chuyện gì thế này

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi tuphung, 21/1/06.

1. tuphung

tuphung Mr & Ms Pac-Man

ngủ trưa dậy log vô gb đã thấy mất sạch avatar :o :o :o , lên web thi avatar con nguyên thế này là sao hả máy pác, trên các kenh cũng nhìu ngươi kêu như tui

2. philipstonybi

philipstonybi Mario & Luigi Lão Làng GVN

À tui cũng như bác đó, hình như mạng lag chứ ko phải do gì đâu, vào bắn 1 2 trận là nó hiện lại Avatar thôi, ko sao đâu !

3. XxxKenshinxxX

XxxKenshinxxX Mario & Luigi

T_T
    tui cũng như các bác nè chả hiểu tại sao luôn bo tay
    mà GunboundWC của vn chưa khóa mấy từ như fuk,roài sh!t nữa hôm qua,tui gõ thử mà vẫn được bó tay

4. trungdc87

trungdc87 Youtube Master Race

Ặc Ặc tôi cũng bị mất hết avatar roi huhu.Ko biết tại sao cả,ai biết giải thích giùm

5. emlaem123

emlaem123 Youtube Master Race

cac bac cu yen tam! day la do bi lag day! cac bac ko bi mat do dau ma so! roi do se quay lai ma!

6. aloola

aloola T.E.T.Я.I.S

tui vào bắn mấy trận là nó hiện ra lại, nhưng mà cái Danh sách bạn thì cứ thế chả hiện lên được ai buồn ghê

7. CherryBlossom

CherryBlossom Mr & Ms Pac-Man

gb này nặng hơn cái cu~ thì phải, nên mạng dễ lag hơn. tui chat trong do' mà phải đợi 1 lúc nó mới hiện lên. hơi chan'. đường truyền vn cũng kô tốt nữa. chơi bên thê giới nhanh như diều gặp gió chẳng giật tẹo nào

8. My Wish

My Wish Mario & Luigi

lag đấy mà ,mấy bác chịu khó đợi mấy hôm nữa xem sao .Hi vọng sẽ hết sớm thôi :))

9. khatmauthoinay

khatmauthoinay Youtube Master Race

Mấy pa không biết rồi bqt của Gunbound việt nam đang cần tuyển 2 admin mới (GM) đó
    nên mạng lag thì không tránh khỏi các bạn hãy lưu ý nè
    lúc mà vào avatar mà không có thì cick vào mấy thứ đồ kia nhấp 1 lúc sau rồi sẽ có mấy dòng không đọc ra được rồi cick vào tất cả avatar mà mình đang có nha :D rồi có hết tất cả liền à tui thử nghiềm rồi nên biết

10. Ak47vn

Ak47vn Mr & Ms Pac-Man

eheheh , cái vụ lag này mà làm nhiều người thót tim ghê nhỉ ?
    log vào mà thấy bị lột sạch thì log out ra rồi log in vào nữa xem coi có bị vậy nữa ko ? mà bà con nè , có khi nào quen lag rồi nên log vào thấy ko có đồ cứ để im đó rồi mất thật ko nhỉ ? coi bộ mấy chuyện này còn dài lắm
    LAG ƠI , TA XIN CHÀO MI .