Chúc mừng năm mới !!!

Thảo luận trong 'League of Legends' bắt đầu bởi lovefc, 1/1/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lovefc

lovefc Lính mới

[video]IRx9gnY0Mp0[/video]
    :D Topic này chỉ mở trong mùng 1 tết trước khi lock lại,anh em có gì cần nói thì cứ nói ra đây hết ( tự sướng thoải mái ), những tâm tư thầm kín tất tần tật nhé. Tranh thủ trước khi lock đấy ;;)
    Lưu ý : Cấm xúc phạm nhau.
    Mở đầu :
    Box mình lập được nửa năm rồi, cũng là box LoL đầu tiên của cộng đồng gamer LoL trên khắp Việt Nam. Đó là về mặt lịch sử
    Về mặt trình độ, chúng ta đã có 1 trận giao lưu với team FF từng đi Ring of Legends và win 2-1 ( 1 trận thả :-" ).
    Về mặt phát triển, từ hơn chục mem ban đầu, giờ box chúng ta đã có gần trăm mem, còn đang sinh hoạt có, đã nghỉ sinh hoạt có, và ngày càng đa dạng với nhiều chủ đề, nói nhỏ ;)) box mình mà giữ nguyên mấy thớt chat như bên Hon thì giờ chủ đề + bài viết đã vượt xa box đó ( vốn lập trước mình ) :>
    Về cá nhân Luck, năm nay tự cảm thấy mình đánh hơi bị kinh, thường có những pha tỏa sáng làm thán phục biết bao anh em GVN, tuy nhiên cả năm vẫn chưa hoàn toàn hành được con gà hieumeister :-w đệt, cái con này thấy vậy chứ đánh ngang tay mình, kẻ tám lạng, người nửa cân, IH mà nó ở bên kia thì xác định trầy vi tróc vầy mới win được.
    @ sala : 2 anh em mình ngày xưa từng 1 cặp đánh chung lúc chưa có box, giờ ít có cơ hội nhỉ :D
    @ music : Chú bớt ý kiến đi, anh pick với build rất chuyên, chú cứ ý kiến ;;)
    @ king : lúc king vừa gia nhập box có phần giống rep bây giờ lắm, có điều có kiến thức cơ bản tốt nên không fail khi thể hiện, chỉ đáng ghét thôi;)) ( nói thật đấy ). Nhưng sau vài trận Ih thì cũng thay đổi, giờ đã là 1 mem cực kỳ chất lượng của box
    , chuyên giúp đỡ newbie, + 1.
    @ Cú ::-w từ giờ đến tết phải tổ chức offline, để còn ăn kem nữa :-*
    @ kid : anh lo vụ offline đi, không xong là tụt quần búng tờ rym cho khỏi có em bé thứ 2 :-w
    @ heo : bớt feed đi em :'>
    @ shadow : đừng xoắn newbie nữa em ;;)
    @ all : Năm mới đến, chúc sức khỏe những người bạn mà tôi quên nhắc đến, cảm ơn vì 1 năm qua đã đồng hành cùng tôi và box LoL
    @ Rep : Tôi và anh kid vẫn đang theo dõi cậu đấy, bớt xài những emo phản cảm đi, chúc cậu trưởng thành hơn

Chỉnh sửa cuối: 1/1/11
  2. Kentiny

Kentiny Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Chúc mọi người box LoL năm mới vui vẻ thêm 1 tuổi mới thành công và hạnh phúc trong cuộc sống , kiếm nhiều tiền lì xì mình nhoa :X

.............................

3. Fkery

Fkery Legend of Zelda Lão Làng GVN

Năm nay thế giới không có khủng bố hay chiến tranh, chán thật đấy :(

4. Bebi♥Tae

Bebi♥Tae Legend of Zelda

Năm mới nhớ a e :))

Mới ăn hành IH xong, thối hết cả mồm =))

5. kid2110

kid2110 Moderator Moderator

năm mới chúc mọi người cái gì ko tốt thì đổi mới cái gì tốt thì phát huy. Chúc bà con ăn hành ngon miệng

6. king0810

king0810 Mr & Ms Pac-Man

Lol, bên này còn 12 tiếng nữa mới giao thừa. Năm mới chúc anh em muốn gì được nấy. tiền bạc đầy nhà, gái gú theo gạt ra ko hết (cái này lão Kid chỉ được nhìn, chảy nước miếng).

Chúc riêng Kid: gia đình khỏe mạnh, hòa thuận, sung túc, con cái dễ thương, dễ dạy (đừng gả cho thằng Ken, uổng công mình nuôi anh à), cuối cùng chúc anh phấn đấu đầu năm thêm thằng con trai, cuối năm thêm đứa con gái.:))

@ lão Luck: hồi đó chê Vlad có 1 câu mà bị ghét thế ah...

To all: năm mới mình chúc các bạn đủ: Đủ yêu thương, đủ hạnh phúc, đủ niềm vui, đủ quan tâm, đủ lo lắng, đủ ngây thơ dại khờ (để mình còn rape) và đủ lớn khôn (để đừng feed khi đánh chung) (oiiii sếnnnn)

7. dau_bo

dau_bo Play It Like You Stole It

chúc chị gái em gái , em nuôi em họ của các bạn trong box ngày càng xinh đẹp và dễ thương , dễ chịu , dễ dụ
    để có gì hè này về rủ đi chơi cho nó dễ <3 hahahaha
    chúc anh em đánh càng ngày càng lên tay :) làm mọi việc trong cuộc sống đều dễ dàng và sẽ bớt kô phải " kiểm điểm " 1 mình :P
    chúc này giờ quên đm còn 7 tiếng nữa mới đến năm mới LoL

8. Ova

Ova Persian Prince Lão Làng GVN

Chúc mọi người một năm mới tốt lành , solo queqe đỡ gặp team noob

9. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

Chúc mừng năm mới \m/
    theo nhận định của những chuyên gia kinh tế, thì bạn Reb đang chịu nhịn để lấy lại cảm tình của anh em trong box, để sau này lật đổ Wluck =))

10. kid2110

Cám ơn mọi người, kid quản lý 2 box webgame với box này thấy anh em box nào cũng vui vẻ hòa đồng là kid thấy vui rồi. Nỗi buồn duy nhất là chưa có cơ hội tổ chức 1 cái off cho box dù rất muốn. Các buổi chiều ngày thường thì rảnh còn thứ 7 cn lại bận mà box này anh em thường free 7,cn :( Nếu được thì 16/1 sẽ cố gắng mở 1 đợt off vào buổi chiều còn mai và tuần sau thì có đám cưới rồi ko biết 16 này có đám nào ko :(

11. nickpanda1991

nickpanda1991 Donkey Kong

Chúc mừng năm mới box LOL <== hố hố.
    Em đi chúc năm mới khắp nơi, xin đừng chém em xD

12. unholy fire

unholy fire Mega Man

Nhân dịp 1/1/11 Chúc anh chị em trong box sức khỏe dồi dào và gặp nhiều may mắn nhé. :D

13. AznDude

AznDude Donkey Kong

Năm mới năm mới năm mới ồ dé năm mới.
    Chúc các bác mạnh phẻ và này nọ :D
    Ráng ko nên tự kiểm điểm nhiều, có lợi cho tâm trí mà hại cho sức phẻ =))

14. storm5794

storm5794 Mario & Luigi

Năm mới rồi chúc mọi người có 1 năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc, tránh được noob mà lúc nào cũng có pro trong team để gánh hành =))

15. shadow9

shadow9 C O N T R A

Chúc mọi người năm mới vui vẻ khỏe mạnh , tràn đầy hạnh phúc và có nhiều may mắn :D
    @WLuck: ok em sẽ sửa :">

16. U Minh Giáo Chủ

U Minh Giáo Chủ Youtube Master Race

chúc anh em trong box 1 năm mới tràn đầy hạnh phúc, an khang thịnh vượng và bán hành có lãi =))

17. herokiller94

herokiller94 T.E.T.Я.I.S

Ok em sẽ sửa , tại vì máu nóng nhiều quá , lâu lâu không tự kiềm chế bản thân được ;)).

18. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

^: giống mình =)), đôi khi không kiềm chế được :'>, nhìn lại đã thấy 1/5 hay 1/6 =))

19. salamence89

salamence89 Legend of Zelda

chúc tất cả mọi người trong box League of Legends năm mới gặp nhiều may mắn, thành công trong cuộc sống.

mình vừa mới thi xong hôm qua, có 2 tuần để chơi thoải mái.
    sau đó là 2 tuần đầu năm học, chắc cũng chơi thoải mái luôn.
    tóm lại từ giờ đến Tết chơi LoL liên tục. :))

20. kid2110

anh em vào đầy nhà rồi. Đến giờ nhậu :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.