CM2008 và những kỷ lục!

Thảo luận trong 'Champion Manager' bắt đầu bởi Alex_CM, 3/6/08.

1. Alex_CM

Alex_CM Mr & Ms Pac-Man

Chơi game offline đặc biệt là CM chúng ta ai cũng muốn đc khoe kỷ lục của mình cho mọi người đều biết. Topic này tớ lập nên để gia đình nhà CM vào đây khoe kỷ lục. Nhớ post ảnh minh họa nhé...
    Tớ xin mở đầu bằng kỷ lục tiền lãi:

2. cm0102

cm0102 Mr & Ms Pac-Man

Đây là kỉ lục ghi bàn của Bojan. [​IMG]

3. cm0102

cm0102 Mr & Ms Pac-Man

Tiếp theo là kỉ lục ghi bàn của Micah Richards. [​IMG]

4. cm0102

cm0102 Mr & Ms Pac-Man

5. Alex_CM

Alex_CM Mr & Ms Pac-Man

Làm sao để có thể cho nó ghi bàn nhiều như vậy đc bạn ơi. Chẳng lẽ mỗi mình Bojan mới làm đc sao. Pato và Lindfield ko làm đc àh ...!

6. hardcoreholly

hardcoreholly Mario & Luigi

Pato mình thấy nó ghi bàn chán lắm ::( , Lindfield thì chưa thử :P

7. Alex_CM

Alex_CM Mr & Ms Pac-Man

Pato mỗi mùa ghi đc 60 bàn kịch kim. Lindfield thì dưới 50.... nản quá ...!

8. LHV_95

LHV_95 Mr & Ms Pac-Man

làm cách nào để post được ảnh lên vậy, mình có những kỷ lục cao hơn, chỉ mình cách post ảnh với
    mình cầm west ham đến năm 2015 biến west ham thành một thế lực siêu khủng, ben sahar mùa đầu tiên được mua về đã ghi 133 bàn rồi, nhưng vì ghét thằng này lúc câu lạc bộ mình chưa nổi tiếng nó nhất định không chịu về nên chỉ đá thử một mùa rồi tống cổ đi, còn 122 bàn của bojan thì Pavlis của mình cũng ghi bàn nhiều hơn nhiều, thằng này được mình mua về từ AEK ngay những ngày đầu tiên nắm quyền ở west ham nên được ưu ái
    reachard của mình không nhớ chính xác ghi bàn nhiều nhất một mùa là bao nhiêu nhưng chắc chắn cao hơn con số 67, hình như là 75 bàn, để về xem lại đã
    victo moses của mình được tottenham hỏi mua với giá 82 triệu đô la, liệu đã được là kỷ lục chưa nhỉ
    tiền lãi của câu lạc bộ thì mùa nào cũng phải gần 200 triệu đô la, với sân vận động upson park có sức chứa 101384 chỗ ngồi lúc nào cũng gần như chật cứng, và mỗi mùa thu trên dưới 100 triệu đô từ bán cầu thủ thì lãi có 82 triệu bảng của bác alex là rất bình thường
    cuối cùng là kỷ lục hỏi mua bojan của bác xa là 272 triệu đô, vít hết giá có thể rồi mà vẫn bị bác xa từ chối
    bác alex làm ơn chỉ mình cách post ảnh với

9. hardcoreholly

vào chiase.anhso.net ( web này hay bị đổi ảnh lắm nhé , có lần mình post hình henry mà hôm sau nó thành cô gái =)) ) hoặc imageshack.com . Chọn Browser -> chọn đường dẫn đến bức ảnh --> Upload ( tải ảnh ) --> Copy dòng IMG rồi paste vào bài viết :D

10. cm0102

cm0102 Mr & Ms Pac-Man

Pato thi cũng thường nhưng Lindfield thi cũng khá lắm. Tôi dể nó dự bị cho Bojan mỗi mùa cũng có 20-30 bàn dù chỉ được ra sân có hơn chục trận thôi. Tội nghiệp thằng nhỏ quá.

11. anque

anque Mr & Ms Pac-Man

Sao lại chê Lindfield vậy? Kỷ lục của hắn đây: 5 lần liên tiếp đạt điểm 10 form
    http://[​IMG]

12. anque

anque Mr & Ms Pac-Man

Đầu tiên xin cảm ơn Alex đã chia sẽ giúp mình.
    _ Chọn khung hình bạn muốn chọn rồi nhấn phím Print Screen trên bàn phím (góc phải trên cùng bàn phím).
    _ Mở Paint rồi nhấn Ctrl + V, bạn có thể chỉnh sửa trong Paint ròi Save as vào máy tính.
    _ Bạn vào trang photobucket.com đăng ký một album rồi upload ảnh lên (bạn nên vào google search trang web này nó có chỉ dẫn cụ thể cách đăng ký và upload).
    _ Sau khi upload ảnh lên rồi bạn copy cái link cuối cùng trong 4 cái link.
    _ Vào diễn đàn, trong trang viết của bạn, chọn ký hiệu chèn liên kết rồi pass đường link vào là Ok!

13. anque

anque Mr & Ms Pac-Man

Đồng ý với Alex_CM, ghi bàn kinh quá. Lindfiled và Pato của mình chưa bao giờ vượt quá 70 bàn/mùa.
    cm0102 có thể chia sẻ thêm (tactics, train,...) làm sao ghi bàn kinh thế để anh em học hỏi không?

14. anque

anque Mr & Ms Pac-Man

Đây 6 mùa liên tiếp bất bại, đang phấn đấu mùa thứ 7

15. anque

anque Mr & Ms Pac-Man

Thêm cái nữa nè, vô địch tất cả các giải đấu kể từ ngày nắm đội:hug:

16. hardcoreholly

Có save load ko thế [-( .................................................................

17. cm0102

cm0102 Mr & Ms Pac-Man

Tôi thường xuyên train Bojan Shoot khi One vs one để dứt điểm tốt cả xa và gần, Head for goal để đánh đầu tốt. Ngoài ra trong tatics, phần player, chọn mentally là Gung Ho (nghĩa là hăng hái) để nó thi đấu tích cực (rất hay cướp dc bóng từ thủ môn và hậu vệ đối phương, ghi rất nhiều bàn từ những quả ăn hôi, cự ly vài mét).

18. anque

anque Mr & Ms Pac-Man

Đâu có nhiều thời gian cày nhiều đâu mà save load bạn :;)
    Chơi thế còn gì là thú??!

19. anque

anque Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng chơi thằng Lindfiled như thế đấy, riêng khi phạt góc thì cho nó challenger thủ môn, dù liên tiếp 6 mùa là vua phá lưới giải Ngoại hạng nhưng ko ghi bàn khủng như bạn.
    Dù sao cũng thanks nha!

20. LHV_95

LHV_95 Mr & Ms Pac-Man

bác ơi head for goal không phải là đánh đầu đâu, head ở đây không có nghĩa là đầu của cầu thủ mà là cái khuynh hướng đầu tiên của cầu thủ, cái này nghĩa là cầu thủ có xu hướng lao lên để gi bàn, chứ không phải là ghi bàn bằng đầu. đối nghịch với nó là hold up ball có nghĩa là giữ bóng, đợi có cầu thủ nào thuận lợi thì truyền bóng, kiến tạo cho đồng đội ghi bàn chứ bản thân không băng lên để tự ghi bàn