Có ai biết truyện tranh: Học sinh lớp S.A không?

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi luyenphuonglinh, 16/5/08.

1. luyenphuonglinh

luyenphuonglinh Youtube Master Race

Tui thấy bây giờ mọi người đọc cũng khá nhiều và nó cũng chỉ mới ra có 5 tập. Và tôi đã có xem clip hoạt hình của nó rùi, cũng khá hay nhưng tàn tiếng Anh không àh? Cho tui hỏi thế ở 4rum này, các bạn có ai dịch ra tiếng Việt được không? Các bạn giúp tôi với. Thank trước náh.:hug:

2. THE JUDGEMENT

THE JUDGEMENT Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Bạn à bây h các anime hay các bản scan manga up lên để download toàn Eng cả và chỉ 1 số bộ hay hoặc có nhóm trans nào có hứng thú thì sẽ pick up bộ đó và trans nó sang TV nhưng ko nên hi vọng nhiều. Tốt nhất nếu Eng chưa khá thì học 1 khóa cấp tốc là ngon ngay ấy mà :D

3. luyenphuonglinh

Mình cũng học khá tiếng Anh ở trường và trung tâm nhưng cái chính là mình dịch ra tiếng Việt cho thằng em mình, nó thích xem nhưng không biết gì cả. Khổ lắm cơ nhưng với mình thì clip tiếng Anh không cần dịch cũng được cho nên bạn thông cảm, bất đắc dĩ mà.:D

4. kakashi93

kakashi93 Youtube Master Race

5. luyenphuonglinh

BẠn ơi, mình cần đọc truyện bằng tiếng Việt cơ! Vì như thế mới thú vị với lại mình cũng có một vài từ tiếng Anh không hiểu::( nên mong bạn thông cảm và nếu có thể thì nhờ bạn hoặc bạn nào đó tìm giúp mình với. Hic:(( . Thanks các bạn nha!:hug:

6. lifesyle

lifesyle The Lone Traveler from Vault 101 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

Truyện này mấy tập đầu làm còn được mấy tập sau thì khỏi nói,gì mà mở cuốn truyện ra,thấy chap mới ,phải lật tới chuối chap rồi coi ngược ra đầu chap, tới chap khác phải làm lại . :| Không thể hiểu nổi NXB làm ăn ra sau nữa :| .coi thì từ trái qua phải ,nhưng lật thì lật từ phải qua trái :| .Mà phải lật từng chap mới đúng .Pó tay

7. emxong

emxong Dragon Quest

- Đọc truyện này em rất buồn ngủ, oáp oáp, thấy vẽ đỡ đỡ nên mướn, không ngờ.

8. luyenphuonglinh

Có phải đâu bạn. Truyện tranh này đâu có như bạn nghĩ. Mình đọc rùi mo`> Nhưng mình chỉ muốn đọc lại trên web nen muốn các bạn giúp thôi mo`.Chứ thực ra truyện này đâu có như bạn nói đâu.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mình thấy truyện này hay đấy chứ. Mình đọc đi đọc lại mà vẫn không thấy chán! Chắc do bạn không có hứng thú mà thôi chứ thực ra là nó hấp dẫn và thú vị ra phết.Mình chờ nó ra dài cả cổ mà mãi nó vẫn chưa ra.

9. lifesyle

lifesyle The Lone Traveler from Vault 101 CHAMPION ✧Phantom Assassin✧ Lão Làng GVN

đọc tập 6-7 chưa :| .
    Không phải chết liền,bắt đầu từ cái khúc con nhỏ NV chính bị thằng làm việc cho ông thằng nhân vật chính ( =)) ) bắt về biệt thự của hắn,là từ lúc đó coi bắt đầu chóng mặt . 8-} .Và sau 1 tập nữa thì bỏ luôn vì không chịu nổi cách đọc pro thế này.

10. luyenphuonglinh

hahahahahhahahaha!:D
    Nghe ban noi that buon cuoi
    Cai gi ma thang` NV chinh voi' con NV chinh' chu*'?
    hihihihihihi
    Qua? that. doc. tap. 6 hoi kho' hieu? nhuwng tap. 7 mo` kho' hiu? thi` minh` chiu. ban. luon
    Minh` doc. tap. 6 oy`, co' luc' canh? nay`, co' luc' canh? kia o*? phan` dau` thui, chu*' phan` cuoi' minh` thay' coa' sao dau, van~ hay nhu* thu*o*ng`! minh`hoi tuc' phan` dau` nhung den' tap. 7 thi` co' sao dau!
    Ban. thong cam? cho minh` voi'! hihihihihihihihi
    Co' gi` ban. giup' minh` tim` link tieng' Viet. nah'!:wink:

11. lifesyle

Không có link Tiếng Việt...vì ko ai dịch. Link E thì vào Vnsharing hay google mà kiếm
    btw, viết tiếng Việt đi,lòi mắt rồi :((

12. luyenphuonglinh

Vậy thì chán quá nhỉ! Thôi, dù gì thì cũng chân thành cảm ơn các bạn đã giúp đỡ mình trong thời gian qua! Nếu có truyện tranh gì hay hay, ko mất dạy, mà lãng mạn thì bạn thông báo cho bạn nha! Thanks!::)

13. numt001

numt001 Mega Man

Ấy bạn ơi đừng nói thế chứ truyện hay thì có nhiều mà truyện Hay thì cũng có nhiều, bạn nói thế có thể làm các otaku buồn đấy. Dù sao cũng là đánh giá sơr thích riêng của từng cá nhân mà. Tôn trọng sở thích của người khác không làm bạn mất giá trị trong mắt mọi người đâu :hug::hug::hug:

14. luyenphuonglinh

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở mình! Mình sơ ý quá! Sorry tất cả các bạn nah'::):hug: