Có ai biết điểm bán Action replay max không???

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi matrix come back, 27/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. matrix come back

matrix come back Youtube Master Race

Action replay mã được gọi tắt là AR max,nó là 1 cái đĩa và 1 cái card và gồm tất cả các cheat code của PS2 đấy.Cháu đã tìm lòng vòng mà không thấy,có bác nào biết chỗ bán thì xin chĩ cho.(hiện giờ chắc chưa ai thấy nó đâu bởi vì em cũng vừa nghe qua thôi). :D

2. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

Sao ko xài Gameshark hay Code Breaker ? Nó dùng chung memcard với game lun, khỏi tốn tiền mua card riêng, mắc lắm.

3. Warheit

Warheit Mega Man

@ Kenshin : Cía nì dùng hay phết đó , đừng khinh bạn à .

@ matrix : Thu nhỏ chữ ký lại đi . Hình như trong box cheatcode có cái link down cái nì rồi . Bạn thử xem còn down được ko nhé .

4. Kenshin Himura

Kenshin Himura Legend of Zelda

Thì tôi đâu có chê nó đâu ? Chỉ ý nói bác Matỉ kiếm không ra cái Action Replay thì lấy 2 thằng kia xài cũng được. Mà ko bíot trong HCm có ai bán ko nhỉ ?

5. Warheit

Warheit Mega Man

Cái đó down về xong bunr ra được mà ???? ( Mà mình cũng coá bảo bác ta chê đâu chứ nhẩy ?????)

6. Spiderman

Spiderman Persian Prince

cái Action Replay đó đã có rồi ,hiện đang bán ở ngoài 100 Pastuer mimi áh ,ra ngoải mà mua ,mà cái này có gì khác với game shark và code breaker vậy mấy bác.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.