Chúc mừng năm mới !

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi chuotcoi, 9/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. chuotcoi

chuotcoi Bảo Kê Làng Mineral

Năm hết tết đến !
    Thay mặt các mod trong box Harvest Moon, Chụt xin chúc toàn thể thành viên trong box 1 tết an lành mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn. Đặc biệt chúc mọi người nhận được nhiều tiền lì xì ^^
    Chúc riêng bé Room mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống, sớm học xong và về nước :D
    Chúc Shirogane sớm lấy vợ đẻ con, bỏ game >:)

Cũng cuối năm, chúc nhg mod cũ đã từng ở box HM mạnh khỏe :D Chúc sis Ali ở đâu đó gặp nhiều may mắn ^^ Chúc Mayor lấy vợ đừng làm khổ con gái nhà người ta nữa... :D

Hardyz thích bài này.
  2. romrumrira

romrumrira Harvest Moon Moderator ♞ Blade Knight ♞

Đầu tiên, em cũng kính chúc mọi người trên GVN có một năm mới vui vẻ, và gặp được nhiều may mắn nhé :7onion:

Em thì chúc SS Chụt năm mới đến gia đình hạnh phúc, con cái mau ăn chóng lớn, luôn thuận buồm xui gió trong mọi việc nhé. Và đây là cái hôn của em :9cool_sweet_kiss:

Chúc Siro năm mới đến gặp nhiều điều may, làm ăn tiến tới, nếu có GF thì nên giới thiệu cho làng biết luôn nhe :6cool_boss: lâu quá rùi không thấy mặt mũi, già rùi mà cứ update hình fb toàn hoạt họa :2cool_misdoubt:

Còn các cựu mod, em chúc mọi người vẫn có một cuộc sống tốt đẹp bên gia đình và người thân nhé :6cool_smile: , em xin hứa sẽ tiếp tục duy trì box HM để không bị thất truyền :8cool_matrix:

Hihi em cám ơn ss nhìu nhé, em cũng mong giữ được mãi gpa 3/4 trong năm nay :3cool_adore: sẵn tiện báo luôn với mọi người, hè này em sẽ về vào ngày 30/4 :soldier_baby21:

Chỉnh sửa cuối: 9/2/13
    Hardyz thích bài này.
  3. Time..

Time.. Youtube Master Race

Chúc mừng năm mới mọi người :3

4. IconMaddog

IconMaddog You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

Chúc mọi người ở Box HM thật nhiều hành phúc trong năm mới này !

5. billhainh

billhainh Persian Prince

Chúc mừng năm cũ đã qua !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.