chúc mừng G Thăng Long (sv TT)

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi Know to Die Now, 20/5/06.

1. Know to Die Now

Know to Die Now Mr & Ms Pac-Man

Hôm nay nghe tuyên bố hùng hồ của Halelugia (chủ G ThăngLong) là sẽ quyết thủ Chân Định ko cho G nào chiếm thành, nghe xong cứ bán tín bán nghi ko biết Hale có làm nên chuyện hay ko khi 1 G mới thành lập tập họp nhưng anh tài tâm huyết khắp Hà Nội ... chuyện vui cũng đã đến ^^' 9h20 online thì nghe báo tin Hale thủ thành công Chân Định :o thật ko thể ngờ dc -.-' chúc Hale sớm up thành cấp 2 để cám ơn những anh tài tâm huyết tỏng G :hug:

2. ZVuHaiNinhZ

ZVuHaiNinhZ Mario & Luigi

Bó tay tên Hiếu gà rảnh việc rồi lên tán vớ vẩn, có chịu đi công thành đâu mà biết lực luợng người ta như nào, ko giữ đuợc mới là lạ
    Bảo online đi công mà cuối cùng còn tôi log 4 acc giật té khói:( thế mà hắn còn lên đây tán phét đuợc bức xúc quá đề nghị tự kiểm điểm+ đền bù tôi 5 TL

3. Know to Die Now

tui thừa biết lực lượng bên ThăngLong (tất nhiên kèm thêm liên minh) ko phải là vừa nhưng thủ dc 1 thành ở TT ko phải là dễ nên khi thủ dc cũng phải đáng tuyên dương chứ ... hôm qua tui treo bà acc NPH ở nhà ràu còn acc đâu mà vô, xin phép nghỉ ít ngày ràu nên miễn xông =)) lúc nghe ông kêu réo tui cũng tính log 1 acc giúp nhưng mà tiệm hết máy, còn máy thì ko chơi dc TS =)) ý trời nó dzị ... ai biết dc ... dù sao cũng wen cảnh "dời đô" ràu nên chuyển thêm vài lần có chết ai đâu ^^' tiếc bên Hale ko chụp hình nên chả thấy cảnh thủ thành bên đó sao ... bùn thiệt

4. yugioh!

yugioh! L0v3

chài ai, cần gì tuyên dương chứ chài, chịu sức đồng tâm ra thủ thì thành sẽ ko bị đánh bại thôi mà

5. Wii

Wii Garçon à la Pipe

nhưng tuần sau liệu có giữ đc tiếp ko ? :-s

6. Know to Die Now

xin lỗi cho hỏi bạn có làm dc như vậy ko ? trong sv TT hiện nay thì hầu hết các G đều bỏ Thành ko thủ, chỉ riêng vài G là vẫn còn thủ thành (trong tuyệt vọng) lần thủ thành trước có liên minh (BTBK + BTBQ) đã thủ đến 8h20 mới banh thành do lực lượng chênh lệch và bị team TG cấp 10 đập, cái này đừng nói tụi tui ko đồng lòng nha ... có giỏi các bạn thủ 1 thành xem cảm giác "cả sv công 1 thành" xem ... mệt lắm à
    tuần sau phát huy thù thành tiếp nha #>:) ko biết G nào lập thành tích up thành cấp 2 đây #>:)

7. lamthienvu

lamthienvu Youtube Master Race

co giua thanh nhe ban de ci tuan nay ban con thanh ko nhe

8. samuel

samuel Legend of Zelda

server TT luôn có nhiều biến động,vì vậy tuần sau guild Thăng Long sẽ gặp khó khăn tiếp đây,nhưng dù sao cũng chúc mừng Halelugia nhá.
    Chán wá,hôm wa công ko đc gì hết roài^^

9. QuansuBaoLong

QuansuBaoLong Mr & Ms Pac-Man

Do anh em trong G liên minh BTBK + BTBQ chủ wan lo đi chiếm thành trước, việc phòng thủ thành ko wan trọng ( nhất là những thành cỏn con như Lang Nha,Đại Mạc...), và còn có lẽ do việc đi công thành bao giờ cũng dễ hơn thủ thành! Ngày trước G BTBK+PROZONE cũng từng thủ thành Chân Định vậy! Giờ hỏi mấy bạn G TL nếu ko phải là thành Chân Định thì các bạn có dám thủ thành ko? Hay là bỏ mặc và lo đi công thành khác?

10. HạnThiếuLong

HạnThiếuLong Guest

0
    ghê nhỉ
    Mã:
    mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu mp đâu 

11. Kassaslino

Kassaslino Youtube Master Race

chuc mung chuc mung, rang tro thanh than`h cap 2 nha .
    co ai biet SUpeMag khong vay, server Masieu

12. Know to Die Now

Tui cũng thuộc liên mình (King + Queen) thấy hale thủ dc thành Chân Định nên lên chúc mừng á mà #>:) Chân Định là trung tâm của TS nên ai cũng muốn giành ^^' tuần sau gắt đây ... chuẩn bị tinh thần nha Hale

13. Bo_Cap_Tuyet

Bo_Cap_Tuyet Donkey Kong

Dù sao ở sever Tào Tháo mà dữ được thành là 1 trong những thành tích lớn nhất sever roài chứ còn gì nữa . Mong sao sẻ giữ vững những lần tấn công tiếp theo ...
    chúc mừng nhá :D

14. nongdanvn

nongdanvn Donkey Kong

thang long la` G cuc' heo ko xung' dang de? noi' chuyen.
    tap. trung nhunG~ thang` diem' o~ ha` noi.

15. cyc

cyc T.E.T.Я.I.S

Thứ nhất là không biết cái bài này là bài khen thật lòng hay trong đó có ẩn ý. Tôi thì đa nghi nên cũng có vài suy luận.
    1. Bạn này khen thật lòng mà vô tình gây nên hiềm khích từ vài người có liên quan tới thành cũng như nằm trong sever Tào Tháo.

2. Bạn này thấy thành Thăng Long đang gấp rút được xây đắp nên vào làm 1 bài trên danh nghĩa là khen thành Thăng Long thủ thành tốt nhưng thực ra với giọng điệu này sẽ khiến những người khác mạnh, có thực lực trong sever tức lên "mẹ, có cái thành giữ được cũng khen, tuần tới tao đem quân đánh" --> vài người nghĩ thế thì vài quân đoàn rồi hàng chục team sẽ đánh Thăng Long --> Kết quả rất HOT !!!!

3.Bạn này liên mồm halelugia thủ thành tốt, thủ thành giỏi,... ---> có thể những người trong guild (nếu nhỏ mọn) sẽ nghĩ rằng, à, hóa ra thằng halelugia nó mạnh nó thủ được thành, tao để xem 1 mình mày có thủ được không nhá ---> không hợp lực ---> 1 mình team halelugia thủ ---> kết quả như tâm ý (sướng nhá chủ topic)

---> Chốt hạ:
    Thăng Long là thành của những người bạn cùng chơi ở Hà Nội này nên đừng khích bác kiểu thế (nếu bạn có ý định),thích thì mang mẹ quân sang mà đánh. Người ta thủ được thành còn chưa nói gì đã bô bô khen hộ. Halelugia cũng là 1 thành viên và các anh em cùng thủ, Thăng Long là những người bạn chơi cùng nhau và biết nhau nên cũng deck phải dùng cái chiêu này, mệt bỏ mẹ lên được nhá. Còn thích gây hiềm khích trong 1 sever thì cũng deck phải kiểu này.

P/S: có thể tâm trạng viết bài đang bức xúc vì 1 số chuyện khác nhưng tôi suy luận đúng theo những trường hợp có thể xảy ra. Điều tôi mong muốn:
    1. Anh em trong cùng 1 sever nên hiểu tâm ý của nhau hơn và có những cái nhìn về nhau thiện cảm, hiểu đựơc tâm huyết và nếu giúp đỡ được càng tốt. Vẫn câu cũ: đừng gà nhà đá nhau.
    2. Không phận sự: cút!

16. duonghoa2005

duonghoa2005 Donkey Kong

Ba này,có cái nói đúng màh nói cho lớn :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil: :devil:

17. DJDG

DJDG Youtube Master Race

guil em yếu nhưng nếu BTBK muốn công cũng chưa chắc như í nếu guil toàn tâm về thủ ko còn acc nào treo thì kết quả ......... vì đây là tâm huyết của toàn anh em ở HN mà chơi thân ....... có gì quá lời các anh chị bỏ qua ^__^
    guil ThanLong server tào tháo : MadMaxVII,CuTi,CuTeo ^__^ :devil: :devil: :devil:

18. DJDG

DJDG Youtube Master Race

hiện giờ người đủ sức công sập guil thăng long chỉ có guil của anh TAT và guil của ông lady là đủ sức ........... BTBK thì ko chắc còn weruall thì công roài mà gập chưa phải team chính đã ko được ^__^

19. Wii

Wii Garçon à la Pipe

Thế gọi là đạo đức giả , mà mình ghét nhất thể loại nài ............ :'>

20. Angel_of_racing

Angel_of_racing Mario & Luigi

em nói thật là chỉ có mình chị nghĩ như thế thôi, halelugia thật ra nếu ko có các thành viên khác trong G thi` làm sao 1 mình hale thủ thành đc, chính em là ng` đã đề xuất ra í kiến lập G riêng này nên em biết đôi chút (chỉ là đôi chút thôi ah ). Mọi ng` trong G thường hay thik làm TD hay PD nhưng G thănglong em thì ko hề nhé, ai làm cũng đc vì mọi ng` chơi tôn trọng nhau thôi, cùng là anh em HN cả =>bằng chứng về đoàn kết nhé
    dạ thưa em là PhuongOt91 ah, sv tao` tháo nốt >.<