÁK thử xem

15. Squall_Lionheart

Squall_Lionheart Mario & Luigi

tuy ko wen biết gì nhiều về Kei nhưng wa ~ topic của Kei đã lập và cách nói chuyện với mem thấy Kei rất xứng đáng đc trở về với vị trí đúng của mình . Ủng hộ

16. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Cô bé đó bảo ghét TM set mod mà....mà trong gamevn này thì TM phụ trách việc set hay unset mod mà...như thế thì làm sao mà làm tiếp?
    Ghét TM set thì làm sao mà được tiếp tục làm mod chớ :)):))

17. HG_2GETHER

HG_2GETHER Donkey Kong

này sao bảo Admin cưa Kei không đổ nên cách chức cho bõ tức ?

18. Keilyna

thôi HG_2GETHER ơi nếu các bạn đồng ý cho kei làm mod nhưng admin không đồng ý thì cũng vậy thôi, kei cám ơn các bạn
    anh thuận lock topic này lại di

19. vdtducthuan

Mọi người đã ủng hộ hết, but admin không ép fê. nên thôi. lock lại theo mong muốn của người hết mod...... chia buồn vậy.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.