Chuyện ko thể chấp nhận 18+

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi > Lucifer <, 3/1/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. > Lucifer <

> Lucifer < Youtube Master Race

Đọc xong các cậu có thể nói mình đốn mạt, cầm thú , vô liêm sĩ , ngu xuẩn cũng dc vì mình đáng phải nhận những lời đó và thậm chí là nặng hơn.Nhưng mình xin mọi ng` giúp mình giờ mình phải làm gì.

Mình và cô ấy yêu nhau chưa lâu,nhưng chuyện gì đến cũng đã đến một lần hai đưa vào công viên tình cảm dâng trào thế là mình đã hôn cô ấy và dc cô ấy hưởng ứng,nhưng nếu mình dừng lại ở đó thì đã ko xảy ra chuyện khiến mình phải ân hận.Hôn nhau sâu do ko kiềm chế dc thế là tay mình đã sờ vào núi đôi của cô ấy, cô ấy rụt tay ra nhưng mình vẫn cô lấn tới.Và kết wả là cô ấy ngồi sững ra và khóc.Lúc đó mình mới bừng tỉnh và nhận ra sai lầm ko thể tha thứ dc.Cô ấy vừa khóc vừa nấc nói tại sao mình lại như thế,rằng tụi mình wen nhau chưa lâu,rằng cô ấy ko mún chúng ta như những cặp khác.

Nhìn cô ấy khóc mình tự nói tôi đã làm gì thế này, tim gan mình như xé ra làm trăm mảnh,mình đau đớn ko gì tả xiết và dường như mình đã khóc theo cô ấy, mình ước gì thời gian way trở lại.Thế là cô ấy đòi mình chở về suốt dọc đường ko nói tiếng nào,khi về đến nơi mình cầm tay cô ấy nói mình muốn nói chuyện nhưng cô ây bảo mình buôn tay cô ấy ra rồi nói để nói chuyện sao rồi đi thẳng.Lúc đó ánh mắt cô ấy nhìn mình khiến lòng ngực mình như quặng thắt lại rồi sững ng` nhìn cô ấy đi khuất.

Mình suy nghĩ rất nhiều,ông trời đã ban tăng cho mình ng` con gái tuyệt vời như thế nhưng vì 1 phút ngu dốt thiếu kiềm chế mà thành ra như thế,càng nghĩ mình càng ko thể ngăn nước mắt òa ra trên mắt,và giờ gọi điện nhắn tin cô ấy đều ko trả lời.Mình phải làm sao đây giờ mình ko bình tĩnh hay tập trung vào làm bất cứ gì nữa.Mình ước đó chỉ là cơn ác mộng mà mình có thể tỉnh dậy dc.

2. 2Messi2

2Messi2 Mario & Luigi

1 câu thôi : quá bình thường =)) .

3. Ryan_Hoang

Ryan_Hoang C O N T R A

xl thật chân thành ... thế thôi, ko có cách nào khác đâu. có thể làm như trong phim ... canh trời mua ... tới trước nhà cô ấy mà xl, đứng dưới mưa lun .... cách này xem ra vô cùng hiệu quả nhưng hơi nguy hiểm >.<
    ko thì bạn đợi 1-2 hôm rồi hãy xl, có thể gọi điện wa, hay nhắn tin. wan trọng là về sau bạn phải thể hiện bạn là 1 ng bf tốt với cô ấy,wan tâm tới cô ấy ^^!
    goodluck, có thương mới có giận ^^! ráng đừng để mất tc của ng ta cho mình ^^!

4. Harlequin47

Harlequin47 T.E.T.Я.I.S

giờ muốn kiếm 1 ng` bạn gái như trên mà khó quá, chuyện đấy bt thôi chủ topic ạ

5. 2Messi2

2Messi2 Mario & Luigi

ế là mình đã hôn cô ấy và dc cô ấy hưởng ứng,nhưng nếu mình dừng lại ở đó thì đã ko xảy ra chuyện khiến mình phải ân hận.Hôn nhau sâu do ko kiềm chế dc thế là tay mình đã sờ vào núi đôi của cô ấy, cô ấy rụt tay ra nhưng mình vẫn cô lấn tới. <<< đoạn này cứ như đọc cô giáo Thảo ấy =))

P/s: chủ topic còn lên đây phải hỏi mà không biết làm gì à ? :))

6. Mr.Dexter

Mr.Dexter Youtube Master Race

Quá phình phường mới đau ! :D .....

7. > Lucifer <

Lúc ở đó mình xin lỗi cô ấy hết lời,nói hết cách nhưng ánh mắt cô ấy vẫn vô hồn, lúc ra về nhìn ánh mắt cô ấy nhìn mình cảm tưởng như cả thế giới sụp đổ ấy :(

8. Harlequin47

Harlequin47 T.E.T.Я.I.S

cô ấy hẳn đang nghĩ bạn tới với cổ chỉ vì ham muốn thể xác thôi, nên cách duy nhất là chứng tỏ bạn tới với cổ vì tình cảm thực sự, còn chứng minh thế nào thì chắc mình ko cần phải chỉ nhỉ, tc của bạn mà :D

9. omfgpro

omfgpro Mr & Ms Pac-Man

chả có gì , tình đầu của mình cũng thế .
    Mới chạm vào thì ng em ấy cứ run bắn cả lên rồi khóc hết nước mắt . Bảo là sợ là run rồi không thế này không thế nọ được nữa .
    Mình cũng xl các kiểu nhưng không nghe , rồi cũng khổ nhục kế rồi cũng thôi .
    Lần sau tái phạm tiếp =))
    Bảo là tại trong lúc hưng phấn anh ko làm chủ đc đôi tay mà đằng nào anh cũng đã ...... rồi :"> .
    Thế là đc đằng đầu lân đằng chân thôi .

10. baby_boy21c

baby_boy21c Mario & Luigi

Nếu bạn đủ can đảm hãy cắt cái ấy của mình, đừng tự trách mình nghe giống như vừa phạm tội hấm diêm ấy.

11. KuKoTaYa

KuKoTaYa The Warrior of Light

Đúng ra lúc ấy phải thò xuống sâu nữa, nửa chừng vậy mà còn ko có can đảm kết thúc ng ta giận là phải

12. dhl012

dhl012 C O N T R A

cái này thì 13+ thôi chứ giật tít 18+ kinh quá @@

Chờ vài ngày cho bạn gái của bạn bớt sợ hãi và tăng sự thèm muốn rồi đến xin lỗi thôi bạn à

13. [X]

[X] Mr & Ms Pac-Man

Nói là " chỉ vì anh quá yêu em mà thôi" =)) với nhỏ đi,rùi bỏ đi không cần làm gì thêm cả ...:>

14. Ice_Dragon

Ice_Dragon Donkey Kong Lão Làng GVN

giống y chang của mình vừa mới xảy ra luôn X_X ,chỉ khác chi tiết là khi mình tiến tới thì nhỏ kéo tay mình ra,sau đó mình thử lại thì nhỏ cũng kéo ra tiếp,vì ko muốn làm nhỏ khó chịu nên mình cũng ko làm tiếp nữa.nhưng mà thấy có lỗi sao sao ấy mấy bác ạ

15. Nhim_gepah

Nhim_gepah Persian Prince

lúc mới đầu thì ai cũng thế thôi ... qua mấy lần là hết ấy mà ;))

chủ thớt bây giờ đi xin lỗi, rồi blah blah là : " tại anh yêu em nhiều quá" =)) ... thế là ổn thôi :))

16. gacon.lonton

gacon.lonton Youtube Master Race

=) kiểu như mới iu lần đầu vậy bạn chủ thớt :@)
    nó thích lắm mà giả bộ đấy =)
    dù có chuyện gì đi nữa, thì cũng đừng hoảng lên vậy, cứ từ từ cho em nó thời gian, và bạn ngậm mồm lại ko nói gì hết, cụp đuôi đi về, 1 tuần sau nguội nguội roài tới nói chuyện đóng tiếp tập 2 là ngon ăn :x

17. > Lucifer <

Mấy bạn nói đúng đó, mình và cô ấy đều là first love của nhau và kia là first kiss , trời ạ sao tự nhiên ngay cái first kiss lại xảy ra chiện này trời .

hok có giật đâu bạn cái chiện sờ mó cơ thể con gái phải xếp 18+ mới được.

18. cnak08

cnak08 snake, snake, snaaaake Lão Làng GVN

Bạn gái của bạn có thể " sock" trước hành động của bạn nên mới thế ( thất vọng về hành động ấy mà )

Chuyện bạn kể thì quá bình thường, khi yêu nhau thì chuyện đó là xảy ra cũng là điều hoàn toàn có thể.

Chờ một thời gian nữa xem sao, nếu mà cô ấy có quay lại thì đi chơi riêng đừng có quá tay, kẻo hối k kịp :-".

19. DOANUYCHINH

DOANUYCHINH T.E.T.Я.I.S

cái gì mới thì nó cũng màu hồng
    mà chưa biết chừng hồng hay thâm cơ bác ạ =))
    chả có gì to tác lắm đâu

20. *Rèo*

*Rèo* The Warrior of Light

Tình iu trong sáng và thánh thiện quá :-*

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.