co ai choi diablo II ban hell on earth ko???

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi ducmanh5193, 26/4/07.

1. ducmanh5193

ducmanh5193 Youtube Master Race

lam on chi minh cach hack do full va chảm full voi.Cay mai chan wa' khong chiu duoc::(

2. thanhdiep_211

thanhdiep_211 Youtube Master Race

ban oi,minh choi ban nay,sao o lang 2 ko tim thay thung gep do nen ko gep duoc cai gay,ko lam duoc nhiem vu cuoi cung de sang lang 3,giup minh voi

3. calivacali

calivacali Youtube Master Race

aehgaegafsdfadsfadsgadfgafgadgafdga

4. ducmanh5193

ducmanh5193 Youtube Master Race

muon tim duoc cai hom de ghep do can phai ve lang 1,cho cuu ong gia ma sau nay cho minh nhiem vu cuoi lang 1 ay,cho co con bo ay ma.
    sau do di thang xuong duoi roi re len tay trai , cho co thang bi chat ay,an vao no roi no cho roi ra cai hom ngay ay ma.co ma tim thay nhe!!!!

5. TriệuVânLong

TriệuVânLong C O N T R A

Phiên dịch lại bài của cậu ducmanh ko có dấu :|
    Muốn kiếm cái cube đó thì đến dark wood lấy cái giấy ở gốc cây rồi quay lại làng I hỏi nhà bán máu isla để giải mã tờ giấy rồi đến 5 cột đá ở stony field để vào nơi cứu ông lão tên ....
    Bạn chạy thẳng lên góc trái màn hình nơi có bọn devil đỏ,gần đó có cái xác chết,bạn bấm vào xác chết thì hộp cube sẽ rơi ra

6. dragon401

dragon401 Youtube Master Race

co ai chi minh diablo nao la moi nhat ko ah` minh chang bit gi` ca giup minh zoi nao `???.......muon tim duoc cai hom de ghep do can phai ve lang 1,cho cuu ong gia ma sau nay cho minh nhiem vu cuoi lang 1 ay,cho co con bo ay ma.
    sau do di thang xuong duoi roi re len tay trai , cho co thang bi chat ay,an vao no roi no cho roi ra cai hom ngay ay ma.co ma tim thay nhe!!!!

7. thelamsaoko

thelamsaoko Youtube Master Race

mình cũng bi như bạn lam nv thu 2 khi co dc cái gậy cái cái vien ngọc cả cái dây chuyền rồi ko co thùng ghép đồ cả nv cuối cũng không hoàn thành được mong cac ban giúp cảm ơn các bạn nhìu
    Thank!
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Đầu tiên các bạn phải mở từ điển anh việt ra roi tra từng từ một sẽ hiểu được nv nói gì .Nó vừa giúp bạn chơi game lành mạnh lại giúp bạn am hiểu sinh ngữ hơn .hihihi.

8. ThanatosII

ThanatosII Crash Bandicoot GVN CHAMPION ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Bản HOE này dễ òm mà còn đòi đồ full :|

9. will_i_a_m9x

will_i_a_m9x Youtube Master Race

Bạn vào Hall of Dead để lấy Horadic Cube nhé :).